Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENGARENABOIR SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2912.0002.2020
AGNES KESOI SIPIRA
CELINA KOMBANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
2S2912.0004.2020
AMANI CHRISTOPHER OLAIS
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
3S2912.0008.2020
CESILIA SAULI SAMBU
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
4S2912.0009.2020
CHRISTINA PRACKISED PETER
MOROGORO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
5S2912.0010.2020
CHRISTINA ROBATH PHILIPO
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE MLINGANO TANGAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMUHEZA DC - TANGA
6S2912.0012.2020
DIANA JOHN SALEWI
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
7S2912.0013.2020
DORCUS JULIUS SARAKIKYA
LUFILYO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
8S2912.0015.2020
DORICAS AYUBU MASILI
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
9S2912.0017.2020
ESTER SAMWEL MAKURI
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
10S2912.0018.2020
EUNICE SAREYO LEWANGA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
11S2912.0021.2020
HADIJA SULEIMAN MOHAMED
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
12S2912.0022.2020
HAFSA MOHAMEDI RAMADHANI
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
13S2912.0023.2020
HAPPINESS MICHAEL KIRARYO
ISIMILA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
14S2912.0024.2020
HAPPYNESS TUMAINIEL CHILAMBO
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTESHIPPING AND LOGISTICS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
15S2912.0025.2020
HAWA RAMADHANI MSUYA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
16S2912.0028.2020
JANETH MODEST SYLIVESTER
MWANZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
17S2912.0029.2020
JENIFA ELIA MERO
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
18S2912.0030.2020
JUDITH BRIGHT PETER
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19S2912.0032.2020
LEINA SYOKINO LAIZER
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
20S2912.0034.2020
LINDA KALISTI MREMA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
21S2912.0035.2020
MARIA MSEYEKI SAKARA
MKOLANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
22S2912.0037.2020
MARIA SIMON PETER
NANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
23S2912.0040.2020
MAURINE ELIAS MREMA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
24S2912.0041.2020
MAURINE BENEDICT MOLLEL
FORESTRY TRAINING INSTITUTE OLMOTONYIFORESTRYCollegeARUSHA CC - ARUSHA
25S2912.0043.2020
MERCY MICHAEL LOSIOKI
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
26S2912.0045.2020
MODESTA PROSPER MASSAWE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ACCOUNTING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
27S2912.0046.2020
NANCY NAFTAL JEREMIA
DODOMA POLYTECHNIC OF ENERGY AND EARTH RESOURCES MANAGEMENT (MADINI INSTITUTE) -DODOMALAND AND MINE SURVEYINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
28S2912.0047.2020
NAOMI JOSEPH WAMBURA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
29S2912.0049.2020
NEEMA ENOCK LIMBU
MAHIWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
30S2912.0050.2020
NEEMA LEKINYEI KAPEI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
31S2912.0051.2020
NEEMA NGINANU LAIZER
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
32S2912.0053.2020
NYAMBURA WARENTO MOKIRI
BOREGACBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
33S2912.0054.2020
PENDO DANIEL LAIZER
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
34S2912.0055.2020
PERPETUA JACKSON NONDI
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
35S2912.0056.2020
PRISKA FILIBERT MALLYA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
36S2912.0059.2020
REGINA JULIUS MOLLEL
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
37S2912.0061.2020
REHEMA ADAMU HAMISI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
38S2912.0062.2020
SAKINA JUMA HASSANI
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
39S2912.0065.2020
SENEWA NDOIPO LENG'OTONYE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
40S2912.0066.2020
SHADYA YUDA KIPINGU
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
41S2912.0068.2020
SONIA BARAKA TERI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
42S2912.0071.2020
TATU CHARLES BUGOCHE
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
43S2912.0072.2020
THERESIA STEPHANO PAULO
EMBOREET SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIMANJIRO DC - MANYARA
44S2912.0076.2020
VAILETH SEBE NYAKONGO
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
45S2912.0077.2020
WINIFRIDA NELSON KITOMARI
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
46S2912.0078.2020
YAEL YOHANA ZAKAYO
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
47S2912.0080.2020
ABEDNEGO IBRAHIM MURIRO
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
48S2912.0083.2020
ANDREA EDWARD MTILI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
49S2912.0084.2020
ANDREW FREDDY MASHALO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
50S2912.0086.2020
BENSONI JUDICA KILAWE
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
51S2912.0087.2020
BOB ENGLIBERTH CHAMI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
52S2912.0089.2020
BRAISON MELIKIORI MARANDU
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
53S2912.0090.2020
BRAYAN ONESMO MOLLEL
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
54S2912.0091.2020
BRIAN FELISIAN MTUI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
55S2912.0094.2020
CHARLES MWIKWABE RYOBA
IHUNGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
56S2912.0095.2020
CHRISTOPHER JOHN LUKUMAY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
57S2912.0096.2020
CHRISTOPHER ZEBADIA SHEM
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
58S2912.0097.2020
COLINS DANIEL COSTANTINE
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
59S2912.0100.2020
DENIS FRIGILI JUSTINE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
60S2912.0103.2020
EBENEZA NOAH NAFTAL
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
61S2912.0105.2020
ELIA CHRISTOPHA KAMENDU
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
62S2912.0106.2020
ELIBARIKI ISRAEL LOOTHA
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
63S2912.0108.2020
FRANK YASON NABEL
MURUSAGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
64S2912.0114.2020
INOCENT EMANUEL MASIMBAN
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
65S2912.0116.2020
ISIHAKA ALLY LISSU
MALAGARASI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
66S2912.0117.2020
JAMES KANCHORI NAIPAA
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
67S2912.0118.2020
JOHN SAMWEL HAMADI
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
68S2912.0119.2020
JOSEPH SAMSON NDATURU
MALAGARASI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
69S2912.0120.2020
JOSEPH JULIAS LAIZER
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
70S2912.0122.2020
JOSHUA SIMON MPANDA
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
71S2912.0123.2020
JULIUS OBEDI LESKARI
MATOLA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
72S2912.0124.2020
JULIUS JACKSON MKOLWE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
73S2912.0125.2020
JUMA AMIRI MNYARA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
74S2912.0128.2020
KELVIN DICKSON KIMANI
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
75S2912.0129.2020
KIJUNGU MICHAEL KIJUNGU
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
76S2912.0132.2020
LEMETOLO LEKORET OLDUKA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
77S2912.0137.2020
MATHAYO KITOITOI NGASHIKON
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
78S2912.0140.2020
MICHAEL SAGUDA MAGEMBE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
79S2912.0142.2020
MWITA MWIKWABE RYOBA
NYANDUGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRORYA DC - MARA
80S2912.0144.2020
NICOLOUS CHARLES MARWA
BUTURI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRORYA DC - MARA
81S2912.0145.2020
NOEL LAZARO EMANUEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
82S2912.0149.2020
PATRICK JONATHAN MBISE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
83S2912.0158.2020
SHABAN JAFARI JUMA
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
84S2912.0159.2020
SHARON EVAREST PALLANGYO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya