Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA DIEGO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1710.0007.2020
EMANUELA A LEONCE
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
2S1710.0022.2020
LUCIA B FISOO
DODOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
3S1710.0024.2020
MAGDALENA N MATLAA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
4S1710.0027.2020
MARIA P MATHEO
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
5S1710.0030.2020
NAOMI E HERMAN
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
6S1710.0035.2020
PASKALINA H SAGDAY
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
7S1710.0042.2020
RESTUTA B SILVESTER
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
8S1710.0044.2020
SARA N GWANDU
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
9S1710.0052.2020
ABELI M PANGA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
10S1710.0057.2020
BONIFACE P ELIUTERI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
11S1710.0058.2020
BRAYSON P PATRICE
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABUSINESS MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
12S1710.0060.2020
DAVID F MBILINYI
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
13S1710.0061.2020
DICKSON O WILLIAM
VUDOI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
14S1710.0064.2020
EMANUELI P AMSI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
15S1710.0065.2020
FRANSISKO A AMMI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
16S1710.0068.2020
JACKSON B MARMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
17S1710.0069.2020
JACKSON E MICHAEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeILEMELA MC - MWANZA
18S1710.0071.2020
JOHN P SULLE
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
19S1710.0072.2020
JOSEPHATI J MATLE
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
20S1710.0073.2020
MARCO K LEONCE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S1710.0081.2020
RASHID M ABDALLAH
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
22S1710.0084.2020
SILVINI B SAWAYA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya