Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SUMA ENGIKARETH SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5159.0001.2020
AGNESS L LAISUNGUI
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
2S5159.0002.2020
ANGEL G REMY
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
3S5159.0003.2020
ANJELINA R KALUNDE
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
4S5159.0004.2020
CHARITY A MURUMBE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
5S5159.0005.2020
DEBORA K MBISE
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
6S5159.0006.2020
DOREEN N LUKUMAY
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
7S5159.0008.2020
ELIZABETH J KACHILE
JANGWANI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
8S5159.0009.2020
FARAJANEEMA G TEETE
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
9S5159.0010.2020
HELLEN L SARUNYAI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
10S5159.0011.2020
JAQUELINE ENOCK EUSTAS
MRINGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
11S5159.0012.2020
JENIPHER CHARLES TWAHA
ARUSHA GIRLSHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
12S5159.0013.2020
JOSEPHINA KOKUTETA STEPHANO
MUBABA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
13S5159.0014.2020
LOVENESS BENARD SIMPLISM
ARUSHA GIRLSEGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
14S5159.0015.2020
MAUREEN J MOLLEL
ARUSHA GIRLSPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
15S5159.0016.2020
MIRIAM H KULLEY
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
16S5159.0017.2020
NAMAYAN T KETENDE
ARUSHA GIRLSHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
17S5159.0018.2020
NASHPAI M MOLLEL
ARUSHA GIRLSPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
18S5159.0019.2020
NEEMA B SOLOMON
JIKOMBOE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
19S5159.0020.2020
NEEMA B GUNDA
ENDASAK SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
20S5159.0021.2020
NEEMA S MSOPHE
NKOWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
21S5159.0022.2020
NEEMA T MARIAS
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
22S5159.0023.2020
NEMBARNAT L MELITA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
23S5159.0024.2020
NEMBRIS P NGETUYA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
24S5159.0025.2020
PUDENSIA J TUNGARAZA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
25S5159.0026.2020
SARA S MUSHUMBA
KIUTA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNEWALA TC - MTWARA
26S5159.0027.2020
SCHOLASTICA E KYARA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
27S5159.0028.2020
SOITATI T SITELU
ARUSHA GIRLSHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
28S5159.0029.2020
VALERIA A MWIRIRI
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
29S5159.0030.2020
VICTORIA J NYAMI
MLANGARINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
30S5159.0031.2020
ALAIS N LEMARON
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
31S5159.0032.2020
ANOLD J NGOWO
ARUSHA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolARUSHA CC - ARUSHA
32S5159.0033.2020
BEATUS R EMMANUEL
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
33S5159.0034.2020
BENJAMIN J LUKUMAY
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
34S5159.0035.2020
BRUNO K NDEEKA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
35S5159.0036.2020
CHARLES C SWAY
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
36S5159.0037.2020
CHRISTOGON O MUSHI
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
37S5159.0038.2020
DAVID D NDENGEJE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
38S5159.0039.2020
DIONIS D MSHOMBA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
39S5159.0040.2020
EDGAR G YANGO
MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
40S5159.0041.2020
ELIA P IKOYO
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
41S5159.0042.2020
ELIAS F MWITA
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
42S5159.0043.2020
ELIASA M IHUCHA
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
43S5159.0044.2020
ERICK S MESILAL
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
44S5159.0045.2020
FREDY LEMBRICE LAIZER
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
45S5159.0046.2020
GERRALD E NASSARY
SOKOINE MEMORIALEGMBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
46S5159.0047.2020
GOODLUCK L LAIZER
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
47S5159.0048.2020
HOSEA M ELPHAS
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
48S5159.0049.2020
JACKSON A MUNGURE
KISHOJU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
49S5159.0050.2020
JACKSON J SELESTINE
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
50S5159.0051.2020
JAMES L PETER
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
51S5159.0052.2020
JOVIN E JOHN
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
52S5159.0053.2020
KELIUD D DAKI
KARATU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
53S5159.0054.2020
KELY J LUKINDO
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
54S5159.0055.2020
KELVIN W MUSHI
CHIDYA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
55S5159.0056.2020
KHOLMAN S KAUKI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
56S5159.0058.2020
MISEYIEKI S LAIZER
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
57S5159.0059.2020
MUSA M LESIDA
SADANI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
58S5159.0060.2020
OMBENI M NANYARO
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
59S5159.0061.2020
PETER F RUBABA
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
60S5159.0062.2020
PETRO P LEKOB
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
61S5159.0063.2020
REGINALD FRANK RIWA
FOREST INDUSTRIES TRAINING INSTITUTE (FITI)FOREST INDUSTRIES TECHNOLOGYCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
62S5159.0064.2020
RICHARD P KIMATH
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
63S5159.0065.2020
SAMWEL P LESIO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
64S5159.0066.2020
SILIGA ELISAFI LEMA
ENDASAK SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
65S5159.0067.2020
SUPUKU S MENG'ORI
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
66S5159.0068.2020
VITALIS S MUSHUMBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
67S5159.0069.2020
WALTER R ANDREA
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya