Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA TINGATINGA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5202.0009.2020
ANNA MUSA NNKO
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
2S5202.0010.2020
ANNA RICHARD KIPUYO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
3S5202.0011.2020
ANNA SADALA MOYAN
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
4S5202.0017.2020
BRENDA RAYMOND FURAHA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
5S5202.0025.2020
DAMARES JOHN MRECHA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
6S5202.0031.2020
ELIZABETH COSTA MWACHA
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
7S5202.0035.2020
ELLY JEREMIA MINJA
HARAMBEE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
8S5202.0036.2020
FATUMA AMIRI MWISI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S5202.0038.2020
FLORENCE VIHAELY MMARY
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MLINGANO TANGAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMUHEZA DC - TANGA
10S5202.0039.2020
GLADNESS GODLISTEN MUSHI
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
11S5202.0041.2020
GLORY GODLISTEN MUSHI
MWANAMWEMA SHEIN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
12S5202.0044.2020
HAPPINESS PIUS PASKALI
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
13S5202.0045.2020
HAPPYNESS AMOS LAZARO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MLINGANO TANGAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMUHEZA DC - TANGA
14S5202.0050.2020
IRENE AUDIFASI VITALIS
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
15S5202.0051.2020
IRENE CHRISTOPHER MMASI
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
16S5202.0052.2020
JACKLINE BARTON KIMARO
MKUU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
17S5202.0053.2020
JACKLINE FRANK DANIEL
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
18S5202.0054.2020
JACKLINE FRATERINI MMBANDO
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
19S5202.0058.2020
JUDITH DOMISIAN AKONAI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
20S5202.0060.2020
LELA IDDI MOHAMEDY
SUMVE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
21S5202.0062.2020
LIDNES FRANK URASA
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
22S5202.0063.2020
LIGHTNESS PETER MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
23S5202.0072.2020
MARY AUGUST WILLIAM
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
24S5202.0073.2020
MARY AYUBU ABDALLAH
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
25S5202.0074.2020
MARY PHILEMON SAMIYO
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
26S5202.0075.2020
MAURINE ANOLD MSOFE
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
27S5202.0076.2020
MERIGORET JOHN PETER
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
28S5202.0078.2020
MIRIAM ESHIWAKWE SWAI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
29S5202.0079.2020
MIRIAM NICHOLAUS KAAYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
30S5202.0088.2020
NASRA KADIRI URASA
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MLINGANO TANGAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMUHEZA DC - TANGA
31S5202.0091.2020
NEEMA JOELY LOINYEYE
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
32S5202.0092.2020
NEEMA LEKENI LEKAMBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
33S5202.0095.2020
NEMENCIA FAUSTIN SANKA
MKUU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
34S5202.0100.2020
NOSIM MICHAEL LAIZER
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
35S5202.0103.2020
QUEEN ONESMO MANANG
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
36S5202.0104.2020
RACHEL HOSEA BARAN
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
37S5202.0105.2020
RAHEL SAMUNGE MOLLEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
38S5202.0106.2020
RAHMA ATHUMAN MABUGURU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
39S5202.0109.2020
ROSALIA HERMENCE JOACHIMU
USONGWE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
40S5202.0114.2020
SARAH GIKARO CHACHA
GAIRO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGAIRO DC - MOROGORO
41S5202.0117.2020
SELINA MARAPASH MOLLEL
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
42S5202.0118.2020
SENETOI SHININI LODOSUNYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
43S5202.0119.2020
SHARON ERASTO MMARY
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE MASWACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMASWA DC - SIMIYU
44S5202.0122.2020
SOFIA OYAYA LAIZER
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
45S5202.0123.2020
STELLA GHARES GIDABETH
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
46S5202.0124.2020
STELA MATHAYO NKO
IKUNGI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIKUNGI DC - SINGIDA
47S5202.0130.2020
WINFRIDA GABRIEL PALLANGYO
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
48S5202.0131.2020
WINNIE KENEDY MRANGU
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
49S5202.0136.2020
ABDI HATIBU RAJABU
LIVESTOCK TRAINING AGENCY KIKULULA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeKARAGWE DC - KAGERA
50S5202.0140.2020
ABRAHAMU KORDUNI OISSO
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
51S5202.0143.2020
AMANI MIAGIE SAKAYA
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
52S5202.0144.2020
AMANI SIMON KULEWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
53S5202.0145.2020
AMANI YOHANA LAIZER
KISHOJU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
54S5202.0146.2020
ANDREW LUSAJO MWAKIJALE
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
55S5202.0147.2020
ANOLD GEOFREY MUSHI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
56S5202.0148.2020
ANOLD CHRISTOPHER MLAY
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
57S5202.0149.2020
ANTONI EDWARD MASAKI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
58S5202.0152.2020
AZRAM RAMADHANI MASAWE
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
59S5202.0157.2020
CALVIN GEORGE OMBENI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
60S5202.0158.2020
CARSTEN BONIFACE KIMARO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MADABA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeSONGEA DC - RUVUMA
61S5202.0160.2020
CLEVEN GODSON MMARI
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
62S5202.0161.2020
COLINS COLMAN MMBAGA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
63S5202.0164.2020
DAUDI KURENIA MOLLEL
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
64S5202.0167.2020
ELIPHAS CHRISTOPHER MBOWE
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
65S5202.0168.2020
ELISHA AMOSI MAKUBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
66S5202.0169.2020
EMANUEL ELIMWARIA MASAWE
NAMWAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
67S5202.0170.2020
ERICK EBENEZER LEMA
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
68S5202.0171.2020
ERICK LAURENT MUSHI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
69S5202.0172.2020
FRANCIS JOSEPH MAKILULI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
70S5202.0174.2020
GILBERT ARISTID WILLIAM
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
71S5202.0175.2020
GILBERT FESTO JOSEPH
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
72S5202.0176.2020
GODSON HAPPINESS SHOO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
73S5202.0180.2020
HANSI GEOFREY NDOSA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
74S5202.0187.2020
INNOCENT JOHN LEMEDEYE
INYONGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
75S5202.0189.2020
ISACKA NEHEMIA MGENI
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
76S5202.0190.2020
ISMAIL IDD RAJABU
SOKOINE MEMORIALEGMBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
77S5202.0194.2020
JAFARI ALLY JUMA
NDANDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
78S5202.0196.2020
JOACHIMU BLASY MSOKA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
79S5202.0199.2020
JOSEPH HERMAN MATHAYO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
80S5202.0201.2020
JOSHUA HAPPYGOD LYIMO
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
81S5202.0202.2020
JOSHUA JORAM MOLLEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
82S5202.0203.2020
JOSHUA MISEYEKI MOLLEL
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
83S5202.0204.2020
JOSHUA SARUN LAIZER
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
84S5202.0205.2020
JOVIN SAVINI ISAYA
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
85S5202.0206.2020
JUMA HASSANI JUMA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
86S5202.0207.2020
KALVIN JOTHAM KILAWE
MPUGUSO TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeRUNGWE DC - MBEYA
87S5202.0208.2020
KARIM KHALID KIMOLO
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
88S5202.0209.2020
KELVIN ATHANAS PETER
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
89S5202.0210.2020
KELVIN CHARLES MUNUO
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
90S5202.0212.2020
KELVIN JOEL HAULE
KASULU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
91S5202.0217.2020
LEPILALI KAMUNDULI LORMUNYEI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
92S5202.0221.2020
MBAAYO JOEL LAIZER
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
93S5202.0222.2020
MEKACHA CHARLES GESURA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
94S5202.0223.2020
MESHACK AYUBU MBISE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
95S5202.0224.2020
MFAUME ABUBAKARI ALFANI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
96S5202.0225.2020
MICHAEL CHRISTOPHER RAMADHANI
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
97S5202.0229.2020
MOHAMED YAHAYA WAWA
PUGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
98S5202.0230.2020
MORGAN ERASTO LAIZER
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
99S5202.0232.2020
NDETE NAIKUTA LAIZER
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
100S5202.0234.2020
NICKSON DAVIS LEMA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES SCIENCE AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
101S5202.0235.2020
NOEL BARAKA NATAI
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
102S5202.0236.2020
NOEL YESSAYA MKWAJU
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
103S5202.0240.2020
PAULO LIBERATH URASSA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
104S5202.0244.2020
PHILPO JACOB KEIYA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
105S5202.0245.2020
PRAYGOD FREEMAN SHIRIMA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
106S5202.0246.2020
RAJABU JUMA BUNTO
PUGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
107S5202.0247.2020
RAMADHAN MAULIDI LUHUMBA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
108S5202.0248.2020
RICHARD GAUDENCE TARIMO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
109S5202.0249.2020
RIZIKI DANIEL SAMBWETI
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
110S5202.0250.2020
ROBINSON GODWIN KYAKATUKA
BWIRU BOYS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
111S5202.0252.2020
SAIMON MATHEW MSOMI
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
112S5202.0253.2020
SAMWEL PATRICK SEKA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
113S5202.0255.2020
SERVO METHOD MBOYA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTRECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
114S5202.0256.2020
SINJORE LEKITONY LAIZER
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
115S5202.0257.2020
TAIKO ALAIS LEKETUTA
SOKOINE MEMORIALEGMBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
116S5202.0258.2020
TAJIRI ALAIS LEKETUTA
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
117S5202.0262.2020
VICTOR VICENT MKEA
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
118S5202.0264.2020
YOSIA LAMECK KISAMBA
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya