Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KEREGE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5167.0002.2020
AGATHA LUCAS CLEMENCE
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYMANAGEMENT AND ACCOUNTINGCollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
2S5167.0007.2020
AMINA MOHAMEDI KAUKUYA
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
3S5167.0017.2020
BABYQUEEN LOLAND OSWADI
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
4S5167.0019.2020
CATHERINE AMOSI JAFARI
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
5S5167.0020.2020
CATHERINE NORBETH SWAI
UDZUNGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKILOLO DC - IRINGA
6S5167.0022.2020
CHRISTINA SOSPETER CHARLES
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
7S5167.0033.2020
ESTELIA YONA SAMWEL
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
8S5167.0042.2020
HABIBA SHABAAN ABDILAH
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
9S5167.0053.2020
JENIPHA IBRAHIM MTENGA
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
10S5167.0055.2020
JULIANA RODRICK KINYAMAGOHA
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
11S5167.0056.2020
JULIETH JOHN CHIBONA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
12S5167.0059.2020
KHAIRATI MSHAMU MUNDU
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
13S5167.0072.2020
NASMA ALLY MBARAKA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITYACCOUNTING AND FINANCECollegeMOSHI MC - KILIMANJARO
14S5167.0077.2020
NEEMA MABULA STEVEN
IKWIRIRI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
15S5167.0082.2020
PELAGIA ELIUD MAHUTA
MIONO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
16S5167.0085.2020
QUEEN GABRIEL MLIMWA
RUVU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
17S5167.0088.2020
REHEMA SEIF IDDI
MIONO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
18S5167.0092.2020
SABRINA BAKARI MZINDIKE
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
19S5167.0093.2020
SABRINA OMARI JUMA
CHANGARAWE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMAFINGA TC - IRINGA
20S5167.0095.2020
SAIDATU HEMED KINGAZI
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
21S5167.0104.2020
SHADYA KHAJI NUHU
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
22S5167.0108.2020
TABU MBATIAN MATHIAS
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
23S5167.0112.2020
VANESA NZOTA ABRAHAMU
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
24S5167.0120.2020
ABDUL YAHAYA NGATIPULA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
25S5167.0125.2020
ALEX SAMSON ERASTO
ARDHI INSTITUTE MOROGOROURBAN AND REGIONAL PLANNINGCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
26S5167.0131.2020
ANDREW PETER MCHOMOKO
KIBITI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
27S5167.0133.2020
AUGUSTINO MAKOYE MANYAZA
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
28S5167.0137.2020
BARNABA LAZARO SHILANGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
29S5167.0139.2020
CHARLES PAULO PIUS
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
30S5167.0141.2020
DEVID JUMANNE BYABATO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
31S5167.0143.2020
ELIANI RAPHAEL KIWALE
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
32S5167.0148.2020
FREDRICK RICHARD MWAMERO
MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
33S5167.0149.2020
GASPER ISAKA YELEJE
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
34S5167.0152.2020
HAFIDHI ALLY MUSA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
35S5167.0154.2020
HAMADI IBRAHIMU KIONGA
INSTITUTE OF JUDICIAL ADMINISTRATION (IJA) - LUSHOTOLAWCollegeLUSHOTO DC - TANGA
36S5167.0162.2020
IBRAHIMU DOSSA AMIR
KIBITI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
37S5167.0171.2020
ISSA MAULIDI JUMA
KYELA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
38S5167.0172.2020
JAMALI ALLY KWEMBE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
39S5167.0175.2020
JOHN GERVAS MUSHI
MADABA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
40S5167.0182.2020
MDOE TITO JOHN
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
41S5167.0183.2020
MESHACK BENARD KOLALE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
42S5167.0189.2020
MOSES HEMED LUKINDIO
ARDHI INSTITUTE - TABORACARTOGRAPHYCollegeTABORA MC - TABORA
43S5167.0193.2020
NEEMIA FURAHA MWAKAJUMBA
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
44S5167.0194.2020
NERI SINDBAD MANDU
LONGIDO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolLONGIDO DC - ARUSHA
45S5167.0196.2020
NURUDINI RASHID MASURI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
46S5167.0201.2020
RAJABU OMARI MWANYOMBOLE
KIBITI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
47S5167.0203.2020
RAMADHANI K RAMADHANI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
48S5167.0205.2020
RYAN-PROSPER MARCO KATABI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
49S5167.0211.2020
SALUMU MBONDO ENZIROM
IDODI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
50S5167.0218.2020
UNDERSON FRANCIS MYINGA
KYELA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKYELA DC - MBEYA
51S5167.0219.2020
WAZIRI SALUMU WAZIRI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
52S5167.0220.2020
WILLIAM BELHAMAS WILLIAM
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya