Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA AHMES SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3881.0001.2020
AGRAT KASSIM AMIRI
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
2S3881.0002.2020
AISHA MUSSA SAID
MSALATO SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
3S3881.0003.2020
ASHA LUCAS POMA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
4S3881.0004.2020
AISHALULU YASIN MSANGI
MTWARA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedMTWARA DC - MTWARA
5S3881.0005.2020
AMINA JABIR LUGENDO
ASHIRA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
6S3881.0006.2020
ANNA JOSEPH LEMBO
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
7S3881.0007.2020
DORICE VICTOR MATEMBO
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
8S3881.0008.2020
ESTER CHARLES KIBAJA
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
9S3881.0009.2020
GLADNESS GEORGE INGRAM
ARUSHA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
10S3881.0010.2020
GRACE AMANDUS MANDA
CLINICAL OFFICERS TRAINING CENTRE SUMBAWANGACLINICAL MEDICINEHealth and AlliedSUMBAWANGA MC - RUKWA
11S3881.0011.2020
GRACE RAPHAEL LEFI
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
12S3881.0012.2020
HABIBA HAMIM KILAHAMA
KILAKALA SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
13S3881.0013.2020
LAILA SASI KITUNDU
TUKUYU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeRUNGWE DC - MBEYA
14S3881.0014.2020
LILIAN LUCIAN TESHA
MWERA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
15S3881.0015.2020
LINDA JOHN BISHIKWABO
ARUSHA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
16S3881.0016.2020
MERY SEM DANIEL
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
17S3881.0017.2020
NASEEM HASSAN YUNGA
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
18S3881.0018.2020
RAHMA KABUNGA JUMA
MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
19S3881.0019.2020
SALHA ALAWI MFUMIA
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
20S3881.0020.2020
SARAH SALEHE MAYUNGA
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
21S3881.0021.2020
SHADYA ISSA SHEKILANGO
TUKUYU TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeRUNGWE DC - MBEYA
22S3881.0022.2020
SHANIE RAMADHANI SALUM
MBEYA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
23S3881.0023.2020
SUHAILA ABDULRAHMAN JUMA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
24S3881.0024.2020
TAHIYA MWINJUMA ABDI
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
25S3881.0025.2020
WARDA RAMADHANI ABDALLAH
ASHIRA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
26S3881.0026.2020
WARDAH OMAR MAKAME
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
27S3881.0027.2020
ZAINABU YAIGONGO MRUTU
HANDENI GIRLS HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolHANDENI DC - TANGA
28S3881.0028.2020
ABUBAKAR RASHID MZEE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
29S3881.0029.2020
ADAMU JUMA BAKARI
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
30S3881.0030.2020
AGUSTINO EDWARD MAHOO
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
31S3881.0031.2020
AKIDA DIWANI WAZIRI
TUNDURU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
32S3881.0032.2020
ALAWI JUMA DIBWA
MAFISA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
33S3881.0033.2020
AMOUR YUSUPH MWETA
OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSHINYANGA MC - SHINYANGA
34S3881.0034.2020
BARAKA BARAKA MKUYA
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
35S3881.0035.2020
BARAKA CHARLES WAMBURA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
36S3881.0036.2020
BRIAN BUXTON MREMA
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
37S3881.0037.2020
BRIAN JULIUS MWITA
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
38S3881.0038.2020
BRIAN MORIS SANGA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
39S3881.0039.2020
CALVIN MWESIGA LUBALIRA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
40S3881.0040.2020
CHARLES EMMANUEL ADOLF
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
41S3881.0041.2020
CHILLANGWE SHABANI CHINGUMBE
MILAMBO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolTABORA MC - TABORA
42S3881.0042.2020
EDGER AITTMORO MAHEMA
AZANIA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
43S3881.0043.2020
ELIYA TUMAINI NYAMHANGA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
44S3881.0044.2020
FARAJI FARAJI CLEMENT
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
45S3881.0045.2020
GAMARIEL PONSIAN LAZARO
KORONA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
46S3881.0046.2020
HARITH HEMED MOHAMED
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
47S3881.0047.2020
HUSSEIN HAMISI MWINYIKAMBI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
48S3881.0048.2020
JAMALI JUMA MUSHI
ILBORU SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolARUSHA DC - ARUSHA
49S3881.0049.2020
JUMA ISMAIL MANZI
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
50S3881.0050.2020
JUNIOR MOHAMED MADUNDO
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
51S3881.0051.2020
JUNIOR THEOBALD TEMBA
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
52S3881.0052.2020
KHALID SULEIMAN FOUM
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
53S3881.0053.2020
MAKAME SULEIMAN ZUBERI
TEMEKE SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
54S3881.0054.2020
MANASE M KAGOMA
KAHORORO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
55S3881.0055.2020
MTORO IDDI KAMBI
AZANIA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
56S3881.0056.2020
MWINYI AHMED MATUMLA
KISHOJU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMULEBA DC - KAGERA
57S3881.0057.2020
NELSON JOHN JULIUS
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
58S3881.0058.2020
NG'OI ATHUMANI MISSANGA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
59S3881.0059.2020
OMARY MAULID NGWAYA
MAGOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
60S3881.0060.2020
RAMADHANI ABDALLAH MLWATI
SOYA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
61S3881.0061.2020
ROMEO BAHATI SANGA
MZUMBE SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
62S3881.0062.2020
SAGILLO ABDALLAH SAQWARE
RUNGWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
63S3881.0063.2020
SHAQUILLE MAULIDI MWATAWALA
MARAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
64S3881.0064.2020
STEPHEN PETER KAZI
IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
65S3881.0065.2020
TARIQ HAMZA AHMAD
TALLO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKWIMBA DC - MWANZA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya