Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NEEMAH SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5263.0001.2020
DORA AMANI SWAI
MWANZA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
2S5263.0002.2020
FIDESTER EDWARD PALLANGYO
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
3S5263.0003.2020
GLORIA J KIMARO
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
4S5263.0004.2020
GLORY V KIULA
URAMBO DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
5S5263.0005.2020
INDIAELI L MEIYAKI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
6S5263.0006.2020
IRENE JACOB KAAYA
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
7S5263.0007.2020
JACKLINE S MOSSES
MWIKA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
8S5263.0010.2020
JULIETHA F MASSAWE
NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
9S5263.0011.2020
LOVENESS K PALLANGYO
MPWAPWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
10S5263.0012.2020
MIRIAM L LOTHA
MKOLANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
11S5263.0013.2020
NEEMA E KAAYA
MPWAPWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
12S5263.0015.2020
WITNESS B MALLE
KITETO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKITETO DC - MANYARA
13S5263.0017.2020
ABUTWALIB I MOHAMEDY
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
14S5263.0018.2020
AGANO A RUNDA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
15S5263.0019.2020
ALVIN C AYO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
16S5263.0020.2020
AMOSI A KISIRI
MALAMPAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
17S5263.0021.2020
BICKRAY M MALULU
KIMAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
18S5263.0023.2020
BRYSON EVEREST LAZARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
19S5263.0024.2020
CALVIN A JESSE
ILEMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
20S5263.0026.2020
DAVID E MASSERI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
21S5263.0027.2020
DICKSON M MSABAA
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
22S5263.0028.2020
DUNCAN MWAMPAMBA YOHANA
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
23S5263.0029.2020
EDGER EGILD LESHABARI
ILEMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
24S5263.0033.2020
JOHN J MWACHA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
25S5263.0035.2020
JOHNBOSCO MICHAEL KIWORI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
26S5263.0040.2020
SAMSONI WILLIAM MTINDI
MKONGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya