Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENDABASH SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2814.0004.2020
ANNA Y AKKO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - MWANZA CAMPUSINSURANCE AND RISK MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
2S2814.0010.2020
EMELIANA M YAE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
3S2814.0012.2020
ESTHER L LOMAYAN
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
4S2814.0014.2020
FAUSTA F ANNEY
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
5S2814.0015.2020
FRANSISKA N FAUSTINE
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
6S2814.0019.2020
HOLLYNESS I KHAMISI
MUSTAFA SABODO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMTWARA DC - MTWARA
7S2814.0021.2020
HOSIANA L ERRO
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
8S2814.0025.2020
JANETH P LISU
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
9S2814.0026.2020
JARUMANA F LABA
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
10S2814.0028.2020
JUDITH D SAMWEL
WERUWERU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
11S2814.0030.2020
LIGHTNESS S NAIRISHO
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
12S2814.0032.2020
LUDIGALDA EZEKIEL MUSHI
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
13S2814.0043.2020
NEEMA S MOLLEL
RUVU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
14S2814.0046.2020
NORA R MOLLEL
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
15S2814.0053.2020
PRUDENSIANA E AWEDA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE - DAR ES SALAAM CAMPUSVETERINARY LABORATORY TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S2814.0055.2020
REDEMPTA J LYAKURWA
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
17S2814.0058.2020
RESTITUTA B LOHAY
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
18S2814.0059.2020
SALOME G AUGUSTINO
ARDHI INSTITUTE - TABORAGRAPHIC ARTS AND PRINTINGCollegeTABORA MC - TABORA
19S2814.0066.2020
BERNADO P SIGULE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
20S2814.0068.2020
CALVIN B MUNUO
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
21S2814.0069.2020
CLEMENT F CLEMENT
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
22S2814.0070.2020
CORNELI Y PETRO
MATAMBA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
23S2814.0077.2020
IBRAHIMU R TLUWAY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
24S2814.0084.2020
NICODEMU J SULLE
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIENVIRONMENT AND COASTAL RESOURCES MANAGEMENTCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
25S2814.0086.2020
SAMWEL C SULLE
RUTABO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
26S2814.0088.2020
TUMAINI K MATLE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya