Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BANJIKA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1733.0001.2020
AGATHA C PARESSO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
2S1733.0009.2020
AVELINA BIFFA GABRIEL
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
3S1733.0017.2020
DESTERIA GASPER TURBERT
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
4S1733.0018.2020
DIANA C DAFFI
LUGEYE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
5S1733.0024.2020
FELISTA J MALLE
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
6S1733.0026.2020
GLORIA P PAULO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
7S1733.0033.2020
JOSEPHINE JOHN TEHEMA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S1733.0037.2020
MAGDALENA E YOSIA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
9S1733.0046.2020
MWANAISHA H RAMADHANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
10S1733.0055.2020
REHEMA L SIFUEL
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
11S1733.0059.2020
SABINA F AMMA
LUGEYE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
12S1733.0061.2020
SAUMU JUMANNE HAMISI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
13S1733.0065.2020
VERONICA C MALINGA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
14S1733.0066.2020
VERONICA P UMBE
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
15S1733.0075.2020
ATANASI C LALA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)MECHANICAL ENGINEERINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
16S1733.0076.2020
BARIKIEL BOI DEEMAY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
17S1733.0078.2020
DAMAS DOMINICK BOAY
ENGUTOTO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
18S1733.0085.2020
GIDION R JACKSON
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
19S1733.0086.2020
GODFREY C DEEMAY
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
20S1733.0091.2020
KELVIN DANIEL MICHAEL
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
21S1733.0092.2020
MARTIN AXWESSO FAYU
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
22S1733.0093.2020
MELKIZEDEK SAMSON TLUWAY
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
23S1733.0095.2020
PASCHAL BURA CHALANGI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
24S1733.0099.2020
SAMWEL M JACOB
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
25S1733.0106.2020
SULEMAN F QWARAY
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
26S1733.0107.2020
TADEY MAKARANGA EMANUEL
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya