Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LONGIDO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0857.0001.2020
AGAPE HERI LABARANI
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
2S0857.0002.2020
AGAPE RAYMOND MESHACK
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
3S0857.0004.2020
AMINA HABIBU DIMBUI
SONGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
4S0857.0005.2020
AMINA HAMISI KISESE
MBULU SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedMBULU DC - MANYARA
5S0857.0007.2020
AMINA HASANI ALI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
6S0857.0008.2020
ANETH PENDAEL MBISE
NANGWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
7S0857.0009.2020
ANETH PINIEL AGAEL
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
8S0857.0010.2020
ANGELA JACKSON KILEO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
9S0857.0013.2020
ARAFA ABDULLAH ALLY
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
10S0857.0015.2020
BELIGHT ERASTO MACHA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
11S0857.0017.2020
BILIHUDA ALLY MSANGI
MAWENZI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
12S0857.0018.2020
BRAINAR OSCAR JOSEPH
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
13S0857.0019.2020
CAREEN AMANI LIKI
BUKONGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
14S0857.0020.2020
CAREEN RICHARD BISHUBO
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
15S0857.0024.2020
CHRISTINA EMMANUEL KIVUYO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
16S0857.0026.2020
DENICIA M DARIUS
MUBABA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
17S0857.0027.2020
DISELA C MAIKO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
18S0857.0029.2020
DORIS JONAS KIMUTO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S0857.0034.2020
EMMY PETER MALANGA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE - DODOMA TOWN CENTREHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
20S0857.0040.2020
FAITH FREDRICK MSHANGA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
21S0857.0041.2020
FATINA BAKARI MSEMO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
22S0857.0042.2020
FATMA OKASH MAABAD
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
23S0857.0043.2020
FURAHA KASSIMU MWAYA
ISIMILA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
24S0857.0045.2020
GLORY ANDERSON MROKI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
25S0857.0046.2020
GLORY ELIAS NGIRENANGA
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
26S0857.0048.2020
GRACE STEVEN GERVAS
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
27S0857.0050.2020
HAFIDHA RAJABU MASOUD
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
28S0857.0051.2020
HAIKA PETER SWAI
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
29S0857.0052.2020
HANIFA OMARI MSHANA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
30S0857.0053.2020
HAPPYNESS DEUS ELIAS
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
31S0857.0054.2020
HAPPYNESS ERNEST GERALD
LUPALILO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
32S0857.0055.2020
HAPPYNESS VICTOR KULAYA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
33S0857.0056.2020
HOPELILY TITUS TOSSY
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
34S0857.0058.2020
IRENE ADAM MOLLEL
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
35S0857.0060.2020
IRENE MARTIN NJAU
MKUU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
36S0857.0061.2020
IRENE PETER ELIAS
LONGIDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
37S0857.0062.2020
IRENE RABINIELI WILBARD
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
38S0857.0063.2020
JACKLINE ABSON MKWIZU
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
39S0857.0064.2020
JACQUELINE ANYAMBILILE KYAKEMAGA
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
40S0857.0066.2020
JANETH MICHAEL BISANDA
ENDASAK SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
41S0857.0067.2020
JASMINE SEBASTIAN MASSEGENYA
KASULU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
42S0857.0068.2020
JAZILA AYOUB IYAKA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
43S0857.0069.2020
JEMIMA JUDICA MUSHI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
44S0857.0070.2020
JESCA DAUDI LAIZER
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
45S0857.0074.2020
KATHERINE EDCAM MASSAWE
LANGASANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
46S0857.0076.2020
LEAH EMANUEL LYIMO
LANGASANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
47S0857.0079.2020
LIGHTNES ROBART LESIKAR
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - KISANGARA CAMPUSSOCIAL WORKCollegeMWANGA DC - KILIMANJARO
48S0857.0081.2020
LOVENESS BASLEY MKWIZU
LANGASANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
49S0857.0082.2020
LOVENESS OBED LOILEVIEKI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
50S0857.0084.2020
LULU MAEDA LUKUMAY
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
51S0857.0087.2020
MAGRETH EDWARD MOLLEL
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
52S0857.0088.2020
MAGRETH C NNKO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
53S0857.0089.2020
MAGRETH P ABRAHAM
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
54S0857.0093.2020
MARIAM SAIBULU JOHN
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
55S0857.0094.2020
MARIAM SHABAN HUSSEIN
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
56S0857.0095.2020
MARIAM FADHILI HEMEDI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
57S0857.0096.2020
MAURINE GOODLUCK LAIZER
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
58S0857.0097.2020
MOURINE MICHAEL MREMA
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
59S0857.0098.2020
MWANAHAMISI SALEHE HASSAN
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
60S0857.0099.2020
NAAMINI JONATHAN MKWIZU
MSANGENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
61S0857.0107.2020
NEEMA LEOPARD TESHA
CHIEF IHUNYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA DC - MARA
62S0857.0111.2020
PRECIOUS EVOD MUSHI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
63S0857.0112.2020
RAFIA M HASSAN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
64S0857.0113.2020
RAHMA SADIKI MSUYA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYCOFFEE QUALITY AND TRADECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
65S0857.0114.2020
REHEMA JOHN ELIAS
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
66S0857.0115.2020
REMISTA SAMWEL LUMBAEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
67S0857.0116.2020
RESTINANCE JUDICA MBISE
FLORIAN SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
68S0857.0119.2020
ROSE ALEX MSOFE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
69S0857.0121.2020
SALMA RAMADHANI ATHUMANI
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
70S0857.0122.2020
SALOME DANIEL LAIZER
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
71S0857.0124.2020
SCOVIA RICHARD NYAJWAYA
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHACIVIL ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
72S0857.0126.2020
SHARON JEREMIA NDELEKWA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
73S0857.0129.2020
SOPHIA HASSANALLY MMARY
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
74S0857.0130.2020
SOPHIA PHILIPO LUKUMAY
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
75S0857.0135.2020
VERONICA DANIEL LABARANI
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
76S0857.0136.2020
VICTORIA STEVEN PETRO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMICROFINANCE MANAGEMENTCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
77S0857.0138.2020
WILHELMINA LAURENCE MKUDE
NAMWAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
78S0857.0142.2020
ZAINABU SADIKI KATETA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
79S0857.0143.2020
ZUWENA HAROUN SHIMBA
NANGWA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
80S0857.0147.2020
ABDULLATIF FARAJ ABEID
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
81S0857.0149.2020
ABDULRAZACK YASSIN HASSAN
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
82S0857.0150.2020
ABUBAKAR MAALIM KAVURUGA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
83S0857.0151.2020
ADAMU ATHUMAN SHEMAGHADA
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
84S0857.0153.2020
AGUSTINO JOHN MELITA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
85S0857.0154.2020
AHAZI GODWIN LEMBRIS
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
86S0857.0155.2020
ALFREDY EMANUELY MDIMI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
87S0857.0156.2020
ALLAN FRANK ONESMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
88S0857.0159.2020
ANDREW PETRO GIDORI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
89S0857.0161.2020
BARAKA KHRISTOPHER BISANDA
MUYOVOZI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKASULU DC - KIGOMA
90S0857.0163.2020
BERNARD JACOB MAKALA
MILAMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
91S0857.0164.2020
BILAL DAUDI MURO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
92S0857.0165.2020
BONIPHACE MICHAEL MAGESA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
93S0857.0168.2020
CHARLES GODFREY MARIMBA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
94S0857.0171.2020
CLINTON STIVIN URONU
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
95S0857.0172.2020
COLLIN FORTUNATUS TEETE
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
96S0857.0173.2020
COLLINS VALENTINE MASAWE
MOSHI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
97S0857.0174.2020
DANIEL MWAKALINGA NSAJIGWA
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
98S0857.0175.2020
DANIEL E SARAKIKYA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
99S0857.0177.2020
DAVIS ERASTO MACHALO
KISIWANI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
100S0857.0178.2020
DELSON JAMES MASSAWE
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
101S0857.0180.2020
DEOGRATIUS VICENT SILLA
GALANOS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
102S0857.0182.2020
DERICK HERMAN KIMARO
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
103S0857.0185.2020
EDWARD PAULO MOLLEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
104S0857.0187.2020
EMMANUEL RAPHAEL MOLLEL
MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
105S0857.0190.2020
FRANK PETER SAREYO
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
106S0857.0193.2020
GERALD EMMANUEL LUKUMAY
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
107S0857.0197.2020
GRIFFITH DANIEL TEMU
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
108S0857.0199.2020
HAMISI ATHUMAN KONYO
IDODI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
109S0857.0200.2020
HEZRON ELIONA MOLLEL
KIFARU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
110S0857.0202.2020
HOLLING LEONARD KIMARO
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
111S0857.0203.2020
IDDI ABDUL OMARY
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
112S0857.0204.2020
INGBERT WINFRED CHALE
KILIMANJARO AGRICULTURAL TRAINING CENTRE - MOSHIAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
113S0857.0205.2020
INNOCENT EMMANUEL FRANS
KIGONIGONI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
114S0857.0206.2020
ISAAC NASHON MCHUMA
BUNDA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUNDA TC - MARA
115S0857.0207.2020
ISAYA JOSHUA MWAKIKALE
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
116S0857.0209.2020
ISSAYA RAFAEL MOLLEL
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
117S0857.0211.2020
JACOB JOHN PALLANGYO
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
118S0857.0212.2020
JEREMIA EMANUELI QULEKA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
119S0857.0214.2020
JOHN ELIAS MZIWAZI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
120S0857.0215.2020
JOHNSON JOHN BOSCO
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
121S0857.0216.2020
JONATHAN ABDALLAH SELEMAN
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
122S0857.0217.2020
JOSEPH ISACK JOSEPH
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
123S0857.0218.2020
JOSHUA ANDREA YOHANA
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
124S0857.0219.2020
JOSHUA J KUNDAEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
125S0857.0220.2020
KEEGAN CLIFF KIMAMBO
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
126S0857.0222.2020
KHALID AMIRI KHALID
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBNBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
127S0857.0223.2020
KISHUMI SARUNI LEKINJIYE
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
128S0857.0227.2020
LOSERIAN MELAU MOLLEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAMARKETINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
129S0857.0228.2020
LOWASARI GEOFREY LAIZER
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
130S0857.0234.2020
MICHAEL GODLISTEN MINJA
KAHAMA SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedKAHAMA TC - SHINYANGA
131S0857.0236.2020
MIRAJI TWAHA MSECHU
KAGANGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
132S0857.0237.2020
MUSSA YUSUPH SHABANI
MWENGE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
133S0857.0238.2020
NICHOLAS HERBERT KINGAZI
LOLIONDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
134S0857.0242.2020
PATIMO ARON MWANDIGHA
KIWANJA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHUNYA DC - MBEYA
135S0857.0243.2020
PETER AMEDEUS KALALU
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
136S0857.0244.2020
RAHIM ABUBAKARY ISSA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
137S0857.0247.2020
RAMADHANI NURU SWAI
RUNGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
138S0857.0248.2020
RAPHAEL KIGOCHA MAKORI
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
139S0857.0249.2020
RAPHAEL MOSES MOLLEL
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
140S0857.0250.2020
RAZAQ TWAHA OMARY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
141S0857.0254.2020
SARUNI JACOB KORONGARI
KARATU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
142S0857.0256.2020
SHEDRACK EZEKIEL MOLLEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
143S0857.0258.2020
SIMON DANIEL MBELESERO
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
144S0857.0259.2020
TUMSIFU KAFTI LEMA
BUGANDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
145S0857.0260.2020
VICTOR JOHN NNKO
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
146S0857.0261.2020
YABES MOSES ELIAHU
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
147S0857.0262.2020
YANGREEN MASHAURI NGORA
MARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya