Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa

WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO NA VYUO VYA UFUNDI NA VYA KATI - 2021 (FIRST SELECTION)


BOFYA HAPA KUONA ORODHA YA WANAFUNZI WALIOPANGWA KWENDA SHULE MOJA

BOFYA HAPA KUPATA MAELEKEZO MUHIMU


ORODHA YA WANAFUNZI KUTOKA SHULE YA KIPINGO


(BOFYA JINA LA SHULE/CHUO KUPATA MAELEKEZO YA KUJIUNGA)

Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusi/KoziAinaShule/Chuo Kilipo
1S0708.0002.2020
ANOSIATA OCTAVIAN CHOMA
USONGWE SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
2S0708.0004.2020
AZIZA OMARI HANJA
MHONDA TEACHERS COLLEGEASTASHAHADA YA UALIMU ELIMU YA AWALITeachers CollegeMVOMERO DC - MOROGORO
3S0708.0016.2020
HAMIDA KASSIM MSISIRI
LUSANGA SECONDARY SCHOOLHGKBoarding SchoolMVOMERO DC - MOROGORO
4S0708.0045.2020
REINFRIDA KIYANGE MSIMANGILA
TANZANIA INSTITUTE OF ACCOUNTANCY (TIA) - DAR ES SALAAMPUBLIC SECTOR ACCOUNTING AND FINANCECollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
5S0708.0047.2020
ROMANA JOSEPH GADIE
KIPINGOHKLBoarding SchoolMALINYI DC - MOROGORO
6S0708.0067.2020
BONIPHACE RAYMOUND MACHENGO
ISONGOLE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolRUNGWE DC - MBEYA
7S0708.0071.2020
DENIS RENATUS MDIMA
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMRECORDS MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
8S0708.0072.2020
DICKSON DAMFORD MSALIKE
NELSON-MANDELA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
9S0708.0074.2020
EDWIN MANSWETO MLENGE
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
10S0708.0080.2020
GERALD MARTIN NGWENUKE
NELSON-MANDELA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
11S0708.0097.2020
KELVIN DEOGRATIUS SONGOLO
BIHAWANA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolDODOMA CC - DODOMA
12S0708.0100.2020
MENDRAD RAIS GAMA
IWALANJE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolMBEYA DC - MBEYA
13S0708.0111.2020
SULTAN SHABANI GUBUKA
COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION - DAR ES SALAAMPROCUREMENT AND SUPPLIES MANAGEMENTCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
14S0708.0114.2020
WILSON WILLIAM MNAMILA
NELSON-MANDELA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
15S0708.0116.2020
ZAMILI RAMADHANI MKUPETE
SONGEA TEACHERS COLLEGESTASHAHADA MAALUMU YA UALIMU WA MASOMO YA SAYANSI (KEMIA NA HISABATI)Teachers CollegeSONGEA DC - RUVUMA
16S0708.0117.2020
CHRISTABELLA RAPHAEL MSAKAMBA
NAWENGE SECONDARY SCHOOLHGLBoarding SchoolULANGA DC - MOROGORO
17S0708.0125.2020
SARAH EDGAR MATONELA
NANGA SECONDARY SCHOOLCBGBoarding SchoolIGUNGA DC - TABORA
18S0708.0126.2020
ABDALLAH SAID MROPE
INSTITUTE OF SOCIAL WORK - DAR ES SALAAMSOCIAL WORKCollegeKINONDONI MC - DAR ES SALAAM
19S0708.0129.2020
DAVID PILIMINI KISANGILO
TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE - DAR ES SALAAMSECRETARIAL STUDIESCollegeILALA MC - DAR ES SALAAM
20S0708.0130.2020
ELIA HERODE WIHAGILE
THE MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY - DAR ES SALAAMBUSINESS ADMINISTRATIONCollegeTEMEKE MC - DAR ES SALAAM
21S0708.0132.2020
JAMES KAROLI MALETA
NELSON-MANDELA SECONDARY SCHOOLPCBBoarding SchoolMOROGORO DC - MOROGORO
22S0708.0135.2020
YUSUPH PITON KIPAPI
INSTITUTE OF RURAL DEVELOPMENT PLANNING - DODOMACOMMUNITY DEVELOPMENTCollegeDODOMA CC - DODOMA
Na.Namba - Jina la MwanafunziAmechaguliwa kwendaTahasusiAinaHalmashauri/wilaya