Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA EFATHA SEMINARY


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1450.0001.2020
ANGOZA THEMISTOCLES RWEGASIRA
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
2S1450.0002.2020
BEATRICE GODWILL KIRENGA
NANUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
3S1450.0003.2020
CAREEN EMMANUEL SLAA
CHANGOMBE SECONDARY SCHOOLHGLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
4S1450.0004.2020
CATHERINE ATILIO MDEGELA
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
5S1450.0005.2020
DEBORA SAMWEL MWASANDELE
ILULU SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolKILWA DC - LINDI
6S1450.0006.2020
GRACE A RAPHAEL
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
7S1450.0007.2020
GRACE LAURENT KINAHI
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
8S1450.0008.2020
GRACE TIMOTHEO FRANK
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S1450.0009.2020
HAPPINESS JUSTINE RICHARD
MIZENGO PINDA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMPIMBWE DC - KATAVI
10S1450.0010.2020
IRENE FELIX MUSHI
MIKWAMBE SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
11S1450.0012.2020
JONIA VALENTINE NGEIYAMU
MBEYA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolMBEYA CC - MBEYA
12S1450.0013.2020
KOKURIKILA HAMZA BYARUSHENGO
ZANAKI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
13S1450.0014.2020
MUNIRA NASSOR SALUM
JANGWANI SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
14S1450.0015.2020
NIENDIWE ELIABU MRUTU
MBAMBA BAY SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolNYASA DC - RUVUMA
15S1450.0016.2020
PAULINA MWITA MAGAIGWA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
16S1450.0017.2020
RAHMA JUMANNE MOHAMMED
LUCAS MALIA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolRUANGWA DC - LINDI
17S1450.0019.2020
VAILETH ALFRED PATRICK
MOROGORO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
18S1450.0020.2020
VIOLET ELLIFURAHA KIMARO
NANUNGU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolNAMTUMBO DC - RUVUMA
19S1450.0021.2020
VIVIAN N KAYAGA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S1450.0022.2020
ANDREW JOHN MPONDA
TAMBAZA SECONDARY SCHOOLEGMDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
21S1450.0023.2020
ANTONY JOHN KABOJA
KALENGE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolUVINZA DC - KIGOMA
22S1450.0024.2020
ANUARY KHAMIS ALLY
NDANDA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
23S1450.0025.2020
AYMAAN ATHUMAN KORONGO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)ACCOUNTING AND TRANSPORT FINANCECollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
24S1450.0026.2020
BHIZMARSHALL EUGEN KAZUZURU
TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
25S1450.0027.2020
DENIS STEVEN RUGE
MOROGORO TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMOROGORO MC - MOROGORO
26S1450.0028.2020
DICKSON DANFORD DIRISHA
KIGONSERA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMBINGA DC - RUVUMA
27S1450.0029.2020
ISDORY PATRICK KUMBURU
JUHUDI SECONDARY SCHOOLHKLDay SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
28S1450.0031.2020
JOHNSON JACKSON JOSIAH
IHUNGO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
29S1450.0032.2020
MICHAEL JULIUS MASANJA
UYUMBU SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolURAMBO DC - TABORA
30S1450.0033.2020
NADEEM ASHRAF PREMJI
AZANIA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolILALA MC - DAR ES SALAAM
31S1450.0034.2020
WAZIRI ABUBAKAR CHAUREMBO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya