Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA MTIMBIRA SECONDARY SCHOOL


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S1575.0004.2020
ASMA H MLUNGU
PAWAGA SECONDARY SCHOOLEGMBoarding SchoolIRINGA DC - IRINGA
2S1575.0006.2020
DEBORA M DENYEKA
DODOMA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
3S1575.0015.2020
HELENA M MASHIMBA
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
4S1575.0019.2020
JASMIN A MKINDI
INSTITUTE OF ACCOUNTANCY ARUSHA (IAA) - ARUSHAPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeARUSHA DC - ARUSHA
5S1575.0022.2020
KASHINJE D LUBINZA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
6S1575.0031.2020
MELENIA L NUSUPENDA
INSTITUTE OF FINANCE MANAGEMENT - DAR ES SALAAMBANKING AND FINANCECollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
7S1575.0062.2020
BARAKA H NGWILIL
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
8S1575.0067.2020
DICKSON D VIYENJA
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMARURAL DEVELOPMENT PLANNINGCollegeDODOMA CC - DODOMA
9S1575.0080.2020
HARIDI A SHOMARY
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
10S1575.0081.2020
HASSANI A LUMULI
USAGARA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
11S1575.0085.2020
JACKSON K MRANGARANGA
NATIONAL INSTITUTE OF TRANSPORT (NIT)LOGISTICS AND TRANSPORT MANAGEMENTCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
12S1575.0087.2020
JAFARI A SWALE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMHUMAN RESOURCE MANAGEMENTCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
13S1575.0091.2020
JOHN D LUBINZA
MPWAPWA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (FIZIKIA NA HISABATI)Teachers CollegeMPWAPWA DC - DODOMA
14S1575.0098.2020
KUNBET D MAYENJA
MACECHU SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolTANGA CC - TANGA
15S1575.0109.2020
PASIFIKO P KAHIMBA
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMINFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGYCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
16S1575.0110.2020
PASKALI C MSALANGONJI
MBWENITETA SECONDARY SCHOOLHKLBoarding SchoolKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
17S1575.0111.2020
PAULO M PAULINI
SHAMBALAI SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolLUSHOTO DC - TANGA
18S1575.0121.2020
VICENT L KABOBO
NELSON-MANDELA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
19S1575.0123.2020
YONA A CHIBWE
LOCAL GOVERNMENT TRAINING INSTITUTE HOMBOLO - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya