Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BAOBAB SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1599.0001.2020
A'ADILAH BORI PONGWA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
2S1599.0002.2020
ADELA PETER NTAMBI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
3S1599.0003.2020
AHLAM ALI BAKAR
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
4S1599.0004.2020
ALICE LAZARO PETRO
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
5S1599.0005.2020
AMINA ALLY MSANGI
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
6S1599.0006.2020
AMINATA MSAFIRI HASSAN
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
7S1599.0007.2020
ANGEL GODFREY MHELUKA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
8S1599.0008.2020
ANGELA ELIAS MRUTU
KIPINGOHGLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
9S1599.0009.2020
ASHA RAMADHANI HUSSEIN
KIBASILA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S1599.0010.2020
ASIA HEMED MYANZA
KISUTU SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
11S1599.0011.2020
ATKA HARUNA MYONGA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMMETROLOGY AND STANDARDIZATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12S1599.0012.2020
AUDREY JOHN RWEGASHA
KISUTU SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
13S1599.0013.2020
AZIZA SHEHE ABDALLAH
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
14S1599.0014.2020
BAHATI JOFREY TILLYA
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
15S1599.0015.2020
BIZUME SHAAME JUMA
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S1599.0016.2020
BRIGHTER JULIUS YENDA
ITILIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
17S1599.0017.2020
BRIGITHA JOSEPH KAYOMBO
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
18S1599.0018.2020
BUTHAINA HAIDAR KAZI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
19S1599.0019.2020
CAMILLA ERNEST MHULE
ZOGOWALE SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
20S1599.0020.2020
CAREEN CARLOS GICHOGO
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
21S1599.0021.2020
CAREEN ERICK NDEGE
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
22S1599.0022.2020
CAREEN MANU MASSAWE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
23S1599.0023.2020
CAREEN RODGERS MASHA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
24S1599.0024.2020
CHRISTINA AUNGA MAGATTI
ITILIMA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolITILIMA DC - SIMIYU
25S1599.0025.2020
CLARA STEPHEN KIYAGE
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
26S1599.0026.2020
CORRETASCOTT CHARLES MSETTI
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
27S1599.0027.2020
DARIN ABDALLAH MWINCHANDE
KIBAHA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedKIBAHA DC - PWANI
28S1599.0028.2020
DEBORA DAWSONI MWEMEZI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
29S1599.0029.2020
DEBORA JULIUS MWAKIBETE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
30S1599.0030.2020
DORICA ABRAHAM SAUNYAMA
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
31S1599.0031.2020
EUNICE ALLAN MSINDAI
MWAZYE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
32S1599.0032.2020
FARIDA MUSSA HAMISI
LUSANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
33S1599.0033.2020
FAT-HIYA MOHAMED ALI
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
34S1599.0034.2020
FATUMA JUMA SEIF
MANEROMANGO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
35S1599.0035.2020
FATUMA MUSTAFA MATALA
CENTRE FOR EDUCATIONAL DEVELOPMENT IN HEALTH ARUSHAHEALTH INFORMATION SCIENCESCollegeARUSHA CC - ARUSHA
36S1599.0036.2020
GLORY EMMANUEL KULENGWA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
37S1599.0037.2020
GLORY GODFREY RUPIA
RAFSANJANI-SOGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
38S1599.0038.2020
GLORY PASCAL MBILINYI
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
39S1599.0039.2020
GRACE MICHAEL BOWER
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
40S1599.0040.2020
HABIBA IDDI KIMANTA
USONGWE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
41S1599.0041.2020
HAFSA IBRAHIM MKWABI
KASHISHI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
42S1599.0042.2020
HAITHAM MBAROUK RAMSA
MOSHI CO-OPERATIVE UNIVERSITY - KIZUMBI CAMPUSENTERPRISE DEVELOPMENTCollegeSHINYANGA MC - SHINYANGA
43S1599.0043.2020
HAMISA HUSSEIN HAMISI
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
44S1599.0044.2020
HANIFA JUMA ABDALLAH
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
45S1599.0045.2020
HASANAT HASSAN CHOBU
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
46S1599.0046.2020
HERIETH JOHN MNYELE
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
47S1599.0047.2020
HIDAYA OMARY MAYALA
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
48S1599.0048.2020
ILHAM ALLY ABDALLAH
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
49S1599.0049.2020
JACKLINE EMMANUEL MUSHI
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
50S1599.0050.2020
JACKLINE JOHNSON ZIMBO
KIBASILA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
51S1599.0051.2020
JANETH ANSLEME TAKUNGA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
52S1599.0052.2020
JANETH BRYTON NG'WANDU
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
53S1599.0053.2020
JENIPHA FREDY MTALO
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
54S1599.0054.2020
JOHARI SHOMARI KILAO
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
55S1599.0055.2020
JUDITH SHADRACK ELIAPENDA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
56S1599.0056.2020
KAWTHAR THANI SENGA
JANGWANI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
57S1599.0057.2020
KHADIJA RASHID AHMED
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
58S1599.0058.2020
KHADIJA OMARY MOHAMED
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
59S1599.0059.2020
KIJOL MOHAMED MWINCHUI
MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNYASA DC - RUVUMA
60S1599.0060.2020
LAAZIZI HAKIM MOHAMED
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
61S1599.0061.2020
LEILA FADHILI BINI
MBAGALA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
62S1599.0062.2020
LETICIA DANIEL LAISER
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
63S1599.0063.2020
LISA JERRY MACHA
KIFARU SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
64S1599.0064.2020
LOYCE NYANGETA CLIFORD
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
65S1599.0065.2020
LUCY MARKO GAMBAMALA
ZANAKI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
66S1599.0066.2020
LUCY THADEO MUTEMBEI
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
67S1599.0067.2020
LULU ISMAIL MKWACHA
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
68S1599.0068.2020
MARIAM MARODA BILAL
KIBASILA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
69S1599.0069.2020
MARY PHILO MAPUNDA
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
70S1599.0070.2020
MBONI OMARY MATTAKA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
71S1599.0071.2020
MEDELINA JOHNSON HAULE
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
72S1599.0072.2020
MERCY JOHN HAULE
IGOWOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
73S1599.0073.2020
MIRIAM JEREMIAH BUDODI
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
74S1599.0074.2020
MIRIAM THOBIAS MAKALE
TINDEPCMBoarding SchoolSHINYANGA DC - SHINYANGA
75S1599.0075.2020
MOUREEN ELVIS NGOWI
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
76S1599.0076.2020
MWAJUMA IBRAHIM KALUMBA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
77S1599.0077.2020
MWAMVITA ZAYOD RASHID
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
78S1599.0078.2020
MWAMVUA MDIMI JOEL
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
79S1599.0079.2020
MWANSADA MADANGA SEIF
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
80S1599.0080.2020
NADHIRA RASHIDI SHEIKH
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
81S1599.0081.2020
NAIMA JUMA ABDALLAH
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
82S1599.0082.2020
NAIMA RAMADHAN MUNGIA
CENTRE FOR EDUCATIONAL DEVELOPMENT IN HEALTH ARUSHAHEALTH INFORMATION SCIENCESCollegeARUSHA CC - ARUSHA
83S1599.0083.2020
NAJAAH HASSAN GELEMA
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
84S1599.0084.2020
NAJAM ZAKIULAZAM SAIFEE
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
85S1599.0085.2020
NAJMA MOHAMED SAID
MBAGALA SECONDARY SCHOOLCBGDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
86S1599.0086.2020
NAJWA MUHSIN ABUBAKARY
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
87S1599.0087.2020
NASRA HASHIM CHAOGA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
88S1599.0088.2020
NEEMA DAUD LAMECK
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
89S1599.0089.2020
NEEMAT AHMED BOBSATH
LUCAS MALIA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
90S1599.0090.2020
NOREEN ARNOLD KIMARO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
91S1599.0091.2020
NUTHAIRA AMRY KIBOMA
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
92S1599.0092.2020
PARZAD PIRMOHAMED AZIZI
MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNYASA DC - RUVUMA
93S1599.0093.2020
PETRONILA MAXMILLIAN ROBERT
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
94S1599.0094.2020
PHOEBE PETER ODONGO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
95S1599.0095.2020
QUEEN ADAM SUBI
MPUI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA DC - RUKWA
96S1599.0096.2020
QUEEN MWEMA KHERI
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
97S1599.0097.2020
QUEEN ROBERT KITUNDU
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
98S1599.0098.2020
RABIA SHAAME JUMA
MANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTARIME DC - MARA
99S1599.0099.2020
RACHEAL ISSA JAFFARY
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
100S1599.0100.2020
RAHIU OMARI RAMADHANI
KISUTU SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
101S1599.0101.2020
RAHMA HAMIS LISSU
KISUTU SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
102S1599.0102.2020
RAHMA MOHAMED KUNGA
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
103S1599.0103.2020
RAINFRIDA SILVIN WOLFRAM
KIBASILA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
104S1599.0104.2020
RAIYAN ZAHOR SALUM
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
105S1599.0105.2020
RAYA ABDALLA MOHAMED
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
106S1599.0106.2020
REBECCA ALLEN MUSHI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
107S1599.0107.2020
REHEMA MATESO ANTHONY
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
108S1599.0108.2020
RHODA MUSA ABDUL
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
109S1599.0109.2020
RITHA EMMANUEL ANDREW
SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
110S1599.0110.2020
ROBIN NOTHANDO MASIRI
WATER INSTITUTEHYDRO-GEOLOGY AND WATER-WELL DRILLINGTechnicalKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
111S1599.0111.2020
SALLY ROY FIGUEIREDO
DODOMA SECONDARY SCHOOLPMCsBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
112S1599.0112.2020
SALMA BABU MAKINDA
KIBASILA SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
113S1599.0113.2020
SALMA HAMDAN YAHYA
KISUTU SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
114S1599.0114.2020
SAMIRA MOHAMMED ABDUL-RAHMAN
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
115S1599.0115.2020
SANIA AHMAD MKOBO
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMALOCAL GOVERNMENT ACCOUNTING AND FINANCECollegeDODOMA CC - DODOMA
116S1599.0116.2020
SHADHYA KASSIM NYANGARIKA
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
117S1599.0117.2020
SHADYA OMAR KIZENGA
JANGWANI SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
118S1599.0118.2020
SHADYA YAHAYA MWIPOPO
IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
119S1599.0119.2020
SHARON GERALD TEMBA
KISUTU SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
120S1599.0120.2020
SHEELAH FADHILI FUNDI
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
121S1599.0121.2020
SOPHIA ALLY KILEO
MSALATO SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
122S1599.0122.2020
SUZAN JOSEPH VICENT
MBAGALA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
123S1599.0123.2020
SWALHIYA HASHIM HASSAN
LUGUFU GIRLS SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
124S1599.0124.2020
TECLA NELSON JACKSON
BUKONGO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
125S1599.0125.2020
TRIZA IBRAHIM MWAISAKILA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
126S1599.0126.2020
VANESSA ATULINDA KALUMUNA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
127S1599.0127.2020
VANESSA WILLIAM MWAKATUNDU
KIBASILA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
128S1599.0128.2020
VERONICA MATHO KAREGEA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
129S1599.0129.2020
VICTORIA RAPHAEL MPANDUKA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
130S1599.0130.2020
WARDA MUHARRAMI OMARY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
131S1599.0131.2020
WINIFRIDA ROGATH KAIGARULA
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
132S1599.0132.2020
YUSRA JOHN ULEDI
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
133S1599.0133.2020
ZAHRA RAMADHANI HIZZA
TARAKEA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
134S1599.0134.2020
ZELA MUSTAFA MATALA
TARAKEA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolROMBO DC - KILIMANJARO
135S1599.0135.2020
ZENA BAKARI KITERY
JANGWANI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
136S1599.0136.2020
ZUWENA KHERI ALLY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
137S1599.0137.2020
ABBAS MOYOMMOJA KALAMBILE
EMMANUEL NCHIMBI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
138S1599.0138.2020
ABDUL-AZIZ MASOUD MBARAKA
MAMBWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
139S1599.0139.2020
ABDULRAHMAN MRISHO SATURA
TABORA BOYS' SECONDARY SCHOOLPCBSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
140S1599.0140.2020
ABDULRAZAK SULTAN RASHID
TEMEKE SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
141S1599.0141.2020
ABDURAHIM MAGAO MOHAMEDI
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
142S1599.0142.2020
ABUBAKAR MOHAMED CHWAYA
MAMBWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
143S1599.0143.2020
ABUHUBAIDA SHABAN BOMA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
144S1599.0144.2020
ALLEN ANNEX TEMBA
ILONGERO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolSINGIDA DC - SINGIDA
145S1599.0145.2020
AMIR ABDALLAH SENZIAH
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
146S1599.0146.2020
AMOUR HUSSEIN JUMA
MAMBWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
147S1599.0147.2020
ARMSTRONG YAHYA AUSSI
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
148S1599.0148.2020
AUGUSTINO MELIKIORY MMBAJI
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
149S1599.0149.2020
AYUBU ASAJILE ISSA
BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOLPCMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
150S1599.0150.2020
BADAWI ABDUL ISSA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
151S1599.0151.2020
BARAKA MUSSA MAVUMBI
TEMEKE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
152S1599.0152.2020
BENJAMIN JOSEPH NDUNGURU
MAMBWE SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
153S1599.0153.2020
BRIAN ATUPELE MWAMBENE
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
154S1599.0154.2020
BRIAN EVANS MUTAKUBWA
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
155S1599.0155.2020
BRIAN JUDICA MUSHI
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
156S1599.0156.2020
BRIGHTON WILLIAM NINGA
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
157S1599.0157.2020
CLIFFORD RUWAICHI KIMARO
TEMEKE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
158S1599.0158.2020
DANIEL MBOKA MINGA
NDANDA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
159S1599.0159.2020
DAUD FUJO KULUSUSU
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
160S1599.0160.2020
DERECK AMANI MATERU
NAKAGURU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKILOMBERO DC - MOROGORO
161S1599.0161.2020
DERICK ERASMUS BWEGOGE
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
162S1599.0162.2020
EDSON RICHARD TARIMO
UMBWE SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
163S1599.0163.2020
EDWIN EDSON WAKARA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
164S1599.0164.2020
ERICK FESTO PETER
CHATO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
165S1599.0165.2020
ERICK YORDAN MATANDIKA
NAKAGURU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKILOMBERO DC - MOROGORO
166S1599.0166.2020
FADHILI PRAYGOD TARIMO
MPWAPWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
167S1599.0167.2020
FELIX REGINALD MWAYA
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
168S1599.0168.2020
FRANCIS DONAT MASHIKU
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA BAIOLOJIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
169S1599.0169.2020
GODIVA ELIUD URASSA
MAGUFULI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHATO DC - GEITA
170S1599.0170.2020
GODSON NYAMHANGA BWIRE
MIONO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
171S1599.0171.2020
HAFIDH WILSON KANTABULA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
172S1599.0172.2020
HAJI MAHMOUD MUSSA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
173S1599.0174.2020
HASHIM HASSAN MTERI
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
174S1599.0175.2020
HERBETH CHARLES ZUAKUU
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
175S1599.0176.2020
HUSSEIN KISAKENI MLIGHITE
KOROGWE TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeKOROGWE TC - TANGA
176S1599.0177.2020
IPYANA MAKULI MWANSASU
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
177S1599.0179.2020
ISLAM KHAMIS SHIBU
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLHGEDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
178S1599.0180.2020
JACOB ATHUMANI SHABANI
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
179S1599.0181.2020
JACOB CHARLES MASSAMBU
ABOUD JUMBE SECONDARY SCHOOLHGKDay SchoolKIGAMBONI MC - DAR ES SALAAM
180S1599.0182.2020
JAMES ADRIAN JUNGU
KIBASILA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
181S1599.0183.2020
JIBRIL EDDY KPAREKOUTI
CENTRE FOR EDUCATIONAL DEVELOPMENT IN HEALTH ARUSHAHEALTH INFORMATION SCIENCESCollegeARUSHA CC - ARUSHA
182S1599.0184.2020
JOVIN ADRIAN JUNGU
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
183S1599.0185.2020
KAUTHAR RASHID MBASHA
MIONO SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
184S1599.0186.2020
KELVIN GILBERT MUNISI
RUSUMO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolNGARA DC - KAGERA
185S1599.0187.2020
LADSLAUS MAGABILO MUROBI
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
186S1599.0188.2020
MALVIN FOCUS SAKAYA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
187S1599.0189.2020
MESHACK AQURINO KYANDO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
188S1599.0190.2020
MOHAMED RAMADHANI MWACHA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
189S1599.0191.2020
MURTAZA AZIZ DUTILO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
190S1599.0192.2020
MWALUKO D CHIDOWU
IWAWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMAKETE DC - NJOMBE
191S1599.0193.2020
NAEEM SAID MOHAMED
LWANGWA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
192S1599.0194.2020
NATHANAEL MATHAYO NGATUNGA
KIBAHA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
193S1599.0195.2020
OTHMAN SADICK ATHUMAN
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)ACCOUNTING AND TRANSPORT FINANCECollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
194S1599.0196.2020
OWEN MICHAEL MAZOYA
MWANALUGALI SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA TC - PWANI
195S1599.0197.2020
PETERBRIGHT ALOYCE SHAYO
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAACCOUNTANCYCollegeARUSHA DC - ARUSHA
196S1599.0198.2020
RAMADHANI NASSOR KIKUMBI
RANGWI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
197S1599.0199.2020
RAPHA DANIEL LAIZER
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
198S1599.0200.2020
RICHARD EMMANUEL ANDREW
SONGEA BOYS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolSONGEA MC - RUVUMA
199S1599.0201.2020
RODGERS GOODLUCK MSAKI
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA BAIOLOJIA )Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
200S1599.0202.2020
SABRI SHARAF HAROUB
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
201S1599.0203.2020
SAIDI MOHAMED MTUWA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
202S1599.0204.2020
SAIDY YUSUPH MIDOLE
MATAI SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
203S1599.0205.2020
SALUM ABDALLAH SALUM
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
204S1599.0206.2020
SAMSON GASTON MGAYA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
205S1599.0207.2020
SHABAN ABDALLAH JUMA
KITANGALI TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA MSINGITeachers CollegeNEWALA DC - MTWARA
206S1599.0208.2020
SHAFI RASHID KIPANGA
TEMEKE SECONDARY SCHOOLECADay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
207S1599.0209.2020
STEVEN SAFARI FUIME
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLECADay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
208S1599.0210.2020
SULEIMAN MNDEWA MZEE
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLPCBDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
209S1599.0211.2020
SYLVANUS GEOFREY NYANGE
KABUNGU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
210S1599.0212.2020
TWAHA ALLY HAMISI
KIBAHA SECONDARY SCHOOLECASpecial SchoolKIBAHA TC - PWANI
211S1599.0214.2020
WILLIAM JOHN MASELE
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
212S1599.0215.2020
WILLIAM WALTER MSAKI
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
213S1599.0216.2020
YOHANA PETER SAROTI
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya