Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENDUIMET SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3948.0001.2020
AGATHA MELKIORI PATRICE
RUJEWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBARALI DC - MBEYA
2S3948.0007.2020
ASNATH ALFRED MGAWE
LOLEZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
3S3948.0009.2020
BEATRICE ALBERT KIMARO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
4S3948.0010.2020
BRIDGITH CHRISTOPHER MUSHI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
5S3948.0012.2020
DAYANA SALIMU BASHA
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
6S3948.0017.2020
ELIONORA AROBOGAST MUSHI
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
7S3948.0023.2020
EVALINE ENOS JOHNSON
NANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
8S3948.0025.2020
FATUMA RASHIDI MAKIWA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
9S3948.0030.2020
GRACE ELISANTE MSUYA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
10S3948.0031.2020
HABIBA IBRAHIM KIJAZI
MSANGENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
11S3948.0033.2020
HAPPINESS KASIKA LUKONDO
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S3948.0035.2020
HAPPYNESS JULIUS TORONGEI
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
13S3948.0041.2020
JANETH SAULI MOSSES
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
14S3948.0046.2020
LIGHTNESS EDWARD KANJE
MAFIGA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
15S3948.0048.2020
MAGDALENA ALBERT MOLLEL
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
16S3948.0050.2020
MAGNIFICANT MICHAEL FRANCIS
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
17S3948.0054.2020
MARYGLORY KAROLI TESHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
18S3948.0060.2020
NAOMI JAMES ONG'ARO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S3948.0061.2020
NAOMI JOSEPH MASSAWE
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
20S3948.0072.2020
RACHEL NGEREZA SHECHAMBO
MABWE TUMAINI GIRLSHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S3948.0076.2020
RICADA FRANK NDIMBO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MLINGANO TANGAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMUHEZA DC - TANGA
22S3948.0079.2020
ROSEMARY FELIX OISSO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
23S3948.0081.2020
SABITINA HAIDARI JUMA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
24S3948.0085.2020
SHANY ALLY ATHUMAN
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
25S3948.0086.2020
SIMAYO KIROYAN MILYA
FLORIAN SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
26S3948.0087.2020
SINYATI LESHURA LEPAYON
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
27S3948.0088.2020
TASIANA EMANUELI ADAMU
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
28S3948.0093.2020
VICTORIA EMANUEL SILAYO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
29S3948.0094.2020
WARIDA BAKARI JUMA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
30S3948.0095.2020
ZALIAJI MIRAJI MUSSA
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
31S3948.0096.2020
ABDULKARIMU KHALIDI MSUYA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
32S3948.0097.2020
AHMED ABDALA NKINDE
IGUGUNO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKALAMA DC - SINGIDA
33S3948.0098.2020
ALEX EMANUEL MACHA
RANGWI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
34S3948.0099.2020
ALHAJI SALIMU NGAMANDO
RUNGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
35S3948.0105.2020
ASHERI JAKOBO KASUMUNI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
36S3948.0106.2020
AUGUSTINO EMANUEL LAMEKI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
37S3948.0107.2020
BARAKA JOEL MOLLEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
38S3948.0108.2020
BECAM GODWIN MUNUO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
39S3948.0112.2020
BRIAN HERMAN MOLLEL
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
40S3948.0114.2020
COSMAS CHACHA MWITA
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
41S3948.0118.2020
DAVID MFATA EDWIN
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
42S3948.0119.2020
DAVID VALERIAN MSELE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARARECORDS MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
43S3948.0122.2020
EDWINE MICHAEL SAID
TARIME SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTARIME TC - MARA
44S3948.0128.2020
ERNEST JOHN KITISYA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
45S3948.0135.2020
GIFT DAUDI KINANGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
46S3948.0136.2020
GODLISTEN PAUL LALA
KARATU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
47S3948.0137.2020
HASSAN SHABAN HASSAN
MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
48S3948.0143.2020
JEMSI JOSEPHAT MOSHA
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
49S3948.0150.2020
KALIST ALBERT TEMBA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE - DAR ES SALAAM CAMPUSVETERINARY LABORATORY TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
50S3948.0153.2020
LINUS LEONI MSELLE
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
51S3948.0160.2020
MOHAMED SAID MWINYI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
52S3948.0161.2020
MOHAMEDI SHAMSI IDDY
KARATU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
53S3948.0170.2020
OREST AVENALI RIMOY
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
54S3948.0171.2020
PASTORY JOSEPH POSIAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
55S3948.0172.2020
PATROKIL CAROLI SHAYO
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
56S3948.0174.2020
PRAYGOD ELIFURAHA NAFTAL
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
57S3948.0175.2020
PRIVA LUCAS AUGUSTINO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
58S3948.0179.2020
SAMSON FANUEL JACOB
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
59S3948.0187.2020
ZAWADI STEVEN MCHARO
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya