Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA BISHOP MCHONDE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S5221.0002.2020
AVINI RASHID MIKUKILI
IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
2S5221.0005.2020
LEOKADIA FABIAN MAHERA
IFAKARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIFAKARA TC - MOROGORO
3S5221.0006.2020
LUCY HASHIM MTUNU
DAKAWA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
4S5221.0007.2020
MARIA LUDOVICK WHITE
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANIHOSPITALITY OPERATIONSCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
5S5221.0008.2020
REHEMA YASSIN CHINGOLOMBWE
DAKAWA HIGH SCHOOLHKLBoarding SchoolKILOSA DC - MOROGORO
6S5221.0009.2020
SABINA JOSEPH FUNGO
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
7S5221.0010.2020
ALEX GASTONI MANDITI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
8S5221.0011.2020
AMOS FRANCE LUOGA
SADANI SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
9S5221.0012.2020
CHRISTIAN ARANUS NANGASI
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
10S5221.0013.2020
CYPRIAN PATRICK CHAMPUNGA
NAWENGE SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
11S5221.0015.2020
EDGA HUSSEN MWAKIFWAMBA
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
12S5221.0016.2020
ERASTO STEPHAN NJAHANI
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
13S5221.0017.2020
GEORGE ANDREA LINKANTI
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
14S5221.0018.2020
GEORGE PIUS MPWAGA
ILEMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
15S5221.0019.2020
GUDLUCK DEODATU NGALYA
CHAMWINO SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolCHAMWINO DC - DODOMA
16S5221.0020.2020
JOEL ANDREW HURUKI
KONGWA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKONGWA DC - DODOMA
17S5221.0021.2020
JONAS GREGORY MLIMANI
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
18S5221.0022.2020
KELVIN ALEX MSELE
MOSHI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMOSHI MC - KILIMANJARO
19S5221.0023.2020
LAZARO PIUS MATANDA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMINSURANCE AND SOCIAL PROTECTIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S5221.0024.2020
LUPYANA GEORGE MWENDA
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
21S5221.0025.2020
MARICK REUBEN MTUNU
BAGAMOYO SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolBAGAMOYO DC - PWANI
22S5221.0026.2020
MAXELINE CELALINE CHIHAMI
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)FREIGHT CLEARING AND FORWARDINGCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
23S5221.0027.2020
MICHAEL FOTINATUS MAX
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMLEGAL AND INDUSTRIAL METROLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
24S5221.0028.2020
PROTAS KANISIUS MHAVILE
NATIONAL COLLEGE OF TOURISM - BUSTANITRAVEL AND TOURISMCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
25S5221.0029.2020
SAVIO MARTIN MALEKELO
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MOROGORO CAMPUSANIMAL HEALTH AND PRODUCTIONCollegeMOROGORO MC - MOROGORO
26S5221.0030.2020
SHABAN HUSSEIN KIJAJI
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
27S5221.0031.2020
STEPHAN PANTALEO MBOYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
28S5221.0032.2020
JOSEPH ERASTO PELEULA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya