Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA NIANJEMA SECONDARY SCHOOL CENTRE


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1P1172.0024.2020
FRIDA JUMANNE MASEBO
NDWIKA GIRLS' SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMASASI DC - MTWARA
2P1172.0049.2020
JOYCE A HAPENDEKI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
3P1172.0057.2020
MARIA CHARLES DOMITILIO
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
4P1172.0065.2020
MOZA KH MZEE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
5P1172.0076.2020
PERAZIA CHACHA WAMBURA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
6P1172.0079.2020
PILI NGEGESHI SHIJA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
7P1172.0115.2020
BENEDICT T KIVAMBA
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
8P1172.0118.2020
DANIEL ESPEDITO MADEMBWE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMRECORDS, ARCHIVES AND INFORMATION MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
9P1172.0123.2020
ERNEST P RUBEN
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
10P1172.0129.2020
HAMISI A KUCHEJE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
11P1172.0131.2020
HUSSEIN ALLY SHABANI
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMACCOUNTANCYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
12P1172.0132.2020
HUSSEIN ENZI JOSEPH
MANEROMANGO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKISARAWE DC - PWANI
13P1172.0133.2020
IBRAHIM M SHEHA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - MWANZAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILEMELA MC - MWANZA
14P1172.0135.2020
IDD M SUDI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
15P1172.0136.2020
IDDY J HAMISI
KALIUA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolKALIUA DC - TABORA
16P1172.0140.2020
JAPHARY M SALUM
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA KEMIA)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
17P1172.0143.2020
JUNIOR M NAHUM
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
18P1172.0151.2020
NJEGELI DINDAYI NOLE
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMCOMPUTING AND INFORMATION COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
19P1172.0155.2020
RENATUSI ERENEI MASINGA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMTAXATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20P1172.0156.2020
RICHARD A WILLISON
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
21P1172.0158.2020
SALUMU M SHABANI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya