Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NAMANGA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2911.0001.2020
AGNESS MICHAEL MWITA
SONGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
2S2911.0002.2020
AMINA YAHAYA ZUAKUU
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
3S2911.0003.2020
ANGELINE EMANUEL WOISSO
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
4S2911.0006.2020
ASANATI ISMAIL LOYI
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
5S2911.0009.2020
EINOTH ELIFURAHA MOLLEL
ZIBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
6S2911.0010.2020
ELIZABETH ONING'OI MOLLEL
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
7S2911.0014.2020
ESTER WILSON MREMI
MKUGWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
8S2911.0017.2020
FELISTER ALEX DAMIAN
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
9S2911.0018.2020
FLORA SANING'O SAMBEKE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
10S2911.0020.2020
HALIMA MTAJU TIMBA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
11S2911.0023.2020
JANETH AGUSTINO MTWEVE
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
12S2911.0025.2020
JUDITH FRANK KAAYA
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
13S2911.0036.2020
MWANAIDI AYUBU MSUYA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
14S2911.0039.2020
NAJMA MOHAMED MTOI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
15S2911.0047.2020
NURU SHABANI MAULIDI
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
16S2911.0049.2020
PATRISHA PETER ULANGA
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
17S2911.0050.2020
QUEENTER OGOLA CHARLES
UBIRI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
18S2911.0051.2020
RACHEL MATHIAS MOLLEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
19S2911.0052.2020
RITHA JOVIN TEMBA
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
20S2911.0056.2020
SARAH GEORGE MALANGA
MTWARA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
21S2911.0064.2020
ZAMZAM ALLY HUSSEIN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
22S2911.0066.2020
ABDUL HUSSEIN KAYANDA
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S2911.0069.2020
BARAKA LOISHOOKI SAMBWETI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
24S2911.0072.2020
CHARLES GAUDENS THADEI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
25S2911.0073.2020
COLLIN GEORGE MALLYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
26S2911.0075.2020
DAVID JAMES MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S2911.0076.2020
EDWINE TYSON MOLLEL
MWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
28S2911.0077.2020
EMANUEL JOHN MUSHI
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
29S2911.0079.2020
EMMANUEL NAJU MIKASI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
30S2911.0081.2020
GERALD FRANCIS SUKA
MAGOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
31S2911.0082.2020
GERALD JOEL SAITOTI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
32S2911.0085.2020
GOODLUCK ABEL MSAFIRI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeMBEYA CC - MBEYA
33S2911.0087.2020
HATIBU DONALD JOACHIMU
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
34S2911.0094.2020
JEREMIA WILLIAM MKUMBO
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
35S2911.0095.2020
JEREMIAH AGUSTINO MREMA
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
36S2911.0096.2020
JOHN JOSEPH SPOTI
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
37S2911.0099.2020
LENGARAI LENDOYE LAIZER
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
38S2911.0100.2020
LEPAPA JOHN KILEL
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolARUSHA CC - ARUSHA
39S2911.0102.2020
LOMAYANI SAITOTI LAIZER
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
40S2911.0103.2020
LOSHAIKI LOWASA MAASAI
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
41S2911.0105.2020
MBATIAN MELITA TIPILITI
KORONA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
42S2911.0106.2020
MIBAKU PAKAS MAYASEKI
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
43S2911.0107.2020
MICHAEL ALEX MOLEL
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
44S2911.0109.2020
NURU MARCUS UDONGOULAYA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
45S2911.0110.2020
OLAIS FILEX MOLLEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
46S2911.0112.2020
OSAMA MAJALA MARKI
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
47S2911.0113.2020
PAULO STEPHANO LAIZER
HOMBOLO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
48S2911.0114.2020
PETER JAMES MAPIGANO
MARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
49S2911.0115.2020
PRAYGOD STEPHEN DANIEL
MWENGE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
50S2911.0116.2020
RAJABU HASSAN MURIYUNGU
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
51S2911.0118.2020
SAILEPU MURANI NADOSOKON
KASOMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
52S2911.0119.2020
SARUNI KISYONGO KIDOKU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
53S2911.0120.2020
SAIMON ANTONY MUSIBA
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
54S2911.0122.2020
WILLIAM DAUDI JOSHUA
KARATU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
55S2911.0123.2020
ELIYONA HEZEKIA LAIZER
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya