Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA LUTHER GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4446.0001.2020
ANGEL BASIL KAYOMBO
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S4446.0002.2020
ANNAMARY SAMORA PAUL
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
3S4446.0004.2020
BENILDA SAMWEL SANYA
KIZWITE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA MC - RUKWA
4S4446.0006.2020
CELESTINA CELESTIN KADAGO
LOLEZA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
5S4446.0007.2020
COLETHA BENJAMIN LUGENDO
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
6S4446.0008.2020
ESTHER PAUL MWALA
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
7S4446.0009.2020
FATUMA MSUMBITEGO MSUMULE
IRINGA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRINGA MC - IRINGA
8S4446.0011.2020
GLORY PAMPHIL CLEMENCE
TUMAINI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolIRAMBA DC - SINGIDA
9S4446.0012.2020
HABIBA HARUN HERSI
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
10S4446.0013.2020
HAPPYNESS FAUSTIN MATEMBO
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHGKDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
11S4446.0014.2020
HELENA COSMAS MAGWISHA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - TANGASECRETARIAL STUDIESCollegeTANGA CC - TANGA
12S4446.0015.2020
HIDAYA AMIR KOLOWA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
13S4446.0016.2020
JENIPHA PETER ANTHONY
LOLEZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
14S4446.0017.2020
JESCA DEUS MPONDA
MOHORO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
15S4446.0020.2020
MARIA THADEI MPWEPWA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
16S4446.0021.2020
MARIAM FREDRICK KADAGO
IGUNGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
17S4446.0022.2020
MARIAM HASSAN MOHAMED
NANUNGU SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
18S4446.0023.2020
MARIAM LINUS SINZUMWA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGKDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
19S4446.0024.2020
MARTHA DOMINICK SHAYO
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
20S4446.0025.2020
MATILDA ERICK KASHOMBO
BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
21S4446.0026.2020
MAUREEN P KILASSA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
22S4446.0028.2020
MOUREEN GERALD NYANGE
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
23S4446.0029.2020
MWANAHAWA BAKARI SHEDANGIO
HANDENI GIRLS HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolHANDENI DC - TANGA
24S4446.0030.2020
NAOMI CHRISTOPHER MWAMASAGE
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
25S4446.0031.2020
NEEMA CHARLES ANATHORIUS
MOHORO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
26S4446.0032.2020
RAHMA LOWASSA HUSSEIN
MANEROMANGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
27S4446.0033.2020
REHEMA ABDALLAH MKUMBA
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
28S4446.0034.2020
ROSEMARY SOSPETER MWALLA
MWAZYE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
29S4446.0036.2020
SUZANY WINLUCK MWINGIRA
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
30S4446.0037.2020
VAILETH CHARLES MAKEJA
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
31S4446.0038.2020
VERONICA DEUS MPONDA
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya