Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MATIMBWA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2671.0001.2020
AISHA MAKAMBA MTUMWA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
2S2671.0008.2020
ASMAA PAZI KITWANA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
3S2671.0012.2020
DAINES JOHN MSIBA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
4S2671.0017.2020
FATUMA KIMANGALE NJAMA
DAKAWA HIGH SCHOOLHGKBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
5S2671.0019.2020
HADIJA MOHAMEDI BAKARI
ILULU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
6S2671.0022.2020
HAPPYNESS STEVEN MAPALAMBA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHACOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
7S2671.0028.2020
JOYCE MARWA RHOBI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TENGERU- ARUSHA CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeARUSHA DC - ARUSHA
8S2671.0029.2020
JUSTA PETRO GODFREY
USONGWE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
9S2671.0036.2020
MARIAMU SALIM MWENKALLEY
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
10S2671.0039.2020
MATILDA FRANK MUSHI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMARKETINGCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S2671.0044.2020
NAJATI RASHID MZAWALA
RUNGEMBA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTE (CDTI)COMMUNITY DEVELOPMENTCollegeMUFINDI DC - IRINGA
12S2671.0046.2020
NEEMA SEIF SHABANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
13S2671.0047.2020
NOELA MUSSA CHISATA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLCBGDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
14S2671.0064.2020
TUMAINI JOB MWASEMELE
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
15S2671.0067.2020
VERONICA MUSA JUMA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
16S2671.0072.2020
ZAWADI SALUMU BENEDICT
ILULU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
17S2671.0079.2020
ALPHONCE SUBA RAMADHANI
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
18S2671.0083.2020
BILLY CHARS CLAUS
ILONGERO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
19S2671.0084.2020
CLEMENCE WILLIAM NYILAWILA
KILANGALANGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
20S2671.0095.2020
INNOCENT WILSON BADIL
MUHEZA HIGH SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
21S2671.0109.2020
MSAFIRI ABDALLAH OMARI
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
22S2671.0120.2020
SAIDI MOHAMEDI MAPONDELA
KIKARO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
23S2671.0121.2020
SALEHE YUSUPH MAKOPE
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S2671.0126.2020
SHEDRACK THOBIAS LEONARD
SANYA JUU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSIHA DC - KILIMANJARO
25S2671.0128.2020
YAKOBO AMANI KIGENDA
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya