Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA QARU SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3903.0007.2020
BIORIKI GODLIZEN KIAY
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
2S3903.0008.2020
ELFRIDA ALOICE SLEGERE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S3903.0012.2020
EMILIANA MANDOO DAWITE
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
4S3903.0013.2020
EPIPHANIA LEONSI BURA
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
5S3903.0023.2020
LIGHTNESS GABRIEL BOAY
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
6S3903.0024.2020
LUCIA DURU BAJUTA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S3903.0025.2020
MAGDALENA SALUM ATHUMANI
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
8S3903.0029.2020
MARTINA TSEAMA PAULO
KAGEMU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
9S3903.0040.2020
PRISCA PORTASI DAWITE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
10S3903.0046.2020
AKONAAY GISA BAHA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
11S3903.0047.2020
ANTONI DANIEL JOHN
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
12S3903.0052.2020
EUSEBI AUGUSTINO QAMARA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIAQUACULTURE TECHNOLOGYCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
13S3903.0058.2020
JOSEPHATI PHILIPO HENRY
KARATU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
14S3903.0059.2020
MARTINI MATLE BURA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
15S3903.0062.2020
PASCHAL EMANUEL BOI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
16S3903.0067.2020
TUMAINI THOMAS JOHN
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
17S3903.0070.2020
YONA RAPHAEL ELIAS
ST. PAUL'S LIULI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNYASA DC - RUVUMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya