Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA SOFI SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S4229.0015.2020
JUSTINA KASEMBO MAGANGA
RUAHA COMMUNITY DEVELOPMENT TRAINING INSTITUTECOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeIRINGA MC - IRINGA
2S4229.0019.2020
LUSIA MICHAEL MASALU
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)PROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
3S4229.0042.2020
ALEN PETER LIKANGAGA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
4S4229.0046.2020
BAHATI MOHAMED SANGA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
5S4229.0047.2020
CHARLES EMMANUEL SONSO
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
6S4229.0048.2020
DEOGRASIAS MAXCELUS MIKONGOCHO
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
7S4229.0049.2020
DESDELIUS THELESFORY LUNKOMBI
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
8S4229.0051.2020
GREYSON DICKSON MALOGO
KANTALAMBA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolSUMBAWANGA MC - RUKWA
9S4229.0053.2020
HALELUYA ELIAMIN MATIMBWI
MALANGALI SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMUFINDI DC - IRINGA
10S4229.0056.2020
KRISTOFA CONRAD CHIWONI
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
11S4229.0058.2020
MAKSELIN LAZARO NGALYA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMADEVELOPMENT ADMINISTRATION AND MANAGEMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
12S4229.0061.2020
MARKO EMMANUEL EDWARD
ILEMBO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
13S4229.0062.2020
MARKO JUSTIN MACHAWA
MADABA SECONDARY SCHOOLHGEBoarding SchoolMADABA DC - RUVUMA
14S4229.0063.2020
MOHAMED SWEDY MSYANGI
KANTALAMBA SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolSUMBAWANGA MC - RUKWA
15S4229.0064.2020
MOHAMED SALEH OMARY
KWIRO SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
16S4229.0069.2020
RICHARD STEFANO CHARLES
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
17S4229.0070.2020
ROBERT SHILINDE MASUNGA
ARDHI INSTITUTE - TABORALAND MANAGEMENT, VALUATION AND REGISTRATIONCollegeTABORA MC - TABORA
18S4229.0073.2020
SHABAN ALBERTUS NGAYEGA
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
19S4229.0075.2020
SUDI HARUNI NHIGA
KWIRO SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya