Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA DUNDA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1969.0003.2020
AMINA JUMA AYUBU
RUVU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
2S1969.0007.2020
BARKE HASSAN OTHMANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
3S1969.0011.2020
FARIDA ABDALLAH SAIDI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
4S1969.0015.2020
HADIJA HAMADI MANSURI
MAPOSENI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
5S1969.0016.2020
HAIRATH ALLY MATAYO
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
6S1969.0017.2020
HALIMA HAMISI MWEYO
RUVU SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
7S1969.0020.2020
JASMINI HALFANI SHABANI
KIKARO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
8S1969.0021.2020
LAILA HATIBU UWESU
MOROGORO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
9S1969.0022.2020
LAILATH MRISHO HUSSEIN
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S1969.0023.2020
LATIFA KONDO SAID
MAPOSENI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
11S1969.0026.2020
MARIAM HAMISI SALEHE
RUVU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
12S1969.0029.2020
MODESTA SIMON STOWA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
13S1969.0035.2020
RABIA MAKAME ABDALLAH
MAPOSENI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA DC - RUVUMA
14S1969.0037.2020
REHEMA ABEID MIKIDADI
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
15S1969.0040.2020
REHEMA WESTON LUOGA
MTWARA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
16S1969.0041.2020
SAFIA USSI HAJI
NKOWE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
17S1969.0042.2020
SALOME MASANJA NGASA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
18S1969.0044.2020
SCOLASTIKA MASANJA NGASA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S1969.0045.2020
SHANI WAZIRI ABUBAKARI
MATOMBO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
20S1969.0055.2020
ABDUL NUHU DOTTO
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
21S1969.0057.2020
ABDULKARIM SUNGU KIPANGA
MKONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
22S1969.0059.2020
ABUBAKAR M HAMISI
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
23S1969.0063.2020
AMOUR MWADINI MCHA
MWINYI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMKURANGA DC - PWANI
24S1969.0064.2020
ANUARY JUMA UWESO
MARAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
25S1969.0066.2020
AWADHI HAJI MUSA
SONGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
26S1969.0067.2020
BAKARI SHAMTE MBONDE
GANAKO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKARATU DC - ARUSHA
27S1969.0068.2020
BONIVENTURA PROTAS NGOSO
MARAMBA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMKINGA DC - TANGA
28S1969.0069.2020
COSMAS MARCUS ALOYCE
MKONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
29S1969.0070.2020
DISMAS KAIZILEGE DAMASEN
NJOMBE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNJOMBE TC - NJOMBE
30S1969.0074.2020
GLODIUS GRATION CHRISTIAN
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
31S1969.0077.2020
HAMISI HASSANI HAMISI
WATER INSTITUTEWATER LABORATORY TECHNOLOGYTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
32S1969.0081.2020
HERI HUSSEIN MKOKOYA
MAGOMA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKOROGWE DC - TANGA
33S1969.0082.2020
HERI JUMA RAMADHANI
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
34S1969.0085.2020
HUSSEIN YUSUPH HUSSEIN
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
35S1969.0087.2020
IBRAHIMU ABDUL DOLLAH
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
36S1969.0088.2020
ISIHAKA RAJABU OMARY
MNYAMBE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNEWALA DC - MTWARA
37S1969.0089.2020
JABIR HAJI SUNA
KIBITI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
38S1969.0090.2020
JOHN PAULO PETER
LUGOBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
39S1969.0094.2020
LISTON MATHEO RAFIKI
MNYAMBE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolNEWALA DC - MTWARA
40S1969.0096.2020
MESHACK ENOCK KATEMBA
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
41S1969.0097.2020
MOHAMED SHABANI SANANE
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
42S1969.0100.2020
OMARY RAMADHANI MNYIMWA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
43S1969.0102.2020
RAHIMU ALLY SAIDI
KIKARO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
44S1969.0107.2020
SALUMU MENO KANGUNGU
IWALANJE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
45S1969.0109.2020
SELEMANI MOHAMEDI PANDUKA
SONGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUHEZA DC - TANGA
46S1969.0112.2020
STUART GERARD KIPESA
KIBITI SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBITI DC - PWANI
47S1969.0113.2020
TAMIMU SAIDI MOHAMEDI
MKONGO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolRUFIJI DC - PWANI
48S1969.0115.2020
WILLIAM MICHAEL MHINA
LINDI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLINDI MC - LINDI
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya