Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KIPOK GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0287.0012.2020
ANIFA ABDALLAH HASSAN
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
2S0287.0022.2020
CAREEN SAID JOHO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
3S0287.0023.2020
CATHERINE WILLIAM EMANUELI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
4S0287.0028.2020
CHRISTINA SILVANO PETRO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
5S0287.0030.2020
DORAH SAIBULU MELEMBUKI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
6S0287.0031.2020
DOREEN DEO MTUI
NANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
7S0287.0037.2020
EMIMA ELIAS MIKA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
8S0287.0040.2020
ESTER LIKINJIYE LEDERE
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
9S0287.0043.2020
ESTER VENNA KIKOTI
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
10S0287.0046.2020
FARAJA JOSEPH CHOVE
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
11S0287.0050.2020
FELISTA PAULO LANGIDA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
12S0287.0059.2020
HAPPYNESS JACOB MASHAMBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S0287.0062.2020
IRENE DAVID LETAYAI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
14S0287.0071.2020
JOANITA HAROLD MSUYA
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
15S0287.0078.2020
LAURENCIA PAULO LOWASSA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
16S0287.0080.2020
LIDYA MUNA YOHANA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
17S0287.0085.2020
LOVENESS SOLOMON SIARA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
18S0287.0086.2020
LOVENESS TEREVAELI SUMARI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S0287.0098.2020
MILKA ERASTUS MWITA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
20S0287.0111.2020
NAMAYANI TUPERAI EMANUEL
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
21S0287.0114.2020
NANYAMALI KURESOI MOLUO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
22S0287.0115.2020
NAOMI MATHAYO LEKASIO
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
23S0287.0121.2020
NAY RAPHAEL WANGA
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
24S0287.0136.2020
PAULINA NOOY LEMOMO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)MARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
25S0287.0140.2020
PILI ISSA COSMASSY
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
26S0287.0141.2020
PILLY KUHENGA NKWABI
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
27S0287.0142.2020
REBEKA JOSEPH KALUZI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
28S0287.0144.2020
REHEMA EVAREST DANIEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S0287.0150.2020
ROPHINA ALPHONCE NDUBULAI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
30S0287.0153.2020
ROSE RUBANGO MFUNGO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
31S0287.0154.2020
RUTH LIKINDUBULU SARAVO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
32S0287.0155.2020
SABRINA SAIDI NANJAMA
MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
33S0287.0166.2020
THERESIA MELKIADI MASSAY
KIMALA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
34S0287.0178.2020
WINNIEFRIDA ANTHONY MNYONZI
JIKOMBOE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya