Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LEKULE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5203.0004.2020
AISHA IBRAHIM KIWELU
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
2S5203.0005.2020
AISHA RASHIDI MSALA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
3S5203.0007.2020
AMINA KWANINI FARAJI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
4S5203.0010.2020
ANGELIKA SINDIO SAMBWETI
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
5S5203.0019.2020
CLALA KOKUSIIMA AUGUSTINE
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
6S5203.0020.2020
CLARA DANIEL MATHEW
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
7S5203.0021.2020
CLARA JAMES LUCAS
NTABA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
8S5203.0022.2020
CULTHUM MUSSA MRUTU
JANGWANI SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
9S5203.0024.2020
DORA JAMES MAPIGANO
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
10S5203.0026.2020
DRAU DAVID SANARE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S5203.0028.2020
EINOTH GODWIN NGUSHWAY
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
12S5203.0029.2020
ELIZABETH ELIAS MELAU
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRELOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
13S5203.0030.2020
ELIZABETH JOHN KABEREGE
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
14S5203.0036.2020
EVETHA GAUDENCE KIMARIO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
15S5203.0038.2020
FAUSTER FREDY LOTH
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
16S5203.0053.2020
IRENE ELIAS MVAMBA
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
17S5203.0055.2020
JACKLINE SAMWEL RYOBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
18S5203.0060.2020
KAUTHARI ABUBAKARI JUMA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S5203.0061.2020
LEYLA HASSANI FUNGO
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
20S5203.0063.2020
LILIAN BARIKI LEMEIRUT
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
21S5203.0066.2020
LUCKSON SIFAELI WELA
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
22S5203.0068.2020
MAGDALENA GERALD FELIX
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
23S5203.0072.2020
MARIAM MOHAMED KOMBE
MLALE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI) - SONGEACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeSONGEA DC - RUVUMA
24S5203.0075.2020
MAURINE EDWARD MOLLEL
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
25S5203.0076.2020
MEGTDS VERAN KAVISHE
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
26S5203.0077.2020
MERYSIANA EMMANUEL MANGI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
27S5203.0078.2020
MESIA MICHAEL LAIZER
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
28S5203.0079.2020
MEYAN THOMAS KURESOI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S5203.0080.2020
MIRIAM SCAUT MALWAMA
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
30S5203.0087.2020
NAKAJI JOSHUA MOLLEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
31S5203.0092.2020
NAOMI LEONARD SHEMANDIA
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
32S5203.0093.2020
NARGIS SALIM NGULUKO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
33S5203.0100.2020
NEEMA PASCAL LYIMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
34S5203.0102.2020
NINIAI SAIBULU LAIZER
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
35S5203.0105.2020
NORAH BONIPHACE KICHAO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
36S5203.0107.2020
PAULINA PARTEYIE SYOKINO
RUSUMO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
37S5203.0108.2020
PELAGIA MELKIORI PATRICE
MKUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
38S5203.0109.2020
RAFIA SAID GERALD
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
39S5203.0116.2020
SARAH MICHAEL KIVUYO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
40S5203.0119.2020
SARAH SUPEETH MAKAROT
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
41S5203.0126.2020
TRIFONIA BERNARD MASSAWE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
42S5203.0128.2020
WAHIDA MUHIDIN HUSSEIN
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
43S5203.0129.2020
WINFRIDA JOHN MAIKO
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
44S5203.0130.2020
WINNIE DAVID DANIEL
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
45S5203.0131.2020
WITNESS DAUD MOLLEL
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya