Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA GYEKRUMARUSHA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3390.0001.2020
ABIDA RASHID MAZIGE
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
2S3390.0002.2020
AGNESS EMANUEL AWAKI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
3S3390.0003.2020
ANAMESIA ABRAHAM EZEKIEL
MALAMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
4S3390.0017.2020
COSTANCIA ATANAS DIEGO
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
5S3390.0018.2020
DOREEN EDWARD PAULO
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
6S3390.0019.2020
EDIFOLA MARTIN SHAURI
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
7S3390.0025.2020
ESTER GODWIN KAAYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
8S3390.0027.2020
FARIDA FRANSIS JAPHARY
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
9S3390.0028.2020
GLORY PETRO JAMES
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
10S3390.0030.2020
HALFAT JUMA RASHID
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeDODOMA CC - DODOMA
11S3390.0031.2020
HAPPINESS JOHN NINGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12S3390.0039.2020
MARIA SIXBERT ARUSHA
BABATI DAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBABATI TC - MANYARA
13S3390.0041.2020
NAOMI SULUO PHISSOO
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
14S3390.0043.2020
NEEMA EMANUEL MATLE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
15S3390.0046.2020
PENDAEL AWEDA PETER
NGANZA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
16S3390.0048.2020
PETROLINA PAULO QAMARA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
17S3390.0057.2020
WINNIE HARUNA SIIMA
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
18S3390.0061.2020
ALEX JEREMIA JOSEPH
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S3390.0066.2020
CLAY CHARLES MSEMO
USAGARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
20S3390.0070.2020
EMMANUEL JULIAS KALALU
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
21S3390.0072.2020
FLAVIAN STEPHEN TSINGAY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
22S3390.0077.2020
JACKSON NARRY DANIEL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S3390.0081.2020
LEONARD JOSEPHAT SAQWARE
KISHAPU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
24S3390.0087.2020
PETRO LEONARD PETER
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
25S3390.0089.2020
PHILEMON ANANIUS BURRA
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
26S3390.0091.2020
RAJABU TWAHA MWINYIHERI
KARATU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
27S3390.0096.2020
THOMAS VICENT PASCHAL
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya