Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA GANAKO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2433.0001.2020
ADELINA L PIUS
MANDAKA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
2S2433.0002.2020
AGRIPINA E WILLIAM
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
3S2433.0004.2020
CATHERINE B MICHAEL
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
4S2433.0005.2020
CATHERINE F TLUWAY
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
5S2433.0011.2020
ELIZABETH F NESTO
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
6S2433.0012.2020
EMERITHA D DUUMA
MWIMBI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
7S2433.0014.2020
ESTER F JOHN
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
8S2433.0015.2020
FAUSTA J SIMON
KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKONDOA TC - DODOMA
9S2433.0017.2020
GODLIVE J ELIA
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
10S2433.0019.2020
GRACEUNICE S MWENDO
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
11S2433.0022.2020
JENIFA J CHINA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
12S2433.0036.2020
NEEMA Y BAYYO
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
13S2433.0038.2020
PATRISIA D JOHN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
14S2433.0042.2020
REHEMA E FLAVIAN
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
15S2433.0052.2020
VERONICA J KIRWAY
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
16S2433.0055.2020
ABDULMALIK M KILALA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
17S2433.0056.2020
BARNABAS P BARNABAS
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
18S2433.0058.2020
BRAISON EWALD TEMU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeSINGIDA DC - SINGIDA
19S2433.0061.2020
CALVIN L JOHN
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILEMELA MC - MWANZA
20S2433.0068.2020
EMANUEL P HAYSHI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
21S2433.0076.2020
GODWILSON S CYPRIAN
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S2433.0080.2020
INOCENT C MEBANYA
WATER INSTITUTEIRRIGATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S2433.0081.2020
INOCENT W KURAY
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
24S2433.0082.2020
ISAYA ZAKARIA TANGO
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
25S2433.0086.2020
JAMES S DANIEL
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
26S2433.0087.2020
JOHN B MARMO
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
27S2433.0093.2020
MICHAEL H ZACHARIA
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
28S2433.0095.2020
MUSA R KANYENGA
MUSOMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
29S2433.0096.2020
NELSON W GOODLUCK
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
30S2433.0098.2020
PASCHAL A GODFREY
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
31S2433.0100.2020
PETRO J AXWESSO
HOMBOLO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
32S2433.0103.2020
POLIECT V WILLIAM
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
33S2433.0107.2020
SAMWEL F KIMARO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
34S2433.0112.2020
TUMAINI G COLMAN
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya