Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MICHAUD GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5532.0001.2020
AGNESS AVELINE PETER
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
2S5532.0002.2020
ALPHONCINA THOBIAS MADUKA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
3S5532.0003.2020
ANJELINA PASIAN KAUKI
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
4S5532.0004.2020
ANNA ALBERT ISRAELI
ASHIRA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
5S5532.0005.2020
BEATRICE BONIFACE JAMES
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
6S5532.0006.2020
BEATRICE ISAYA EMANUEL
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
7S5532.0007.2020
CAROLINE MANFRED ACTUN
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
8S5532.0008.2020
CHARITY VENANCE MWAKINGWE
KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
9S5532.0009.2020
ELESTINA ERASTO MWANGINDO
MBALAMAZIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
10S5532.0010.2020
ELIAICH KIREJA MLAY
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
11S5532.0011.2020
ELIZABETH AGUSTINO OYE
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
12S5532.0012.2020
EMACULATA EPIMARK SIMON
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
13S5532.0013.2020
EMANUELA ANDREA CARLOS
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
14S5532.0014.2020
EMILIANA P NAMAN
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
15S5532.0015.2020
EMIRISIANA EUGENE NICODEMUS
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
16S5532.0016.2020
IRENE JOHN NYITI
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
17S5532.0017.2020
JENIFER JOSEPH MWITA
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
18S5532.0018.2020
JESCA SIMON SHAURI
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
19S5532.0019.2020
MALIA PANGALASI MAGANGA
BUKOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
20S5532.0020.2020
MARIA DOMINIC KOKUSIMA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
21S5532.0021.2020
MARIA PASKALI GASNO
MKUU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
22S5532.0022.2020
MARY FRANCIS COSMAS
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
23S5532.0023.2020
MARY STEPHANO DAMIANO
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
24S5532.0024.2020
MINAEL KILONZO NELSON
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
25S5532.0025.2020
NAZERA YOHANA MPAWA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
26S5532.0026.2020
NEEMA JERADI URRASA
MKOLANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
27S5532.0027.2020
NGAISSERI MEKURRU NGOILENYA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
28S5532.0028.2020
PHILIPINA LUDGERY PAULO
MWANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
29S5532.0029.2020
ROSEMARY CHRISTIAN GEHHER
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
30S5532.0030.2020
THEODORA EMANUEL MAHU
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
31S5532.0031.2020
THERESIA LEONARD GADIYE
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya