Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENDALLAH SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1712.0002.2020
ADELAIDA SELESTIN TESHA
ABDULRAHIM - BUSOKA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
2S1712.0003.2020
AGNESS DEOCARY MICHAEL
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
3S1712.0006.2020
ANJELA JOHN BURA
ISMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
4S1712.0016.2020
EVETA SELESTINI TESHA
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
5S1712.0019.2020
IMANI PAULO AWEDA
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
6S1712.0032.2020
MSHINDIELI MICHAEL ZAKAYO
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
7S1712.0033.2020
MWANAIDI JUMA MOHAMED
MTWARA (K) TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MICHEZOTeachers CollegeMTWARA DC - MTWARA
8S1712.0047.2020
SINYATI SIMON STIVIN
LONGIDO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
9S1712.0048.2020
SWEETBERTH MARCO SIGHIS
MONDULI COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMONDULI DC - ARUSHA
10S1712.0057.2020
ABEL JULIUS KALASINGA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
11S1712.0058.2020
ALFA GASPER MBUTA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
12S1712.0059.2020
ALOYCE BERNADO GWANDU
RUNGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
13S1712.0069.2020
DERICK MATHIAS KIMARIO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
14S1712.0074.2020
ENOCK KIMANI SARUNI
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
15S1712.0075.2020
EZEKIELI ELISANTE BODE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
16S1712.0077.2020
FAUSTINE FELIX PAMBA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
17S1712.0081.2020
GRAY DAVID SHILLA
FISHERIES EDUCATION AND TRAINING AGENCY (FETA) MBEGANIFISH PROCESSING,QUALITY ASSURANCEAND MARKETINGCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
18S1712.0083.2020
HENRY ELLY MRINJI
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
19S1712.0085.2020
JOSEPH V DAHAYE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
20S1712.0089.2020
PAULO ISLAEL AMNAAY
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
21S1712.0090.2020
PASKALI DOMISIANI GABRIEL
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
22S1712.0091.2020
PASKAL ISMAEL HHANDO
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
23S1712.0094.2020
RAMADHANI BAKARI RAMADHANI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
24S1712.0100.2020
WARYUBA MATIKU WARYUBA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya