Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA WEL WEL SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1370.0002.2020
ANJELA DAUDI BAYO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
2S1370.0004.2020
BEATRICE PAULO PETRO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
3S1370.0008.2020
ESTER SAMWEL PETER
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MBEYAMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeMBEYA CC - MBEYA
4S1370.0009.2020
GETRUDA EXAUDIA PHILIPO
NYAILIGAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
5S1370.0010.2020
GLORY PATRICK FABIANO
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
6S1370.0012.2020
HILDIGARDA FRANCIS JOHN
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
7S1370.0017.2020
LUCIA VICENT JOHN
IRKISONGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMONDULI DC - ARUSHA
8S1370.0019.2020
MAGRITHA HILARI PILATO
RUVU SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
9S1370.0020.2020
MARTINA SIMON AKONAAY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
10S1370.0021.2020
NEEMA CYPRIAN SHAURI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTITUTE - MTWARAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
11S1370.0022.2020
NEEMA MOSHI TLUWAY
KAZIMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
12S1370.0025.2020
PASCHALINA LEONSI BURA
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
13S1370.0027.2020
REDEMTA GEORGE MARWA
IDETE SECONDARY SCHOOLSHKLBoarding SchoolUYUI DC - TABORA
14S1370.0034.2020
THERESIA EZEKIEL MANDOO
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
15S1370.0037.2020
WINNI SLAA BAYO
MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASWA DC - SIMIYU
16S1370.0039.2020
ARETAS SAMORA SARAW
MBWENITETA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S1370.0040.2020
ATUKUZWE APLONARI ERRO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
18S1370.0042.2020
BENSON JONSON NZUNA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
19S1370.0044.2020
CHARLES MESARIEKI SANGIDA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
20S1370.0045.2020
CIPRIAN CLAUD TIRISHI
GALANOS SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
21S1370.0047.2020
DAUDI DARBE DENIS
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
22S1370.0048.2020
DAUDI PETRO MUNNA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S1370.0049.2020
DENIS ABEL MWAKIBINGA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
24S1370.0051.2020
EDWARD JACOB EDWARD
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
25S1370.0052.2020
EMANUEL NICODEM JAMES
IHUNGO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
26S1370.0053.2020
EMANUEL ZAKAYO BUU
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
27S1370.0054.2020
FADHILI ABDALLAH IDDI
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
28S1370.0055.2020
GOODLUCK NASIELI PETRO
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
29S1370.0056.2020
GOODLUCK MARTINE MASSAWE
HANDENI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHANDENI TC - TANGA
30S1370.0057.2020
INNOCENT REJOICE GODWELL
SAMUNGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
31S1370.0058.2020
KALEBU MARTINI TIMOTHEO
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
32S1370.0059.2020
KILIANI SIMON SULLE
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
33S1370.0063.2020
RASHID RAJABU MLEKWA
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUSOMA MC - MARA
34S1370.0066.2020
SEVERINO TIMOTHEO DAWITE
MTINKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
35S1370.0067.2020
SHARON SAMWEL BESSI
RUNGWE SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
36S1370.0068.2020
TARIQAZIZI HABIB TEMBA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya