Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0248.0001.2020
AGNESS A MNZAVA
MAZAE SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMPWAPWA DC - DODOMA
2S0248.0002.2020
AGNETHA A MWASUMBI
RUVU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
3S0248.0003.2020
ALICE P MSAKI
IGOWOLE SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
4S0248.0004.2020
ALICIA A KAVISHE
RUVU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
5S0248.0005.2020
ALTAR A BAVUMA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
6S0248.0006.2020
ANGEL J GUNDA
KISIMIRI SECONDARY SCHOOLHKLSpecial SchoolMERU DC - ARUSHA
7S0248.0007.2020
ANGEL N MUSHI
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
8S0248.0008.2020
ANGEL P MASSAWE
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLCBGSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
9S0248.0009.2020
ANGEL R FOCUS
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
10S0248.0010.2020
ANGELINE I MNYAVANU
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
11S0248.0011.2020
ASNATH A MHALAFU
ISMANI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
12S0248.0012.2020
BERTHA B ASERY
MWERA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolPANGANI DC - TANGA
13S0248.0013.2020
BIESHA N NYUMAYO
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
14S0248.0014.2020
CAMILLA W CHIPETA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
15S0248.0015.2020
CANDIDA P BYALALE
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
16S0248.0016.2020
CAREEN D MALUGU
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
17S0248.0017.2020
CAREEN R BYANYUMA
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
18S0248.0018.2020
CATHERINE J MWITA
KILAKALA SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolMOROGORO MC - MOROGORO
19S0248.0019.2020
CECILIA D JOHN
MONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
20S0248.0020.2020
CECILIA R SALANGA
LUSANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
21S0248.0021.2020
CHRISTINA D MWABEZA
RUVU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
22S0248.0022.2020
CHRISTINA F MANJORI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
23S0248.0023.2020
CHRISTINA F NYUNDO
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
24S0248.0024.2020
CHRISTJOY C CHIDUO
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
25S0248.0025.2020
CONSOLATA E KAPAYA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
26S0248.0026.2020
CYNTHIA K SHAIDI
KIBONDO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
27S0248.0027.2020
DALIA I MTOLAH
KOROGWE GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKOROGWE TC - TANGA
28S0248.0028.2020
DEBORAH D KIJOLE
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
29S0248.0029.2020
DOREEN M HOKORORO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
30S0248.0030.2020
DOREEN R NYAMWIKA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
31S0248.0031.2020
DOREEN S NKANDA
RUVU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
32S0248.0032.2020
EDNA N MBILINYI
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHGLSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
33S0248.0033.2020
EINOTI E MLAVI
RUVU SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolKIBAHA DC - PWANI
34S0248.0034.2020
ELIZABETH E JOHN
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
35S0248.0035.2020
ELIZABETH M BANDOMA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
36S0248.0036.2020
ERICA C NYAKIHA
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
37S0248.0037.2020
ERICA K MGOHAKILWA
PAWAGA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
38S0248.0038.2020
ERIN G MWELA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
39S0248.0039.2020
ESMERALDA G KAVISHE
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
40S0248.0040.2020
ESTHER B STANLEY
BUSWELU SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolILEMELA MC - MWANZA
41S0248.0041.2020
ESTHER I NJELEKELA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
42S0248.0042.2020
EUNICE F MUGEMUZI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
43S0248.0043.2020
EUNICE R JAMES
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
44S0248.0044.2020
EVA M GODSON
ARUSHA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
45S0248.0045.2020
FAITH A MBOPE
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
46S0248.0046.2020
FAITH D MSOKAME
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
47S0248.0047.2020
FINA M MUKIRYA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
48S0248.0048.2020
FLORA A LYATUU
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
49S0248.0049.2020
FLORAH T KESSY
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYELECTRONICS AND TELECOMMUNICATIONS ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
50S0248.0050.2020
FLORA-KARIBA O NYAGIRO
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYELECTRONICS AND TELECOMMUNICATIONS ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
51S0248.0051.2020
FLORENCIA E MASWI
NANDEMBO SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolTUNDURU DC - RUVUMA
52S0248.0052.2020
GETRUDE C TUKA
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
53S0248.0053.2020
GLADY D TARIMO
DUTWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBARIADI DC - SIMIYU
54S0248.0054.2020
GLORY A MMASI
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
55S0248.0055.2020
GLORY H KITARAGA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
56S0248.0056.2020
GLORY H MSHIU
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
57S0248.0057.2020
HAPPY J DAIMOND
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
58S0248.0058.2020
HAPPY J MLIPU
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
59S0248.0059.2020
HAPPY M MGOMBERE
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
60S0248.0060.2020
IANNA CATHERINE MWAGENI
MRINGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolARUSHA DC - ARUSHA
61S0248.0061.2020
ILHAAM O KIURE
ENDASAK SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
62S0248.0062.2020
IPTSAM J TWALIB
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
63S0248.0063.2020
IRENE A MAGIMILA
MONDO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHEMBA DC - DODOMA
64S0248.0064.2020
IRENE F BYABACHWEZI
NGANZA SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
65S0248.0065.2020
IRENE I SANGA
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
66S0248.0066.2020
IRENE T JOHN
NGANZA SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMWANZA CC - MWANZA
67S0248.0067.2020
IRENE V RICHARD
MISSUNGWI SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMISUNGWI DC - MWANZA
68S0248.0068.2020
JACKLINE SIIMA JACKSON
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
69S0248.0069.2020
JACKLINE P SHIYO
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
70S0248.0070.2020
JOAN E KIMEI
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
71S0248.0071.2020
JOAN L CHALAMILA
LUGOBA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
72S0248.0072.2020
JOSEPHINA S SELESTINE
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
73S0248.0073.2020
JOYCE E MKUMBO
MSALALA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNYANG'HWALE DC - GEITA
74S0248.0074.2020
JUDITH A LUANDA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
75S0248.0075.2020
JULIETH J KEYYU
MSALALA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolNYANG'HWALE DC - GEITA
76S0248.0076.2020
JUSTANCIA M STEPHEN
MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKAHAMA TC - SHINYANGA
77S0248.0077.2020
KELLYANNA P MOLLEL
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESNURSING AND MIDWIFERYHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
78S0248.0078.2020
KHADIJA H KUYUNGA
TANGA COLLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCESCLINICAL MEDICINEHealth and AlliedTANGA CC - TANGA
79S0248.0079.2020
KIGENDA A SEKIMWERI
LUFILYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
80S0248.0080.2020
LETICIA E ANDERSON
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
81S0248.0081.2020
LILIAN F NCHWEMBU
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
82S0248.0082.2020
LISA T JEREMIAH
MWAKALELI SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
83S0248.0083.2020
LIZ E KIJO
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
84S0248.0084.2020
LOVENESS P MTENGA
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
85S0248.0085.2020
LUCY D MASANJA
DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGYCIVIL ENGINEERINGTechnicalILALA MC - DAR ES SALAAM
86S0248.0086.2020
MADELLEINE K MOCHA
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
87S0248.0087.2020
MAGRETH J SUNZU
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
88S0248.0088.2020
MAGRETH P MIYEYE
USANGI DAY SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMWANGA DC - KILIMANJARO
89S0248.0089.2020
MAHADIA O MKALLY
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
90S0248.0090.2020
MARIA J KIJERUDA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
91S0248.0091.2020
MARIAM Y MAKUBI
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
92S0248.0092.2020
MARTHA R LYATUU
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
93S0248.0093.2020
MARTHA V SANGA
KANGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolSONGWE DC - SONGWE
94S0248.0094.2020
MARY E MMASY
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
95S0248.0095.2020
MARYELLEN D KAIJAGE
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
96S0248.0096.2020
MAUREEN B LYATUU
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
97S0248.0097.2020
MAUREEN V BURETA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
98S0248.0098.2020
MELINDA P PANTALEO
KAREMA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMPANDA DC - KATAVI
99S0248.0099.2020
MERCY A MOHAMED
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
100S0248.0100.2020
NANCY N KINABO
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
101S0248.0101.2020
NATTYA F MCHOME
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
102S0248.0102.2020
NEISHA L MATILE
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
103S0248.0103.2020
NEUS A MWAKISOLE
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
104S0248.0104.2020
NGONZI B LUKYAA
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
105S0248.0105.2020
NICE R KAILEMBO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
106S0248.0106.2020
NOELA L MATUNGWA
MSALATO SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolDODOMA CC - DODOMA
107S0248.0107.2020
OLIVER O BYOBANGAMBA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
108S0248.0108.2020
PATRICIA A MASIKU
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
109S0248.0109.2020
PAULINE I KOMBA
LUFILYO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolBUSOKELO DC - MBEYA
110S0248.0110.2020
PENDO P MWINUKA
MKUGWA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
111S0248.0111.2020
PENDOREEN R BARUSHI
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
112S0248.0112.2020
PRIELA P DAVID
ENDASAK SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolHANANG DC - MANYARA
113S0248.0113.2020
PRISCA N MACHOTA
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
114S0248.0114.2020
PROLIMINA G SIMON
WERUWERU SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
115S0248.0115.2020
RAHBA A RAJAB
KIBONDO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
116S0248.0116.2020
RAMONAH S KOMBA
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
117S0248.0117.2020
REBBECA M RUJI
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
118S0248.0118.2020
REHEMA K JUMA
TABORA GIRLS' SECONDARY SCHOOLPCMSpecial SchoolTABORA MC - TABORA
119S0248.0119.2020
RUTHVERY G MTAITA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
120S0248.0120.2020
SABINA P MABUTO
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
121S0248.0121.2020
SAFINA H MAGENDA
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
122S0248.0122.2020
SAIDA A MWEGEO
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
123S0248.0123.2020
SALMA L MSIMBE
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
124S0248.0124.2020
SANDRA A VISRAM
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
125S0248.0125.2020
SHEILA S MVUNYE
MKUGWA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolKIBONDO DC - KIGOMA
126S0248.0126.2020
STELLA J ALUTE
MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolMPANDA MC - KATAVI
127S0248.0127.2020
SUPAT S MEDUKENYA
MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMAKAMBAKO TC - NJOMBE
128S0248.0128.2020
SUSANA D CHEYO
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
129S0248.0129.2020
TUMAINI E MWAKALINGA
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
130S0248.0130.2020
TUNU S KILIMNYONGA
BUNGE GIRLS SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
131S0248.0131.2020
WENDO A MANYELEZI
BUKONGO SECONDARY SCHOOLECABoarding SchoolUKEREWE DC - MWANZA
132S0248.0132.2020
WHITNEY P MWOLEKA
RUGAMBWA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBUKOBA MC - KAGERA
133S0248.0133.2020
WINNIE M MGULLA
MIONO SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolCHALINZE DC - PWANI
134S0248.0134.2020
WITNESS A KAOLE
MASASI GIRLS' SECONDARY SCHOOLPGMBoarding SchoolMASASI TC - MTWARA
135S0248.0135.2020
ZAHARA Y KINGAI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
136S0248.0136.2020
ZAINAB S MSISIRI
NYANTAKARA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolBIHARAMULO DC - KAGERA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya