Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0409.0001.2020
ABIGAEL RAMSON LEMA
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
2S0409.0003.2020
AMINA OBED RICHARD
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
3S0409.0004.2020
ANJELA JAMES DAUDI
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
4S0409.0006.2020
BEATRICE ZAKARIA BIFA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
5S0409.0007.2020
CAREEN ELIFURAHA SILAS
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
6S0409.0008.2020
CAROLINE SIMON MURSALY
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
7S0409.0009.2020
CESILIA MARIO MDEMU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
8S0409.0011.2020
DEBORA FRANCIS PETER
SONGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
9S0409.0013.2020
ELIZABETH LOMNYACK MEPALARI
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
10S0409.0014.2020
ELIZABETH MATHAYO MOLLEL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
11S0409.0015.2020
ERICA STANLEY SANYA
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
12S0409.0016.2020
EVALYNE AGUSTINO MOLLEL
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
13S0409.0018.2020
FAITH OMARY MTULI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
14S0409.0021.2020
HOPE CHRISTOPHER SATARA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
15S0409.0022.2020
HOSIANA KIWANDAI NNKO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
16S0409.0023.2020
HOSIANA KOKA MBISE
SONGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
17S0409.0026.2020
IVON SIMON LAIZER
J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMAFINGA TC - IRINGA
18S0409.0027.2020
JACKLINE JULIUS SAITABAU
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMLIBRARY AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S0409.0031.2020
MARTHA JACKSON LAZARO
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
20S0409.0033.2020
MOUREEN CAROLY CHUWA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
21S0409.0036.2020
NASRA MAULID MRAN
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
22S0409.0039.2020
NOELA ZAKAYO SIMON
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
23S0409.0041.2020
NORAH DANIEL JOSEPH
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
24S0409.0043.2020
OLIVER ERASTO KIVUYO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
25S0409.0044.2020
OLIVIA BOSCH JOHN
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
26S0409.0047.2020
SADA JOHNSTONE ROSARIOUS
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
27S0409.0048.2020
SALLY LAMON MTWEVE
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
28S0409.0049.2020
SALOME MATHAYO MOLLEL
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
29S0409.0050.2020
SARAH SENZIA KILANGO
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
30S0409.0051.2020
TUMAINI MBOIVOI IBRAHIMU
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
31S0409.0052.2020
TUMAINI SHEDRACK MOLLEL
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
32S0409.0055.2020
WINFRIDA PAULO MSELE
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
33S0409.0056.2020
WITNESS MOSHI BOAY
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
34S0409.0057.2020
YULIA LEONARD SWALEHE
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
35S0409.0058.2020
ZAWADI NOAH SINGO
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
36S0409.0059.2020
ZIPHA BOGE ATHUMANI
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
37S0409.0060.2020
ABDALLAH MASEKO MAONYESHO
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMAGEOLOGY AND MINERAL EXPLORATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
38S0409.0063.2020
AMOUR HALPHA RAJABU
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
39S0409.0064.2020
ARON ALOYCE MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
40S0409.0065.2020
BRIAN MELKIOR ANTONY
MIONO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
41S0409.0066.2020
DAVID NELSON AKYOO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
42S0409.0067.2020
EBENEZER CHRISTOPHER MOLLEL
MAKIBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
43S0409.0068.2020
ELISHA SILAS MGETA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
44S0409.0069.2020
EMANUEL MELKIZEDECK MESHWAREKI
TARIME SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTARIME TC - MARA
45S0409.0070.2020
ERICK DANIELY MOLLEL
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
46S0409.0071.2020
EVANCE EDWARD MAGANGA
MWINYI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKURANGA DC - PWANI
47S0409.0072.2020
FREDY ISSAYA MEORI
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIFISH PROCESSING,QUALITY ASSURANCEAND MARKETINGCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
48S0409.0074.2020
GODBLESS NGOSIRA CRHARIE
ARDHI INSTITUTE MOROGOROURBAN AND REGIONAL PLANNINGCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
49S0409.0075.2020
GODLOVE JONNES ENIYOYE
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
50S0409.0076.2020
HASHIMU ATHUMANI MOLLEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
51S0409.0078.2020
ISAYA ORUMNAI MOLLEL
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
52S0409.0079.2020
JACKSON JOHN LALTAIKA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
53S0409.0080.2020
JOEL MILAD MBANDO
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
54S0409.0082.2020
JOHN STANLEY JOSEPH
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
55S0409.0083.2020
JOSEPHAT NICODEMUS PANGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
56S0409.0084.2020
JOSHUA JOEL SIKAWA
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
57S0409.0085.2020
JOZAM HERMAN LOY
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
58S0409.0087.2020
LEANDA SIXMUND JOHN
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIFISH PROCESSING,QUALITY ASSURANCEAND MARKETINGCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
59S0409.0088.2020
LEVIS CHARLES JOSEPH
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
60S0409.0089.2020
LOSERIAN LAIRUMBE KIVUYO
MALAGARASI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
61S0409.0090.2020
MANSOOR MUSSA KIVUYO
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
62S0409.0091.2020
MATHIAS PASCAL MAULAGA
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
63S0409.0092.2020
MICHAEL VICENT KILEO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
64S0409.0093.2020
MILIA JULIUS TIPILITI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
65S0409.0094.2020
NDIING'A LEMENGA MBAPA
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
66S0409.0095.2020
NICOLAUS PETRO KALISTI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMLEGAL AND INDUSTRIAL METROLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
67S0409.0096.2020
OLOTUM NOAH MARTIN
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
68S0409.0098.2020
RAMADHANI SHABANI MONKO
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
69S0409.0099.2020
REVOCATUS PRISCUS NGASOMA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
70S0409.0100.2020
ROCHE WILFRED OMBAY
KWIRO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
71S0409.0101.2020
SAMWEL ELIYA BAHHA
MULBADAW SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
72S0409.0102.2020
SOLOMON LAZARO ELIAS
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
73S0409.0103.2020
SULEIMAN ABDALLAH JOHARI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
74S0409.0107.2020
WILLIUM PAKASI MOKOLO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya