Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA FLORIAN SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1285.0003.2020
AGNESI SAMWEL SIASI
SINGACHINI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
2S1285.0004.2020
AGUSTINA ARKADI KESSY
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMISUNGWI DC - MWANZA
3S1285.0006.2020
ANASTAZIA EPHATA BAHATI
IFAKARA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
4S1285.0008.2020
APOLONIA SAFARI MOSES
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
5S1285.0009.2020
BLANDINA PAULO IBRAHIMU
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
6S1285.0012.2020
CHRISTINA LUCIANI DITTO
TUMATI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolMBULU DC - MANYARA
7S1285.0013.2020
CORNELIA BERNARD RAPHAEL
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
8S1285.0015.2020
EDNA EMMANUEL WAMBURA
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
9S1285.0021.2020
GLORIA JOSEPH KWIDA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSACCOUNTANCYCollegeMBEYA CC - MBEYA
10S1285.0025.2020
HILDA ALEX MOSHI
TINDEHKLBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
11S1285.0029.2020
IRENE AMANI HOSEA
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
12S1285.0031.2020
LASOY SUPUK LAIZER
DAKAWA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
13S1285.0034.2020
MAGRETH FUNGWA JOHN
KAMENA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA DC - GEITA
14S1285.0041.2020
MARINA CONSTANTINE HAULE
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
15S1285.0046.2020
MERY OMARI SHABANI
MARANGU TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
16S1285.0052.2020
NURU ROBERT ANTON
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
17S1285.0053.2020
NURUANI ERASTO JOHN
KABANGA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
18S1285.0057.2020
PRISKA PIUS MOMOYA
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
19S1285.0069.2020
SHARON KELVIN MOLLEL
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
20S1285.0077.2020
YUSTINA ADELINI MUSHI
DAKAWA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
21S1285.0078.2020
ZAWADIANA BAHA KWASLEMA
WATER INSTITUTEHYDROLOGY AND METEOROLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S1285.0081.2020
ATHANAS HHANDO JOSEPH
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
23S1285.0082.2020
ATANAS BARNABAS SLAA
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
24S1285.0085.2020
DAMIANO ISRAEL PAULO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
25S1285.0090.2020
ERNEST ERWIN SARWATT
ILONGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
26S1285.0096.2020
INOCENT AGUSTINO HERMAN
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
27S1285.0099.2020
MICHAEL DAUDI LOHAY
KABANGA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKASULU TC - KIGOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya