Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4624.0001.2020
AHLAM ALLY MOHAMMED
CENTRE FOR EDUCATIONAL DEVELOPMENT IN HEALTH ARUSHAHEALTH INFORMATION SCIENCESCollegeARUSHA CC - ARUSHA
2S4624.0003.2020
AHLAM SAID SALIM
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
3S4624.0004.2020
ALICE ADELARD ALFRED
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
4S4624.0005.2020
ALMAS MUSTAFA MSENGA
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
5S4624.0006.2020
AMINA SAID LYANA
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
6S4624.0007.2020
ANGEL ARON MAKULU
USONGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
7S4624.0008.2020
ANNA SIXMUND KAPUNGU
MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
8S4624.0009.2020
ANNASTAZIA AMON SHOKO
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
9S4624.0010.2020
ASMAH SEIF MNTAMBO
CHILONWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
10S4624.0011.2020
AYMAN SEIF SAID
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYBUSINESS COMPUTINGCollegeMBEYA CC - MBEYA
11S4624.0012.2020
BROOKLYN DEOGRATIUS WENANI
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
12S4624.0013.2020
CAMILLAH ABBAKARI KITIKU
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
13S4624.0014.2020
CAREEN LUCAS EDWARD
MTWARA GIRLS' SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
14S4624.0015.2020
CAREN GWAMAKA MWAKIBUGA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
15S4624.0016.2020
CATHERINE GODFREY NJULUMI
ISIMILA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
16S4624.0017.2020
CATHERINE GODLISTEN MAKAWIA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
17S4624.0018.2020
DIANA EPHRAIM MWIKUKA
CHIUNGUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
18S4624.0019.2020
DORCAS YEPHESON SWALO
MPEMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDUMA TC - SONGWE
19S4624.0020.2020
DOREEN MATHEW MOLLEL
MWIKA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
20S4624.0021.2020
DOREEN MUSSA MGATA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
21S4624.0022.2020
DORIS CHARLES HOZZA
LUPALILO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
22S4624.0023.2020
ELIZABETH FRANK CHACHA
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
23S4624.0024.2020
ELIZABETH JOSEPH MWALUKASA
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
24S4624.0025.2020
ELIZABETH MATHIAS KAROLI
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
25S4624.0026.2020
ELIZABETH RICHARD KILONGOLA
MIONO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
26S4624.0027.2020
ERICA SADICK MUSHI
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
27S4624.0029.2020
FATHIYYA CABRAL LIUNDI
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
28S4624.0030.2020
FATMA RAMADHAN KULUNGE
PAWAGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
29S4624.0031.2020
FEISWAL BAKARI BWAMKUU
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeMTWARA DC - MTWARA
30S4624.0032.2020
FLORA ALFRED MAKELE
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
31S4624.0033.2020
GLADNESS L MBELE
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
32S4624.0034.2020
GLADNESS TEDDY SAMWEL
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
33S4624.0035.2020
GLORIA EZEKIEL SIZYA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
34S4624.0036.2020
HAFIDHA ANAM MAHFUDH
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
35S4624.0037.2020
HAFSWA SHALLY ZUBERI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
36S4624.0038.2020
HAJRA MUHAJ MUSSA
ISIMILA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
37S4624.0039.2020
HALIMA RASHID OMARY
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
38S4624.0040.2020
HARRIETH JACOB NYAMSABA
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
39S4624.0041.2020
HAWA BAKARI SONGWE
ZANAKI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
40S4624.0042.2020
HIFTAR RASHID LYAMIKUNO
EASTERN AFRICA STATISTICAL TRAINING CENTRE - DAR-ES-SALAAMSTATISTICSCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
41S4624.0043.2020
HOLLO MAYENGA SANGIDA
KISUTU SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
42S4624.0044.2020
HOYCE HADRIAN MACHACK
BAGAMOYO COLLEGE OF ARTS (TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TASUBA)PERFORMING AND VISUAL ARTSCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
43S4624.0045.2020
IPTITHAM AWESU MUHIDINI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMLEGAL AND INDUSTRIAL METROLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
44S4624.0046.2020
IRENE CHRISTOPHER NDIZI
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
45S4624.0047.2020
IRENE NOVATUS KESSY
SHANTA MINE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolGEITA TC - GEITA
46S4624.0048.2020
IVANA IPYANA MWAKAMELA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
47S4624.0049.2020
JACKLINE J NDUKEKI
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
48S4624.0050.2020
JANE MPONDA COSTANTINO
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
49S4624.0051.2020
JANETH GIFT NICHOLAUS
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
50S4624.0052.2020
JANETH GODWELL MSAPALI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
51S4624.0053.2020
JANETH JASON NDIBALEMA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
52S4624.0054.2020
JESCA JAPHET SUNGURA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE SUMBAWANGACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedSUMBAWANGA MC - RUKWA
53S4624.0055.2020
JESCA MICHAEL MPEMBA
ARUSHA GIRLSPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
54S4624.0056.2020
LATIFA A MNGWENDA
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
55S4624.0057.2020
LATIFA HAMZA KHALFAN
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
56S4624.0058.2020
LEVINA RAPHAEL MWANDU
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
57S4624.0059.2020
LILAH ABDALLAH NDAKI
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
58S4624.0060.2020
LILIAN JOSEPH WATANDA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
59S4624.0061.2020
LILIAN JUMA ASENGA
CENTRE FOR EDUCATIONAL DEVELOPMENT IN HEALTH ARUSHAHEALTH INFORMATION SCIENCESCollegeARUSHA CC - ARUSHA
60S4624.0063.2020
LULU HASSAN KINGALU
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
61S4624.0064.2020
LYDIA JULIUS MAIRI
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
62S4624.0065.2020
MADINA MOHAMED AZIZ
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
63S4624.0066.2020
MARYAM HASSAN KHATIB
ISIMILA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
64S4624.0067.2020
MARY HONEST PETER
J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMAFINGA TC - IRINGA
65S4624.0068.2020
MELINA MATHEW MGEMA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
66S4624.0069.2020
MILKA ASAPH SAMWEL
NGANZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
67S4624.0070.2020
MIRIAM FRANCO MDEMU
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
68S4624.0071.2020
MIRRORBELL MARTIN LYELA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
69S4624.0072.2020
MUNAA YUSUPH THADEO
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
70S4624.0073.2020
MUNIRA BAKARI MALIKI
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
71S4624.0074.2020
MUZNAH MOHAMED ABDALLAH
MPEMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDUMA TC - SONGWE
72S4624.0075.2020
MWANAIDI NASIB HUSSEIN
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
73S4624.0076.2020
MWANAISHA MAULID SALUM
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
74S4624.0077.2020
NADYA FUAD ABDALLAH
KISUTU SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
75S4624.0078.2020
NADYA KIMANGARE ABDALLAH
USONGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
76S4624.0079.2020
NAIRAT IDD MOHAMMED
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
77S4624.0080.2020
NAJMA ALLY MPORE
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
78S4624.0081.2020
NAWAL MOHAMED SAID
ISMANI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
79S4624.0082.2020
NEEMA VICENT NZUZU
ENDASAK SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
80S4624.0083.2020
NORAH GODWIN LAMECK
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
81S4624.0084.2020
NURAT MWINYI PEMBE
ABOUD JUMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
82S4624.0085.2020
OLIVIA MAXIMILLIAN MNDOLWA
KISUTU SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
83S4624.0086.2020
QULLU JUMA NGAIWA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
84S4624.0087.2020
RAHMA ABDULLAH JUMA
INSTITUTE OF TAX ADMINISTRATION DAR-ES-SALAAMCUSTOMS AND TAX ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
85S4624.0088.2020
RAHMA HASSAN KWEMBE
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
86S4624.0089.2020
RAHMA RASHID GONGORO
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
87S4624.0090.2020
RAHMA SAID MOHAMMED
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
88S4624.0091.2020
REBEKA THOMAS MAKURU
IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolIRINGA MC - IRINGA
89S4624.0092.2020
ROSE MARTIN KASHAIJA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
90S4624.0093.2020
RUKIA HUSSEIN MOHAMED
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
91S4624.0094.2020
RUMAYTHA HAROUB KHAMIS
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
92S4624.0095.2020
RUTH ZABADIAH KIWELU
MPEMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDUMA TC - SONGWE
93S4624.0096.2020
SAILA MOHAMED KULANGWA
LUPALILO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
94S4624.0097.2020
SALAMA SEBASTIAN MREMA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
95S4624.0098.2020
SALMA ZAHRAN SINANI
ZANAKI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
96S4624.0099.2020
SARAH JONAS ROBERT
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
97S4624.0100.2020
SAUNA SHABAN SAID
ZAKIA MEGHJI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
98S4624.0101.2020
SHADYA SHAABAN KHAMIS
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
99S4624.0102.2020
SHADYA YUSUFU SWAIBU
ARUSHA TECHNICAL COLLEGE - ARUSHAMECHANICAL AND BIO-ENERGY ENGINEERINGTechnicalARUSHA CC - ARUSHA
100S4624.0103.2020
SHAIMAA TARIQ BARAJAH
MUHIMBILI COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - DAR-ES-SALAAMMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedILALA MC - DAR ES SALAAM
101S4624.0104.2020
SHAMILLAH RASHID JUMA
MUHEZA HIGH SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
102S4624.0105.2020
SHEILA HAMISI ISSA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
103S4624.0106.2020
SHUFAA MAULID NADEKA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
104S4624.0107.2020
SHUFAA MUHUDI MIZUNGU
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
105S4624.0108.2020
SHUFAA THABIT TARIMO
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
106S4624.0109.2020
SOPHIA LAZARO LYANGA
SONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
107S4624.0110.2020
SOPHIA MRISHO RAJAB
ISIMILA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
108S4624.0111.2020
SUMAIYA ABDALLAH SEIF
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
109S4624.0112.2020
SUZAN BENJAMIN GASSOMI
ILULU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
110S4624.0113.2020
SWALHA SALEH SAID
USONGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
111S4624.0114.2020
SYLIVIA SIMON NGOWI
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
112S4624.0115.2020
THALIA SHABAN ABDUL
MLONGWEMA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
113S4624.0116.2020
THERESIA ABIRI NYAMBIBO
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
114S4624.0117.2020
THUWAIBA MBARAKA KUMENYA
ILULU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
115S4624.0118.2020
UPENDO YAHAYA GASPER
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
116S4624.0119.2020
ZAINAB MOHAMED MSALLAH
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
117S4624.0120.2020
ZAINAB MOHAMMED OMAR
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
118S4624.0121.2020
ZAINAB SAID OMARY
USONGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
119S4624.0122.2020
ZENA JAMHURI VANGA
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
120S4624.0123.2020
ZUBEDA YUSSUPH MGENDERA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
121S4624.0124.2020
ZULFA ABILAHI MBULU
MPEMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDUMA TC - SONGWE
122S4624.0125.2020
ZULFA MUSSA ABDALLAH
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya