Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA ITETE SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S2473.0056.2020
AMANDUSI AMANDUS MATANDIKO
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
2S2473.0058.2020
ANANIAS MARTINE MSOLA
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
3S2473.0061.2020
BASU MAIGE MASEGESE
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)HUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
4S2473.0074.2020
EVOD FROWINO CHIPANGAPORI
MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMTWARA MIKINDANI MC - MTWARA
5S2473.0084.2020
JACKSON ERIKI KAMSINI
MATAI SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
6S2473.0091.2020
JOSEPHAT YOLAMU CHAULECHI
MINISTRY OF AGRICULTURE TRAINING INSTIUTE ILONGA - KILOSAAGRICULTURE PRODUCTIONCollegeKILOSA DC - MOROGORO
7S2473.0095.2020
KLEMENSI KRISTOPHA KALYAMBIKA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - MTWARAPUBLIC ADMINISTRATIONCollegeMTWARA DC - MTWARA
8S2473.0098.2020
NKUBA SAIDI LUBEMBELEZA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
9S2473.0101.2020
PAULO ALEX EZEKIELI
TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
10S2473.0106.2020
SALUM GASEGO GONJI
CHISENGA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKALAMBO DC - RUKWA
11S2473.0108.2020
SAMWELI CHARLES NOAH
KORONA SECONDARY SCHOOLPCMBoarding SchoolARUSHA CC - ARUSHA
12S2473.0109.2020
SAMWELI AVENUS MAGWIRA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
13S2473.0116.2020
SIMON PETER NDEKEJA
MBWENITETA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
14S2473.0118.2020
STIVIN FRANKO NGALAPA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
15S2473.0126.2020
YOHANA MASHISHI KATAMA
MWIKA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMOSHI DC - KILIMANJARO
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya