Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ENDAROFTA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0451.0002.2020
BATULI FARAJI SULEIMAN
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
2S0451.0003.2020
BERTHA JACKSON NGEZE
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
3S0451.0005.2020
ELIZABETH LAYMAN HILLU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
4S0451.0006.2020
EMILIANA STANSLAUS PANGA
SARWATT SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
5S0451.0007.2020
EMMANUELA FRANSIS AMMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMABUSINESS ADMINISTRATIONCollegeDODOMA CC - DODOMA
6S0451.0008.2020
EVELYN SIMIYU GIMBUYA
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
7S0451.0010.2020
IRENE CHRISTOPHER EPPAH
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
8S0451.0011.2020
IRENE JOHN MOSHA
KIBONDO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
9S0451.0013.2020
JOYCE LUCIAN MARCEL
MATOMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
10S0451.0014.2020
LAUREEN PATRICK AKYOO
MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
11S0451.0016.2020
LIDYA RICHARD CLEMENT
BUNDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeBUNDA TC - MARA
12S0451.0017.2020
MARIA BARTAZARY CLEMENT
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
13S0451.0018.2020
MARIAM ELIBARICK GWANDU
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
14S0451.0019.2020
MERCY FRANK SUMARY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGARECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTANGA CC - TANGA
15S0451.0021.2020
PASKALINA DAMIANO HAYSHI
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
16S0451.0022.2020
SILOLE VICTOR MRUTU
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeMWANZA CC - MWANZA
17S0451.0023.2020
VENERANDA REJINALD PETRO
MALAMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
18S0451.0024.2020
VERONICA JOSEPHAT AKYOO
IBWAGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
19S0451.0025.2020
VICTORIA SIXMUND SAQWARE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DODOMAACCOUNTANCYCollegeDODOMA CC - DODOMA
20S0451.0026.2020
ZENOBIA K EMANUEL
LUSANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
21S0451.0027.2020
ABDULI SHABANI MUNA
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
22S0451.0028.2020
ALLY YOHANA KAYUMBA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
23S0451.0029.2020
BAKARI AMANI SAFARI
KILOMBERO AGRICULTURAL TRAINING AND RESEARCH INSTITUTEAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOMBERO DC - MOROGORO
24S0451.0030.2020
BARAKA ALOYCE MBWALE
NJOMBE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
25S0451.0031.2020
BARAKA SEVERINE MUSHI
KIBITI SECONDARY SCHOOLCBABoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
26S0451.0032.2020
BENEDICTO JOHN PETER
BUSTANI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeKONDOA TC - DODOMA
27S0451.0033.2020
EDWIN DANIEL ARUSHA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
28S0451.0034.2020
ELIA JOHN HHARI
KARATU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
29S0451.0035.2020
ELISEUS COLMAN MRUMA
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
30S0451.0036.2020
FANUEL DANIEL CHRISTIAN
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
31S0451.0037.2020
FORTUNATUS MARTIN SAFARI
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
32S0451.0038.2020
GREGORY FAUSTINE MATESI
SHINYANGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISHAPU DC - SHINYANGA
33S0451.0039.2020
IMANI HASSAN OMARY
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
34S0451.0040.2020
JAMES ALFRED KARANI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAACCOUNTANCYCollegeILEMELA MC - MWANZA
35S0451.0042.2020
NATHANAEL ELIEZER KIPIMO
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANITOUR GUIDING OPERATIONSCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
36S0451.0043.2020
NATHANAEL GABRIELY EMMANUEL
MSAKWALO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
37S0451.0044.2020
PRAYGOD MATHAYO PALLANGYO
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
38S0451.0045.2020
STEPHANO SAMWEL AMO
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHATOUR GUIDING OPERATIONSCollegeARUSHA CC - ARUSHA
39S0451.0046.2020
VICENT ROBERT MARWA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya