Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KETUMBEINE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4060.0001.2020
ADELPHINA NICODEMUS GURTY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
2S4060.0002.2020
AMINA BAKARI KALEKWA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
3S4060.0007.2020
ASHRAFA SALIMU MKENYI
NATIONAL SUGAR INSITUTE - KIDATUAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
4S4060.0009.2020
CATHERINE GODSON ZAKARIA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
5S4060.0011.2020
CONSOLATHA VICENT JOHN
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
6S4060.0015.2020
DEBORA LUKAS MPETE
KAHAMA SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedKAHAMA TC - SHINYANGA
7S4060.0016.2020
DEBORA PETER NASARI
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
8S4060.0017.2020
DIANA IJUMAA KIRUWASHA
MKUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
9S4060.0018.2020
DORKAS SIMON MIGARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S4060.0020.2020
FLORA ESTOMH MBISE
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
11S4060.0021.2020
GLADNESS ABDULLAH NGORONGORO
BUNDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
12S4060.0025.2020
HEAVENLIGHT AMINIEL NNKO
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
13S4060.0026.2020
HEAVENLIGHT T NNKO
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
14S4060.0028.2020
IRENE CAROL TEMBA
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
15S4060.0029.2020
JESCA ARKADO KIMARIO
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
16S4060.0033.2020
LIDYA ABRAHAMU KITOMARI
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
17S4060.0037.2020
MARIAMU KAMETE ALAIS
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
18S4060.0038.2020
MARIAMU SELEMANI SHIRIMA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
19S4060.0040.2020
MARYGORETH ALOYCE MARANDU
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
20S4060.0042.2020
MOTIALO SABORE MOLLEL
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
21S4060.0049.2020
NAMAYANI SIMON MOLLEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
22S4060.0054.2020
PRISCA JOSEPH KIROTI
INYONGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMLELE DC - KATAVI
23S4060.0055.2020
RECHO ELIA MACHEGE
MWANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
24S4060.0057.2020
RIZIKI SALAASH MOLLEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
25S4060.0058.2020
ROSALIA EZEKIEL SAMDIAY
SARWATT SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
26S4060.0061.2020
SAIDA SHABAN ISSA
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
27S4060.0062.2020
SARAH ISSA SAIDI
NKOWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
28S4060.0065.2020
SION MELAMI NJIPAINE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
29S4060.0067.2020
STELAH HENDRY SHIRIMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
30S4060.0069.2020
VAILETH SIMPLISM TEMBA
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
31S4060.0070.2020
VICKY ROBERT KISAMBU
PATANDI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU MAALUM (TARAJALI)Teachers CollegeMERU DC - ARUSHA
32S4060.0073.2020
ZAITUNI JUMA RAJABU
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
33S4060.0075.2020
AHMAD RAMADHAN MAGANGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
34S4060.0079.2020
CHARLES TARIMO PROTAS
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
35S4060.0080.2020
DANIEL SIMON KAMANDO
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
36S4060.0082.2020
DENIS GODSON LEMBRIS
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
37S4060.0083.2020
ERNESTI ADRIAN MSOFE
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
38S4060.0087.2020
GIDO KAROLI TESHA
SAME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
39S4060.0088.2020
HAMIS ABDALLAH JUMA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
40S4060.0089.2020
HASSAN RAMADHANI MBUVA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
41S4060.0090.2020
HASSAN SAID MAULIDI
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
42S4060.0093.2020
ILESA MATARE CHACHA
MARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
43S4060.0095.2020
JASTINI AMONI LEMBAO
MARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
44S4060.0097.2020
JOEL INTO LEOIYA
MKONGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
45S4060.0098.2020
JOHN JOSEPH CHACHA
KIWANJA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
46S4060.0105.2020
KIKOHI MATARE CHACHA
MARA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
47S4060.0107.2020
LIARAKA SABAYA MOLLEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
48S4060.0112.2020
MESHACK DANIEL NGOBEI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
49S4060.0117.2020
PETRO ELIBARIKI MOLLEL
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) KIGOMAFISHERIES MANAGEMENT AND TECHNOLOGYCollegeKIGOMA UJIJI MC - KIGOMA
50S4060.0118.2020
PETRO MATHAYO KIROSHI
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
51S4060.0119.2020
ROBERT PAUL MWIJARUBI
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
52S4060.0120.2020
ROGATH TITO YOHANI
GEITA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
53S4060.0123.2020
STEPHANO NDALAWA KAJOBA
MARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
54S4060.0124.2020
SURUNGU LOSHIRO KILAYE
MALAGARASI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya