Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1822.0001.2020
AGNESI SISMUND MARTINI
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCBBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
2S1822.0002.2020
AGNESS FANUEL PETER
NGANZA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
3S1822.0003.2020
AGNESS FETAS TESHA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
4S1822.0004.2020
AGNESS GIDAGWANDA MSWANDI
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
5S1822.0005.2020
AGNESS JOSEPH HERMAN
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
6S1822.0006.2020
AKWELINA PASKALI MADANGI
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
7S1822.0007.2020
ANASTAZIA SILVERY LOLO
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
8S1822.0008.2020
ANNA ALOYCE SULE
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
9S1822.0009.2020
ANNA ANDREA SULLE
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
10S1822.0010.2020
ANNA SAMWELI JOHN
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
11S1822.0011.2020
APLONIA JOHN PASKALI
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
12S1822.0012.2020
BASILISA ANANIA WENCESLAUS
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
13S1822.0013.2020
BIBIANA GERVAS MANIMO
TLAWI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
14S1822.0014.2020
BIRGITHA ULUKO AE
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
15S1822.0015.2020
CAROLINE COSTANTINE MALIMA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
16S1822.0016.2020
CLARA IBRAHIMU ISSA
IDETE SECONDARY SCHOOLSPCBBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
17S1822.0017.2020
DEBORA PASCHALI SABIDA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
18S1822.0018.2020
DORCASS THOMAS NADA
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
19S1822.0019.2020
DOREEN ALBERT TERRY
NGANZA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
20S1822.0020.2020
DORKASI TIOFILI AMNAAY
NANGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
21S1822.0021.2020
DOROTHEA RAPHAELI PAULO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
22S1822.0022.2020
ELIZABETH MELKIZADECK SAFARI
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
23S1822.0023.2020
ELTRUDA ERWIN SARWAT
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
24S1822.0024.2020
EMELDA DOMISIANI SALAHO
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
25S1822.0025.2020
ESTER NICODEMUS TSINGAY
MASONYA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
26S1822.0026.2020
ESTHER EPHRAIM MACHA
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
27S1822.0027.2020
EUFRASIA WILBROAD SHAURI
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
28S1822.0028.2020
EUSEBIA BLASSI SARWATT
RUVU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
29S1822.0029.2020
EVALINE JOSTANOEL BURA
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
30S1822.0030.2020
EVODIA CHRISTIANI FILIPO
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
31S1822.0031.2020
FAITH VALERIANUS IRAGHE
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
32S1822.0032.2020
GLADNESS MATHIAS OMBAY
RUVU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
33S1822.0033.2020
GLORY PATRICE SULLE
KAMENA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
34S1822.0034.2020
GLORY SAMWEL JOHN
NURU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
35S1822.0035.2020
GLORY THOMAS MSENGI
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
36S1822.0036.2020
GRONIA POLYCARP MSUYA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
37S1822.0037.2020
GUDILA ORESTI LYAKURWA
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
38S1822.0038.2020
HAPPYNES MASUNGA NJILE
MKUU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
39S1822.0039.2020
HOSIANA CHRISTOPHER GIYAM
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
40S1822.0040.2020
IMANI PAUL SULLE
NYANKUMBU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
41S1822.0041.2020
IRENE DAMIAN TEMBA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
42S1822.0042.2020
IRENE JOSEPHAT SULLE
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
43S1822.0043.2020
IRENE ZAKAYO BURA
DAKAMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolUSHETU DC - SHINYANGA
44S1822.0044.2020
JACKLINA JULIUS YAMADO
NGANZA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
45S1822.0045.2020
JACKLINE MICHAEL JAKSON
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - BABATI CAMPUSPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeBABATI TC - MANYARA
46S1822.0046.2020
JACKLINER THOMAS KAAYA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
47S1822.0047.2020
LEANDA BASIL KARERA
MULBADAW SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
48S1822.0048.2020
LIGHTNESS CHRISTOPHER SULLE
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
49S1822.0049.2020
LIGHTNESS VITALIS DUWE
MKUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
50S1822.0050.2020
LUCIA JACOB MAGOMBI
SARWATT SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
51S1822.0051.2020
LUCY LUCIAN SHAYO
MUHEZA HIGH SCHOOLPCBBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
52S1822.0052.2020
MARIA FAUSTIN DHANAN
SARWATT SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
53S1822.0053.2020
MARIA JOSEPH MALISA
MKUU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
54S1822.0054.2020
MARTHER GREGORY KINWARI
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
55S1822.0055.2020
MARTINA SABAS JOSEPH
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
56S1822.0056.2020
MARY MESIAKI LOY
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
57S1822.0057.2020
MARY PAULO LUKINDO
KIBAHA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedKIBAHA DC - PWANI
58S1822.0058.2020
MATILDA DAHAYE ERRO
KIBAHA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedKIBAHA DC - PWANI
59S1822.0059.2020
MAURIN ANTONI JERARD
NASULI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
60S1822.0060.2020
MERCY THOMAS MOSHA
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
61S1822.0061.2020
MONICA DOMINICK TLUWAY
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
62S1822.0062.2020
NASMA MBAGA KHALID
SINGIDA COLLEGE OF HEALTH SCIENCES AND TECHNOLOGYMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedSINGIDA DC - SINGIDA
63S1822.0063.2020
NASSIMU MOHAMED JABBU
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
64S1822.0064.2020
NEEMA ASOTAY TSEAMA
MKUU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
65S1822.0065.2020
NEEMA CHRISTOPHER ISARA
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
66S1822.0066.2020
NEEMA ELIREHEMA KILEO
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
67S1822.0067.2020
NEEMA ELISHA MOI
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
68S1822.0068.2020
NERIA GODSON PALLANGYO
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
69S1822.0069.2020
PASCHALINA YUSUPH ALLY
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
70S1822.0070.2020
PAULINA BAZILI NAKEI
SARWATT SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
71S1822.0071.2020
PEACE PAULIN BASSO
ARUSHA GIRLSEGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
72S1822.0072.2020
PENDAELI AUGUSTINO HILONGA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
73S1822.0073.2020
PETROLINA SAMWELI GILLENGA
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
74S1822.0074.2020
PETRONILA EPHREM MASSAWE
NYAKAHURA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
75S1822.0075.2020
REBEKA YOHANI WEMA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
76S1822.0076.2020
REHEMA CHARLES COSTANTINE
KILAKALA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
77S1822.0077.2020
REHEMA SEBUSHAHU WILLIAM
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
78S1822.0078.2020
REINFRIDA IGNATUS TSAXRA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
79S1822.0079.2020
RESTUTA RAMADHANI SHABANI
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
80S1822.0080.2020
RITHA STEPHANO HOTAY
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
81S1822.0081.2020
ROZINA GASPER MICHAEL
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
82S1822.0082.2020
ROZINA STANSLAUS MARTIN
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
83S1822.0083.2020
SARAH JOSEPHAT CHAYMO
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
84S1822.0084.2020
SCOLASTICA FUUNAY GISSA
NSIMBO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNSIMBO DC - KATAVI
85S1822.0085.2020
SIRILA NICOMEDI ANTONI
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
86S1822.0086.2020
SUZANA ALFRED MTATIRO
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
87S1822.0087.2020
TABITHA DANIELI NINIDA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
88S1822.0088.2020
THEODORA JOHN PANGA
ARUSHA GIRLSPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
89S1822.0089.2020
TUNU DANIEL AWAKI
IFAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
90S1822.0090.2020
VAILET DAUDI MICHAEL
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
91S1822.0091.2020
VIRIGIANA MATHIAS MARTINI
MULBADAW SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
92S1822.0092.2020
WELLU DANFORD BETHUEL
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
93S1822.0093.2020
WINIFRIDA LEONI ANDREA
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
94S1822.0094.2020
WITNES ASERI NDOSI
NAMWAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
95S1822.0095.2020
WITNESS JULIUS NICODEMUS
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
96S1822.0096.2020
YUNIS DEO MLAY
NAMWAI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya