Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0246.0001.2020
ANNA LEMBURIS LEWIS
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
2S0246.0002.2020
ANNA LESSION MILISHOKI
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
3S0246.0003.2020
ANNA MENG'ORIKI LOSIOKI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
4S0246.0004.2020
ANNAEVELYNE BILLY KIPINGU
KABANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
5S0246.0005.2020
ANNETH DANIEL MAHAWE
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
6S0246.0006.2020
ASHA NYERERE ISMAILI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
7S0246.0007.2020
CAREEN GODFREY SANKA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
8S0246.0008.2020
CATHERINE ANDREW KOMEKA
LUPALILO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
9S0246.0009.2020
CATHERINE MALAKI SUMARI
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
10S0246.0010.2020
DAINESS MARKO NDASKOY
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
11S0246.0011.2020
ELIFURAHA OBEDY KIVUYO
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
12S0246.0012.2020
ELIWAZA D MOSSES
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
13S0246.0013.2020
ELIZABETH DONASIAN AMOS
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
14S0246.0014.2020
EVALINE AMON MERINYO
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
15S0246.0015.2020
EVELYN JACOB MAMEO
MAFIGA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
16S0246.0016.2020
FLORA JULIUS LUKUMAY
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
17S0246.0017.2020
GLORY MUSSA MARCO
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
18S0246.0018.2020
GRACE JEREMIAH KADUGA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
19S0246.0019.2020
HALIMA TWALIB GALLEY
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
20S0246.0020.2020
HEAVENLIGHT SAMWEL SANARE
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
21S0246.0021.2020
HELLEN LUTORI LAMEROI
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
22S0246.0022.2020
IMELDA ROGASIAN SWAI
NAMWAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
23S0246.0023.2020
IRENE ISHAELY MOLLEL
BUKONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
24S0246.0024.2020
JACKLINE LOMUNYAK KUSHOTO
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
25S0246.0025.2020
LIDYA ZACHARIA MOLLEL
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
26S0246.0026.2020
LIGHTNESS JACKSON MALISA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAMECHANICAL ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
27S0246.0027.2020
LIGHTNESS TITUS SAMSON
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
28S0246.0029.2020
MARIAM ABDALLAH KAYEWA
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
29S0246.0030.2020
NAMAYANI MUSSA LEKASIO
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
30S0246.0031.2020
NANCY FELIX LAIS
BAGAMOYO SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedBAGAMOYO DC - PWANI
31S0246.0032.2020
NANG'IDA EMMANUEL MAKARO
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
32S0246.0033.2020
NASMA HASSAN RAJABU
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
33S0246.0034.2020
NEMUSUNGU KAMAIKA MOLLEL
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
34S0246.0035.2020
NGAIS EMMANUEL PETER
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
35S0246.0037.2020
NICE LOMAYANI NGILISHA
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
36S0246.0038.2020
PAIN PARSAMBEI LUKUMAY
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
37S0246.0039.2020
PATRICIA MICHAEL NGILORITI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
38S0246.0040.2020
QUEEN BARAKAELI LAIZER
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
39S0246.0041.2020
RACHEL FABIAN YAYEDA
BAGAMOYO SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedBAGAMOYO DC - PWANI
40S0246.0042.2020
RACHEL ISAYA SOIPEY
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
41S0246.0043.2020
REBECCA WILLIAM MOLLEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
42S0246.0044.2020
REHEMA SIFAELI MOLLEL
SARWATT SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
43S0246.0045.2020
ROSEMARY SHUKURU NGONYANI
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
44S0246.0046.2020
SALOME DASHILOI LAIZER
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
45S0246.0047.2020
SALOME EMMANUEL MAHUNDO
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
46S0246.0048.2020
SCHOLASTICA JOSEPHAT SAMARITAN
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
47S0246.0049.2020
SINYATI ZACHARIA SAYORE
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
48S0246.0050.2020
THEODORA TITUS MICHAEL
BUKONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
49S0246.0051.2020
UPENDO JACKSON LESASI
KABANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
50S0246.0052.2020
VERONICA GODFREY JOSEPH
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
51S0246.0053.2020
VICTORIA SANING'O LESKAR
MBULU SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMBULU DC - MANYARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya