Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA EAGLES SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2354.0002.2020
ABDULKARIM HERRY CHINKHOTA
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
2S2354.0003.2020
ABDULSALAM HAMIDU LIPWECHE
MSAMALA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
3S2354.0004.2020
ABUBAKAR ABEID MSANGI
MATAMBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
4S2354.0005.2020
ALFRED JAMES SHEIZA
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
5S2354.0006.2020
ALLY SALEH MANSOOR
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
6S2354.0007.2020
AMEN ABEID HASHIM
SONGEA BOYS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
7S2354.0008.2020
AMON LUCAS MAUGO
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
8S2354.0010.2020
ATHANAS AMBROSE FABIAN
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
9S2354.0011.2020
BARAKA AULIA KIMARO
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMMARKETING AND PUBLIC RELATIONSCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S2354.0012.2020
BRIAN MALONGO LUBINZA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
11S2354.0013.2020
DAVID DOMINICK KIBUGA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
12S2354.0014.2020
DERICK DANIEL WARONGA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
13S2354.0015.2020
EDWARD MTALAI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
14S2354.0016.2020
ELIJAH VICENT MITENGO
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
15S2354.0017.2020
ERICK SYDNEY MWAIKAMBO
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
16S2354.0018.2020
ERICKSON PATRICE MGIMBA
WATER INSTITUTEWATER SUPPLY AND SANITATION ENGINEERINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S2354.0019.2020
FLORIAN SEBASTIAN NZIKU
MAKIBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMERU DC - ARUSHA
18S2354.0020.2020
GANDOLF WILFRED NGERERI
SONGEA BOYS' SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
19S2354.0021.2020
GODSON GODFREY IRANGI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
20S2354.0023.2020
HAGAI DICKSON KILUPA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
21S2354.0026.2020
HILAL HAJI MZUZURI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS - TANGAANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeTANGA CC - TANGA
22S2354.0027.2020
INNOCENT KINGDOM ANDERSON
MUHIMBILI COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES - DAR-ES-SALAAMMEDICAL LABORATORY SCIENCESHealth and AlliedILALA MC - DAR ES SALAAM
23S2354.0028.2020
ISAAC MAGESA SAROTA
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
24S2354.0029.2020
IVAN JOSEPH SAROTA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
25S2354.0030.2020
JOHN ELIA BUKOMBE
NASIBUGANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKURANGA DC - PWANI
26S2354.0031.2020
JOHN FRANCIS MWAKAPALILA
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
27S2354.0032.2020
JOSEPH ANDREW SINDABAHA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
28S2354.0033.2020
JULIUS MCHARO SABUNI
HAWA MCHOPA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
29S2354.0034.2020
JULIUS SUMAYI LUHAGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S2354.0035.2020
KASSIM ABUBAKAR MBAGA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
31S2354.0036.2020
KELVIN RWEBUGISA CLEOPHACE
NYAKATO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA DC - KAGERA
32S2354.0037.2020
KELVIN SETH MWAKANYIKA
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHABANKING AND FINANCECollegeARUSHA DC - ARUSHA
33S2354.0038.2020
LEVIS PATRICK LUPEMBE
CHIUNGUTWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
34S2354.0039.2020
MUSSA OSWARD SHIJA
MBAGALA SECONDARY SCHOOLCBGDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
35S2354.0040.2020
NICAS BENJAMIN KASHIHA
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
36S2354.0041.2020
NICKSON NICODEMUS KIRIA
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
37S2354.0042.2020
NOEL RABSON MKUMBWA
MADABA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
38S2354.0044.2020
RAMADHAN MAULID MOHAMMED
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
39S2354.0045.2020
RAPHAEL MICHAEL MWAKAJILA
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
40S2354.0047.2020
SALIM SALEH KINDAILE
KIMANI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
41S2354.0048.2020
SALIM SEIF MAPANDE
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
42S2354.0049.2020
SAMWEL DISKSON MASINGA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
43S2354.0051.2020
SEVERINE PAUL SHIGELA
KILWA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
44S2354.0052.2020
SOSTHENES DAVID MSUGURI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
45S2354.0053.2020
VERNON GODFREY AGUSTINE
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
46S2354.0054.2020
VICENT SIRIL DENIS
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
47S2354.0055.2020
WILLKISS ZABRON NG'UMBI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
48S2354.0056.2020
WIMBA SHABANI MASIMBI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya