Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA FUKAYOSI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5479.0001.2020
AGNESS STEVEN JOHN
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
2S5479.0006.2020
DENISA JAMES HILARY
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S5479.0010.2020
HAPPINESS ALPHONCE RAPHAEL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
4S5479.0021.2020
MWANAHAMIS HASSAN LAMZA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
5S5479.0028.2020
NUSURA SUDI MWINSHEHE
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
6S5479.0029.2020
PAULINA VICENT IGOKOLO
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
7S5479.0030.2020
RAHMA RAMADHAN MALIAGA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
8S5479.0050.2020
ABDULRATIFU MUHIDIN MKECHA
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S5479.0053.2020
DAVID THOMAS CHUWA
MADABA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
10S5479.0054.2020
ELISHA BOAZ JOHN
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
11S5479.0056.2020
HASSAN MBARAKA RASHID
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
12S5479.0060.2020
HATIBU SELEMAN MAKAMBA
NDANDA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
13S5479.0061.2020
HERI HALFANI PENDEZA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
14S5479.0063.2020
ISMAIL MUHARAMU RAJABU
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
15S5479.0066.2020
KHERI MWINYIJUMA NYAWALE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S5479.0067.2020
MAKAMBA JUMANNE ATHUMAN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
17S5479.0068.2020
MALIKI RAJABU HAMUDU
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
18S5479.0069.2020
MIKIDADI MASHAKA SIJALI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
19S5479.0075.2020
MANSOORI SUDI MWINSHEHE
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
20S5479.0076.2020
MLEKWA JUMA HALFANI
IDODI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
21S5479.0080.2020
OMARI MTUMWA MOHAMED
KIGWE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolBAHI DC - DODOMA
22S5479.0082.2020
TWAHILI SELEMAN KINDUMBA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya