Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI 2020


CLICK TO VIEW SCHOOLWISE PLACEMENT


BOFYA JINA LA SHULE UTOKAYO KUONA ORODHA YA WANAFUNZI NA MATOKEO YA UCHAGUZI (Bofya Kupata Maelekezo Muhimu)


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA OLALENI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0499.0095.2019
FRANK VENANCE MREMA
MARA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
2S0499.0019.2019
ELIZABETH NTARUHA RUGINA
OMUMWANI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
3S0499.0111.2019
KALIST DEOGRATIUS MKUSU
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
4S0499.0064.2019
VIOLETH LUDOVICK MINJA
MANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME DC - MARA
5S0499.0123.2019
OSCAR GAUDENCE MUSHI
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
6S0499.0070.2019
ANDREW FREDRICK TEMU
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
7S0499.0068.2019
ALOIS FRANCIS ALOIS
MOSHI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
8S0499.0011.2019
DAINESS JOSEPH KOMU
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
9S0499.0094.2019
FERDINANDO DISMAS KESSY
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
10S0499.0038.2019
JACKLINE J JOTHAM
MKOLANI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
11S0499.0089.2019
EMMANUEL JOHN MBUYA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
12S0499.0092.2019
EMMANUEL SILAS TARIMO
MAGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
13S0499.0079.2019
CALVIN CHARLES TEMBA
BIHARAMULO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
14S0499.0074.2019
BERNARD ROBERT RAPHAEL
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYOther CollegeSINGIDA DC - SINGIDA
15S0499.0102.2019
ISAAK LAETARE MARIKI
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
16S0499.0018.2019
ELIZABETH MATHIAS MTEI
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
17S0499.0129.2019
RESTUS DISMAS SHIRIMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDARECORDS MANAGEMENTOther CollegeSINGIDA DC - SINGIDA
18S0499.0016.2019
EDNA SAMWEL RUFATIYE
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
19S0499.0110.2019
JUSTIN JULIUS AMMA
ARDHI INSTITUTE MOROGOROGEOMATICSOther CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
20S0499.0120.2019
MICHAEL L TEMBA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - SINGIDAACCOUNTANCYOther CollegeSINGIDA DC - SINGIDA
21S0499.0049.2019
MAGRETH JOHN TESHA
KIMALA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSAME DC - KILIMANJARO
22S0499.0054.2019
NEEMA GODFREY MASSAWE
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGOther CollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S0499.0058.2019
SALOME GAUDENCE SHIRIMA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
24S0499.0091.2019
EMMANUEL PETER MARICK
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDAPUBLIC ADMINISTRATIONOther CollegeSINGIDA DC - SINGIDA
25S0499.0137.2019
WINJONESS WILSON ISHENGOMA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - KIGOMA CAMPUSACCOUNTANCYOther CollegeKIGOMA MC - KIGOMA
26S0499.0027.2019
GLORY BLASS NYAKI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONOther CollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
27S0499.0014.2019
DOREEN JOSEPH LYIMO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MBEYA CAMPUSPROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENTOther CollegeMBEYA CC - MBEYA
28S0499.0061.2019
SHANNY HAJI MDEE
MARANGU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Diploma CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
29S0499.0024.2019
FARAJA SWEDY NYILENDA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGOther CollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S0499.0117.2019
LIVING ERASMUS ASSEY
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MWANZA CAMPUSACCOUNTANCYOther CollegeMWANZA CC - MWANZA
31S0499.0065.2019
WITNESS WILSON ISHENGOMA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
32S0499.0083.2019
DEOSIDEDICT PETER TEMU
MANDAKA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
33S0499.0053.2019
NANCY PETER NGUMA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnical CollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
34S0499.0052.2019
MIRIAM ERNEST DAFFA
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - ARUSHAHOSPITALITY OPERATIONSOther CollegeARUSHA CC - ARUSHA
35S0499.0115.2019
KENNEDY SILVANUS NGOMBO
VIKINDU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeMKURANGA DC - PWANI
36S0499.0006.2019
ANNETH AUGUSTINO MWITA
NDALA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeNZEGA DC - TABORA
37S0499.0066.2019
ADOLF ALBAN KINABO
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeMBEYA DC - MBEYA
38S0499.0116.2019
LEONCE GERALD MASSAWE
TENGERU INSTITUTE OF COMMUNITY DEVELOPMENTCOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeMERU DC - ARUSHA
39S0499.0023.2019
EVALINE LEONARD NKYA
MPUGUSO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGIDiploma CollegeRUNGWE DC - MBEYA
40S0499.0035.2019
IRENE CHRISTOPHER MBWAMBO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONOther CollegeDODOMA CC - DODOMA
41S0499.0075.2019
BERTRAM BELLIUM TEMBA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGOther CollegeDODOMA CC - DODOMA
42S0499.0082.2019
DEODATUS DAUDI PATRIC
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONOther CollegeDODOMA CC - DODOMA
43S0499.0085.2019
DOUGLAS ROGASIAN SILAYO
LUKOLE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
44S0499.0138.2019
YUSUPH ZAHIR MSUYA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ADMINISTRATIONOther CollegeDODOMA CC - DODOMA
45S0499.0081.2019
DENIS DIDAS KITALY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMCOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
46S0499.0107.2019
JOSEPH PATRICK MUSHI
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeMUFINDI DC - IRINGA
47S0499.0020.2019
ESTER MARTIN RIWA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
48S0499.0044.2019
LIGHTNESS MARCO NNKO
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENTOther CollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
49S0499.0033.2019
HAPPYNESS SAMWEL SAM
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - MWANZARURAL DEVELOPMENT PLANNINGOther CollegeILEMELA MC - MWANZA
50S0499.0136.2019
WILLIAM HERBETY MASSABO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - SINGIDASECRETARIAL STUDIESOther CollegeSINGIDA DC - SINGIDA
51S0499.0076.2019
BLAIR PALEMO KIMARIO
MPUGUSO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeRUNGWE DC - MBEYA
52S0499.0017.2019
ELIZABETH FREDRICK TEMU
VIKINDU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGIDiploma CollegeMKURANGA DC - PWANI
53S0499.0026.2019
GHARBATH RAMADHANI SUDI
SHINYANGA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGIDiploma CollegeSHINYANGA DC - SHINYANGA
54S0499.0029.2019
GRACE JOSEPH MHINE
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEPROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENTOther CollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
55S0499.0030.2019
HAPPINESS ISAACK MWACHIKO
MARANGU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Diploma CollegeMOSHI DC - KILIMANJARO
56S0499.0046.2019
LOVENESS SIPHUEL TEMBA
TANDALA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGIDiploma CollegeMAKETE DC - NJOMBE
57S0499.0060.2019
SAUDATH RAMADHANI SAID
BUHARE COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE- MUSOMACOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeMUSOMA MC - MARA
58S0499.0114.2019
KELVIN PATRICK MUSHI
COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE - UYOLE, MBEYACOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeMBEYA DC - MBEYA
59S0499.0037.2019
JACKLINE DESDERY NGOWA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - MTWARAPROCUREMENT AND LOGISTICS MANAGEMENTOther CollegeMTWARA DC - MTWARA
60S0499.0096.2019
GODWIN PRISCUS TARIMO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTOther CollegeDODOMA CC - DODOMA
61S0499.0025.2019
FORTUNATHA PAUL MASSAWE
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
62S0499.0036.2019
IRENE ERNEST FARAJA
SONGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
63S0499.0048.2019
MAGDALENA DEOGRATIUS AMEDEUS
SONGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
64S0499.0080.2019
CLAUDE DEOGRATIUS SIWELA
MINAKI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
65S0499.0003.2019
ANGEL GIBSON MBEHI
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
66S0499.0072.2019
AYUBU J SAMSONI
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
67S0499.0087.2019
ELIAS JOHN MASHALO
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
68S0499.0041.2019
JOSEPHINE FRIMIN NGOWI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
69S0499.0042.2019
JULIETH KENNEDY KESSY
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
70S0499.0009.2019
CATHERINE MELKIORY TESHA
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
71S0499.0055.2019
NOEMI ELIFURAHA JOHN
MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
72S0499.0104.2019
JACKSON VITALIS MALIWA
DAKAWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Diploma CollegeKILOSA DC - MOROGORO
73S0499.0132.2019
SAID YUSUPH SAID
KAFULE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEJE DC - SONGWE
74S0499.0028.2019
GLORY DAMASIAN SILAYO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
75S0499.0135.2019
VICTOR FIDELIS MINJA
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
76S0499.0008.2019
CATHERINE CASMIR LEKULE
NGANZA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
77S0499.0093.2019
ERICK HENDRY NABAKU
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
78S0499.0100.2019
INNOCENT NESTORY MOSHA
MATAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
79S0499.0105.2019
JEREMIAH CYRIL BATALIA
AZANIA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
80S0499.0109.2019
JUMBE SOUD JUMBE
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
81S0499.0043.2019
LEILA THOBIAS RASHID
SONGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
82S0499.0051.2019
MARYAIKA DASTAN KIWIA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
83S0499.0069.2019
ANDREA MICHAEL MBWAMBO
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
84S0499.0106.2019
JOHN ONESTHO SANGA
TARIME SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTARIME DC - MARA
85S0499.0015.2019
DORICE DAVID TIRRA
SONGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
86S0499.0032.2019
HAPPYNESS PANASKA MMANYI
USANGI DAY SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
87S0499.0071.2019
AUGUSTINO ALISTIDE MASSAWE
NAMABENGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
88S0499.0078.2019
BRIGTHON ROGERS NDOSSY
TARIME SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTARIME DC - MARA
89S0499.0134.2019
VICENT HENDRY NYAVUTO
MATAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
90S0499.0005.2019
ANNA PLASDUS MROPE
MUYENZI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
91S0499.0022.2019
EVALINE CHILE BONIFACE
MAGU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMAGU DC - MWANZA
92S0499.0034.2019
HILDA JULIUS KIMARO
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
93S0499.0067.2019
AIDAN ALOYCE LYIMO
TARIME SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolTARIME DC - MARA
94S0499.0073.2019
BENSON EVARIST KAPYANGA
MATAKA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
95S0499.0090.2019
EMMANUEL PAUL SHIRIMA
BUSTANI TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGIDiploma CollegeKONDOA DC - DODOMA
96S0499.0118.2019
MARSELI HHANDO QAYMO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
97S0499.0002.2019
AGATHA DOMINICK SILAYO
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
98S0499.0004.2019
ANJELINA ZENO NJAU
MOROGORO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
99S0499.0057.2019
REHEMA BAKIRI HALIFA
SONGE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
100S0499.0077.2019
BRIGHT ELITUMA MSHANA
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
101S0499.0086.2019
ELIAS JOSEPH KICHENJE
MWENGE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSINGIDA MC - SINGIDA
102S0499.0125.2019
PAULO GERVAS MGOLOLWA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
103S0499.0139.2019
ZECHARIA SAULI MACHUI
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
104S0499.0101.2019
ISAYA LUCAS SANILO
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
105S0499.0103.2019
JACKSON RICHARD MTUNGUJA
NAINOKANOKA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
106S0499.0126.2019
PHILIPO OLIVERY HAGITE
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
107S0499.0062.2019
SHANTAL NOVATH MOSHI
ARUSHA GIRLSPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
108S0499.0063.2019
SHEILA JUMA MKWIZU
DIGODIGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
109S0499.0108.2019
JOSEPH PETER ASSENGA
AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKONDOA DC - DODOMA
110S0499.0088.2019
EMMANUEL ERNEST MINJA
BUTIMBA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Diploma CollegeMWANZA CC - MWANZA
111S0499.0113.2019
KELVIN NDESARIO MTUI
NACHINGWEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALIDiploma CollegeNACHINGWEA DC - LINDI
112S0499.0124.2019
PATRICK ALOYCE MBOYA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
113S0499.0021.2019
ESTHER LUDOVICK PAUL
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
114S0499.0097.2019
HANS PAUL LUKINDO
TUNDURU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
115S0499.0119.2019
MESHACK MSAFIRI MUSSA
SENGEREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSENGEREMA DC - MWANZA
116S0499.0031.2019
HAPPYNESS LIVINUS MMASY
USANGI DAY SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
117S0499.0133.2019
STEVEN SAMSON MUNISHI
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
118S0499.0001.2019
ADHRA SADICK KHAMIS
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
119S0499.0007.2019
BEATRICE PATRICK NGABAN
ASHIRA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
120S0499.0050.2019
MARY GAUDENCE SHAYO
NANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya