Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SLAHAMO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1401.0012.2020
EMANUELA SILVESTA MALKIADI
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
2S1401.0014.2020
EUGENIA LEONARD MICHAEL
MWALIMU NYERERE SECONDARY SCHOOL(MSALALA)PCMBoarding SchoolMSALALA DC - SHINYANGA
3S1401.0030.2020
SAFELINA SARUMBO HASSAN
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
4S1401.0037.2020
VERONICA EMMANUELI PAULO
MAGADINI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
5S1401.0043.2020
ALBINI PETRO LENGA
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
6S1401.0046.2020
ANGELUS PASCHAL MICHAEL
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MPWAPWA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMPWAPWA DC - DODOMA
7S1401.0047.2020
ANTONI TAHHANI MARCEL
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
8S1401.0051.2020
BRAYSON SAMSON JOSEPH
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S1401.0052.2020
DOMINICK PETRO NEMES
KARATU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
10S1401.0057.2020
GODFREY ALBINI DANIEL
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
11S1401.0059.2020
IBRAHIMU JOSEPH IBRAHIMU
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S1401.0062.2020
JOEL DAUDI JOHN
KABANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
13S1401.0065.2020
JOSHUA SILAS JONATHAN
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
14S1401.0067.2020
JUSTIN PETRO ANTHONY
KARATU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
15S1401.0071.2020
REGINALDI JOSEPH BENENDICT
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S1401.0076.2020
SULEMANI DOMU HILLU
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANITOUR GUIDING OPERATIONSCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
17S1401.0077.2020
VINCENT JOHN SANDAY
KONGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya