Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MARIAN BOYS' SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4213.0001.2020
ABRAHAM S MAKUNGANYA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
2S4213.0002.2020
ABUBAKARY J ALLY
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
3S4213.0003.2020
ADRIAN D MKWATI
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
4S4213.0004.2020
AGHAPIUS S KAYAGA
BUMANGI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUTIAMA DC - MARA
5S4213.0005.2020
ALLEN A HAULE
NKASI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNKASI DC - RUKWA
6S4213.0006.2020
ALLEN K IJUKAINE
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
7S4213.0007.2020
ALLEN L KIPEJA
SAME SCHOOL OF NURSINGNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedSAME DC - KILIMANJARO
8S4213.0008.2020
ALLEN P MGAYA
USAGARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
9S4213.0009.2020
ALLY S ABBAS
KIBASILA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S4213.0010.2020
ALLY S ABDALLAH
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
11S4213.0011.2020
ALTON J STEPHANO
LYAMUNGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolHAI DC - KILIMANJARO
12S4213.0012.2020
AMANI L LUVANDA
TABORA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedTABORA MC - TABORA
13S4213.0013.2020
AMBROSE M SYLVESTER
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
14S4213.0014.2020
ANSIGARY D MAKWALE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
15S4213.0015.2020
ARMSTRONG T THEOBALD
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
16S4213.0016.2020
BARAKA B NDENGO
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
17S4213.0017.2020
BARAKA C SHAYO
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
18S4213.0018.2020
BARAKA V NYIGO
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
19S4213.0019.2020
BERNARD M KATASO
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
20S4213.0020.2020
BRIAN A KIPANDULA
AZANIA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
21S4213.0021.2020
BRIAN B EFREM
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
22S4213.0022.2020
BRIAN D MWAMBETE
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYFOOD SCIENCE AND TECHNOLOGYTechnicalMBEYA CC - MBEYA
23S4213.0023.2020
BRIAN G MSUNGU
MSAMALA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
24S4213.0024.2020
BRIAN H MOLLEL
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
25S4213.0025.2020
BRIGHTON M MORONDA
MSAMALA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
26S4213.0026.2020
CALVIN E KIMARO
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
27S4213.0027.2020
CALVIN M CHARLES
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
28S4213.0028.2020
CHARLES B KEENJA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
29S4213.0029.2020
CHARLES J TUNGARAZA
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
30S4213.0030.2020
CHARLES P MASSAWE
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
31S4213.0031.2020
CHRISTIAN A STIMA
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
32S4213.0032.2020
CHRISTIAN E MBEPERA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
33S4213.0033.2020
CHRISTIAN E MUGENDI
KANADI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
34S4213.0034.2020
CLARENCE C MNYANGA
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYARCHITECTURETechnicalMBEYA CC - MBEYA
35S4213.0035.2020
COLLINS D KAKOKO
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
36S4213.0036.2020
COLLINS R RUTAKANA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
37S4213.0037.2020
CYRUS M MALEKIA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
38S4213.0038.2020
DAMIAN D HYERA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
39S4213.0039.2020
DANIEL D MAKANGE
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
40S4213.0040.2020
DANIEL D SHAYO
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
41S4213.0041.2020
DANIEL M KITUNDU
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
42S4213.0042.2020
DAUD R CLETUS
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
43S4213.0043.2020
DAVID D SAGATA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYMULTIMEDIA AND FILM TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
44S4213.0044.2020
DAVID F TIIBUZA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
45S4213.0045.2020
DAVID M KILIMBA
MINAKI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
46S4213.0046.2020
DAVID R MARO
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
47S4213.0047.2020
DAVIS C THOMAS
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
48S4213.0048.2020
DEO D IRAFAY
MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
49S4213.0049.2020
DEOGRATIUS C QAMARA
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
50S4213.0050.2020
DEOGRATIUS P CHAWE
BEEKEEPING TRAINING INSTITUTE - TABORABEEKEEPINGCollegeTABORA MC - TABORA
51S4213.0051.2020
DEOGRATIUS S CHACHA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
52S4213.0052.2020
DERICK D MACHIBYA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
53S4213.0053.2020
DESIDERATO A MKEMWA
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
54S4213.0054.2020
EDMUND E BILIKUNDI
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
55S4213.0055.2020
EDSON N EDMUND
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
56S4213.0056.2020
EDWIN S NYALINGA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
57S4213.0057.2020
ELIAS H NGOWI
KALENGE SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
58S4213.0058.2020
ELVIN O MRINA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
59S4213.0059.2020
ELVIS A LAWUO
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCIVIL ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
60S4213.0060.2020
EMMANUEL P MOSHI
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
61S4213.0061.2020
ERICKSON F KOLWA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
62S4213.0062.2020
ERNEST G MWETA
NGARA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
63S4213.0063.2020
EZEKIEL P MAZWA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
64S4213.0064.2020
FARAJI H IPANDA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
65S4213.0065.2020
FLAVIAN JOSEPH SIMON
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
66S4213.0066.2020
GEOFREY Y MADADI
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
67S4213.0067.2020
GEORGE B MWAPWELE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
68S4213.0068.2020
GEVALD G MWANZIA
PAMBA SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolMWANZA CC - MWANZA
69S4213.0069.2020
GIFT C CHRISTIAN
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
70S4213.0070.2020
GILBERT R MKOLLA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
71S4213.0071.2020
GODFREY I MWAKILABA
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
72S4213.0072.2020
GOODLUCK J MASSAWE
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
73S4213.0073.2020
GRAHAM G KIMAMBO
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
74S4213.0074.2020
HARRY E SAILALE
MAHIWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolLINDI DC - LINDI
75S4213.0075.2020
HASSAN N MSING'A
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
76S4213.0076.2020
HERMAN MAGAYANE JUMANNE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
77S4213.0077.2020
HILLARY T KALINGA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
78S4213.0078.2020
IAN J JAMHURI
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
79S4213.0079.2020
IAN J LUKAZA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
80S4213.0080.2020
IBRAHIM I HOTY
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
81S4213.0081.2020
INNOCENT L MWERI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
82S4213.0082.2020
INOCENT G NDAMCHO
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
83S4213.0083.2020
IVERSON B MGUNDA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
84S4213.0084.2020
JAFARI S MGATA
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
85S4213.0085.2020
JAIR G OMATH
SOYA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
86S4213.0086.2020
JIM D RWEGOSHORA
SOYA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
87S4213.0087.2020
JOHN H MONGI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
88S4213.0088.2020
JOHN J MUUMBA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
89S4213.0089.2020
JOHN K RUGEMALILA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
90S4213.0090.2020
JOHN L MWINGIRA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
91S4213.0091.2020
JOHNSON J SANGA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
92S4213.0092.2020
JOHNSON R SHUMASIKE
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
93S4213.0093.2020
JORDAN J MBOYA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
94S4213.0094.2020
JOSEPH B MAMSERY
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
95S4213.0095.2020
JOSEPH S CHIWANGO
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
96S4213.0096.2020
JOSHUA P MMASI
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
97S4213.0097.2020
JULIUS E MWAKIHABA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
98S4213.0098.2020
JUNIOR J NYAKORO
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
99S4213.0099.2020
KELVIN C KARUGENDO
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
100S4213.0100.2020
KELVIN N SEVERINE
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
101S4213.0101.2020
KELVIN S PETER
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
102S4213.0102.2020
KELVIN S NANGAWE
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
103S4213.0103.2020
KELVIN W MBANGALUKELA
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
104S4213.0104.2020
KERSTEN P MBULIGWE
TEMEKE SECONDARY SCHOOLCBGDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
105S4213.0105.2020
LANCE H MONGI
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
106S4213.0106.2020
LAUREAN G BITALIHO
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
107S4213.0107.2020
LAURENT T KIPILIMBA
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
108S4213.0108.2020
LEONIDAS M BARNABAS
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
109S4213.0109.2020
LUCIAN A LUCIAN
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
110S4213.0110.2020
MALIGA F MALIGA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
111S4213.0111.2020
MARK K MAKARAI
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
112S4213.0112.2020
MARTIN B SANGA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
113S4213.0113.2020
MATHEW G SHIWA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTARIME TC - MARA
114S4213.0114.2020
MATHIAS R NDEU
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
115S4213.0115.2020
MESHACK L TEMBA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCIVIL ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
116S4213.0116.2020
MIGUEL I OBERLIN
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
117S4213.0117.2020
MOSSES ANZAAMEN NDOSSA
MUSOMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMUSOMA MC - MARA
118S4213.0118.2020
MVUNYE S MVUNYE
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
119S4213.0119.2020
NOAH S NKUVA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
120S4213.0120.2020
NOBEL H MOSES
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
121S4213.0121.2020
NOBERT S BONGOLE
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
122S4213.0122.2020
NYABARA CHARLES PATRICK
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCIVIL ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
123S4213.0123.2020
OCTAVIAN K MCHAU
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
124S4213.0124.2020
PASCAL K ABRAHAM
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
125S4213.0125.2020
PATRICK ELININGAYA KWEKA
KAGANGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
126S4213.0126.2020
PATRICK K MACHUMU
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
127S4213.0127.2020
PETER J NYAMUHOKYA
NASIBUGANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKURANGA DC - PWANI
128S4213.0128.2020
PETER R MUSHI
UTETE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
129S4213.0129.2020
PETER Y MRIO
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
130S4213.0130.2020
PHILIP P KAGANDA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
131S4213.0131.2020
PINTOTARIQ A GAWANY
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
132S4213.0132.2020
PRINCE P EMIL
TABORA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedTABORA MC - TABORA
133S4213.0133.2020
REGINALD A LEMUNGE
MAKITA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA TC - RUVUMA
134S4213.0134.2020
RUSELL G SHIJA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
135S4213.0135.2020
ROGERS J ORAUYA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
136S4213.0136.2020
RYAN G MZERU
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
137S4213.0137.2020
SAMWEL M KILAVE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
138S4213.0138.2020
SAMWEL Z LUVANDA
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
139S4213.0139.2020
SCHOLTEN L MAKIGI
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
140S4213.0140.2020
STANLEY A MSAKI
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
141S4213.0141.2020
STANLEY S JOSHUA
AZANIA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
142S4213.0142.2020
STEPHEN G SWAI
MBEYA UNIVERSITY OF SCIENCE AND TECHNOLOGYELECTRONICS AND TELECOMMUNICATIONS ENGINEERINGTechnicalMBEYA CC - MBEYA
143S4213.0143.2020
STEPHEN J KING'ORI
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
144S4213.0144.2020
THABIT S GANGE
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
145S4213.0145.2020
THOMAS E MKUWA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
146S4213.0146.2020
VALENTINE N MBANDI
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
147S4213.0147.2020
VENANCE E MAFALA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
148S4213.0148.2020
VENANT S WAMARA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
149S4213.0149.2020
VICTOR J KUNAGA
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
150S4213.0150.2020
VICTOR PAUL MKONDOKWA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
151S4213.0151.2020
WARREN P MBOYA
TARIME SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolTARIME TC - MARA
152S4213.0152.2020
WEREMA J WEREMA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
153S4213.0153.2020
WINSTONE A KAOLE
GALANOS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolTANGA CC - TANGA
154S4213.0154.2020
WISEMAN R LAKATI
GEHANDU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMBULU TC - MANYARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya