Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA GRACE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2516.0001.2020
AGNES FANUELI KINGU
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
2S2516.0002.2020
AGNETHA NDAMUSIIMA JONAS
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
3S2516.0004.2020
ANGELA OCTAVIAN MUNISHI
EMBARWAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNGORONGORO DC - ARUSHA
4S2516.0005.2020
ANJELA RICHARD MAIMU
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
5S2516.0006.2020
ASHA JUMANNE MKANGO
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
6S2516.0007.2020
ATIKWANDUKA AMBAKISYE MWAKANYAMALE
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
7S2516.0008.2020
BEATRICE CHRISITIAN MAEMBE
DAKAWA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGI (ENGLISH MEDIUM)Teachers CollegeKILOSA DC - MOROGORO
8S2516.0009.2020
CHRISTINA FREDY MWANGWALE
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
9S2516.0011.2020
ESTHER FREDY MWANGWALE
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
10S2516.0012.2020
GRACE Z HOMWA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
11S2516.0014.2020
LIGHTNESS Z MAFURU
DAR ES SALAAM MARITIME INSTITUTEMARINE OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12S2516.0015.2020
LOREEN BENJAMIN MAZULA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
13S2516.0016.2020
MAYASA SALUMU RAMADHAN
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
14S2516.0017.2020
MIRIAM KATETI JOHN
MOHORO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
15S2516.0019.2020
NEEMA RESPICUS AGUSTINE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S2516.0020.2020
NOREEN ABEL KUNDY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
17S2516.0021.2020
RAFIA AZIZ RAJAB
LUFILYO SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
18S2516.0023.2020
SHARON V MAGESSA
CENTRE FOR FOREIGN RELATIONS (CFR) - DAR-ES-SALAAMINTERNATIONAL RELATIONS AND DIPLOMACYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
19S2516.0024.2020
SHILLAR WALTER KAJALA
KISUTU SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
20S2516.0025.2020
SPECIOZA REDEMTUS ANGELO
LUGOBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
21S2516.0026.2020
STELLAH OSCA SITA
ARUSHA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
22S2516.0027.2020
SUMAI EMMANUEL KAHABI
SCHOOL OF LIBRARY, ARCHIVES AND DOCUMENTATION STUDIES (SLADS) - BAGAMOYOLIBRARY AND INFORMATION STUDIESCollegeBAGAMOYO DC - PWANI
23S2516.0028.2020
TALAGE DAVID MFALAMAGOHA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
24S2516.0029.2020
ABIUD A MCHOME
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
25S2516.0031.2020
ABUTWALIB HAMIS KIKWAPE
KIBITI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
26S2516.0032.2020
BARAKA CAMILIUS FIDELS
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
27S2516.0033.2020
DERICK MOHAMED MSANGI
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
28S2516.0034.2020
ELI LAITON TOROKAA
MUHEZA HIGH SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
29S2516.0035.2020
EMMANUEL MTIRO MARKO
UMBWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
30S2516.0036.2020
EZRA ZENO MHANGA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
31S2516.0037.2020
FARAJI HAMZA MPAMBAI
NSUMBA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
32S2516.0038.2020
JACKSON BUJEGE MASONDOLE
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
33S2516.0039.2020
JAMAL MWASANJALA KASSIMU
AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONDOA DC - DODOMA
34S2516.0042.2020
KELVIN GEORGE PETER
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
35S2516.0043.2020
KELVIN MAXMILLIAN MAGEGE
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
36S2516.0044.2020
KISESA JUMA KALLAYE
GALANOS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
37S2516.0045.2020
PETER FELIX SARON
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
38S2516.0048.2020
WENCESLAUS RICHARD RUTTA
VUMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
39S2516.0049.2020
WENCESLAUS WENCESLAUS SOLAS
TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTANDAHIMBA DC - MTWARA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya