Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NATRON FLAMINGO'S SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5491.0001.2020
AGNETHA IGNATH NYUGUTA
MANGAKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNANYUMBU DC - MTWARA
2S5491.0002.2020
ALICIA HORACE SOMI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
3S5491.0006.2020
DORA ENOCK MBISE
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
4S5491.0019.2020
IRENE MISANA MOLLEL
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
5S5491.0028.2020
MAKA YUSUFU KIPONZA
USANGI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
6S5491.0045.2020
SHARONI MISANA MOLLEL
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
7S5491.0047.2020
ABEL WILBERT WARYATO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
8S5491.0048.2020
ANDREW CHRISTOPHER URIO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
9S5491.0050.2020
BECKHAM JOHNSON LAURENT
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
10S5491.0054.2020
EMANUEL NOEL MOLLEL
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
11S5491.0055.2020
EMMANUEL RAPHAEL CHACHA
NASIBUGANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMKURANGA DC - PWANI
12S5491.0058.2020
GODWIN JOHN NAFTALI
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S5491.0060.2020
ISAKA ROBERT ONNA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
14S5491.0062.2020
ISSA MOHAMED LISSU
RUTABO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
15S5491.0065.2020
JOHN EMANUEL GEOFREY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S5491.0067.2020
JOSEPH AYUBU MBISE
KIGONIGONI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
17S5491.0071.2020
KUYAA LENGYEU LAIZER
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
18S5491.0075.2020
LAWI E JOSEPH
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
19S5491.0079.2020
MILKIZEDECK INYASI MUNISHI
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
20S5491.0080.2020
MESHACK PHILIPO ISMAEL
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
21S5491.0083.2020
NAIMAN GODWIN NAIMAN
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
22S5491.0085.2020
RAHIMU JUMA JAMES
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S5491.0089.2020
SAMWEL TARAKWA LAIZER
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
24S5491.0090.2020
SILLAS MAKISI MBISE
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
25S5491.0092.2020
STEPHANO LOMNYAK NOAH
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMECONOMICS DEVELOPMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
26S5491.0093.2020
STEVEN N KAAYA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya