Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KIROMO SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S3175.0002.2020
AGNELA FESTO PETER
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
2S3175.0007.2020
ANNA NYASA MWAKINGILI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
3S3175.0011.2020
BEATRICE MKAYA KASAMA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
4S3175.0012.2020
CESILIA ABDUL NAGI
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
5S3175.0015.2020
DEAR AMANI TEMBA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
6S3175.0016.2020
ESTER JOHN KIMBOTERA
MOHORO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
7S3175.0017.2020
ESTER FULGENCE MAYENJE
IKWIRIRI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
8S3175.0018.2020
EVELYNE LUCAS RAMADHANI
IKWIRIRI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
9S3175.0022.2020
GEORGINA GODWIN MWIJAGE
ASHIRA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
10S3175.0025.2020
GLORY JONATHAN MUNA
DAKAWA HIGH SCHOOLHGLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
11S3175.0027.2020
HALIMA SEVELINE ELIA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
12S3175.0028.2020
HAPPYNESS STEVEN KASSIAN
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
13S3175.0031.2020
HUSNA HAMADI FITINA
JOKATE MWEGELO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
14S3175.0034.2020
ISABELLA ANGELUS LISHELA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
15S3175.0035.2020
JACKLINE OSCAR MPEKA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
16S3175.0067.2020
REHEMA RASHID HAMISI
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
17S3175.0071.2020
SADA SAIDI JUMANNE
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
18S3175.0074.2020
SALMA ISIHAKA PETER
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S3175.0080.2020
SUZANA AMOS MWAMPULULE
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
20S3175.0082.2020
SWEETY AMAN TEMBA
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
21S3175.0095.2020
ABDULKADIR HAMISI ABDALLAH
MIONO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
22S3175.0098.2020
ALLY SAIDI ALLY
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S3175.0109.2020
DAUDI NYIDA KASIMU
MKINDI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILINDI DC - TANGA
24S3175.0110.2020
DAVID CHARLES DAVID
KIKARO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
25S3175.0111.2020
EDSON JOHN DAUDI
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
26S3175.0115.2020
ERICK ROGASIAN SHIRIMA
KITOMONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAFIA DC - PWANI
27S3175.0117.2020
FREDRICK ERICK MNONG'ONE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
28S3175.0118.2020
GABRIEL NIMROD MALEKO
LUFILYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
29S3175.0121.2020
HAIDARY SHABANI HAIDARY
MKONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
30S3175.0123.2020
HEMED HAJI SAID
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
31S3175.0125.2020
IBRAHIM MAJALIWA NASORO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
32S3175.0129.2020
JEREMIAH MOSES PAMBA
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
33S3175.0131.2020
KOLIN HAJI MWINYI
MINAKI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
34S3175.0137.2020
NICKSON RICHARD KWEKA
IDODI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
35S3175.0145.2020
ROBERT CHARLES MESHACK
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
36S3175.0148.2020
SALUM BAKARI SIKA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
37S3175.0151.2020
SELEMANI DAVID MWADIME
KITOMONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMAFIA DC - PWANI
38S3175.0159.2020
YOHANA TITO PAUL
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
39S3175.0161.2020
AMINA KASSIM HASSAN
CHILONWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya